PIX - PIX | Toàn tập về dự án PIX (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | PIX - PIX

đã hiểu LÝ DO bác doivodoigame bỏ box PIX ra đi

Nhân danh Đảng, Nhà nước, toàn thể dân captcha trên thế giới, dân captcha VN xin chúc bác làm việc trong thời gian tới kiếm được nhiều $ hơn gấp nhiều lần và sống tốt đời đẹp đạo với lý tưởng của mình.

Riêng mình xin góp ý kiến về cuộc đời cống hiến của bác doivodoigame như sau:
  • Một con người mà mọi người sẽ cảm nhận hơi điên cuồng và rảnh rỗi --sự thật--> đang góp sức di trì nhịp sống cho box Pix, ai cũng có miệng, và tay, nhưng ai dám click post lên thì người đó đang cống hiến.
  • Một con người mà mọi người sẽ cảm nhận chuyên đi nói những lời nhảm nhí và vô nghĩa --sự thật--> để trình bày logic và thuyết phục (theo ý kiến cá nhân của người nói) thì là 1 vấn đề, ai cũng có thể chê, nhưng làm (viết và post) thì chỉ 1 vài người.
  • Post bài lên box nhiều thì cũng chẳng được trả lương -> nhưng bác doivodoigame vẫn chuyên tâm mang danh spamer --sự thật--> Ai cũng cảm giác 1 người post quá nhiều thì là spamer, nhưng không thấy ai post hết -> cảm giác bạn như thế nào? Buồn, thiếu, trống vắng đúng không?
  • Giúp đỡ newbie -> sự thật thì cái gì cũng già đi rồi chết, lớp trẻ lại lên và mày mò rồi nối tiếp. Bác ấy đã giúp rất nhiều newbie tự đi trên con đường của mình. Dù hành động đó khiến nhiều người khác chắng thích cho mấy vì nồi cơm đang bị sẻ chia ra... Nhưng ai có chí thì đi, ngăn cũng không nỗi, các pro thật sự thì chắng có gì phải lo, newbie nào co giật qua mấy cơn bão của pix vẫn sống sót thì xứng đáng về đội mấy anh ấy.
Tóm lại,
  • Lúc đầu thấy bác doivodoigame như một thằng khùng phát ngôn lung tung.
  • Sau này thấy bác ấy đã chứng tỏ cho mọi người thấy -> lời nói đi đôi với hành động (hay từ hành động mà ra) --> thông qua thu nhập và thành quả thì bác ấy không phải là kẻ nói suông.
PS: sau suy nghĩ sai sót này thì mình đã thay đổi cách nghĩ , ai làm được (ngày 5-15$, sp 20-40) thì người đó pro. Không quan tâm ai nói gì, nói nhiều thì cũng chỉ là chém gió. Proof mới là chính xác.
Mấy hôm nay box update vắng bác thật sự buồn, từ ngày bác lên ngôi thì mình không còn update (dù chẳng biết sẽ có ích cho ai), nhưng vẫn theo dõi mỗi ngày. Chúc bác ra đi thanh thản và yên nghĩ nơi nào đó với sp 30-40, ngày thu 10-20$ ấm ấm êm êm với Nonstop.

Kết: Ý kiến cá nhân e về riêng bác doivodoigame không có ý đá động bất cứ pro nào đang chém bác ấy ở trên.
Mấy pro ở trên làm e mở mang rất nhiều qua hành động chém gió :D.
E tóm lại mấy câu hay cho anh em theo dõi:

1. captcher đều hướng tới speed, mà không ảnh hưởng đến lợi ích của sever chủ -> gõ nhanh , % chính xác cao thì OK rồi.
  2. ra đời mà vội vàng thì mình là người bị hại đầu tiên.
  3. nếu có lỗi thì cứ nhận
(đọc nhiều không nhớ hết tên)

cho mình hỏi tại sao G chủ của mình gõ thì nó không tăng tiền mà trừ từ từ vậy, có ai giải thích cho mình với

cho mình hỏi tại sao G chủ của mình gõ thì nó không tăng tiền mà trừ từ từ vậy, có ai giải thích cho mình với
gõ nham lúc sv nó bi lỗi đó bác chuyển sv khác đi

Thế quái nào cả sáng nay gõ mà ko cộng lên xu nào nhể -_-.. bỏ cả tháng trời quay lại mà.. bt nó update chậm thôi mà.. AE cho hỏi làm server nào bh ko bị lỗi thế :3

Thế quái nào cả sáng nay gõ mà ko cộng lên xu nào nhể -_-.. bỏ cả tháng trời quay lại mà.. bt nó update chậm thôi mà.. AE cho hỏi làm server nào bh ko bị lỗi thế :3
sever 3 la hay bi loi.may sv kia k sao

rcgqfl

cái code này gõ như nào mới đúng vậy các bác có phải là : qq730 hay 99730 vậy em cảm ơn các bác nhiều

rcgqfl

cái code này gõ như nào mới đúng vậy các bác có phải là : qq730 hay 99730 vậy em cảm ơn các bác nhiều
tui toàn gõ 99730 thôi thấy số hết nen gõ vay

rcgqfl

code này mình nghĩ chỉ có số nên là 99730 thì đúng hơn

anh em có ai dùng vinateam gõ pix bao giờ chưa?ko lẽ chỉ có mình Xuân Đức gõ dc pix ak.

Pix giới hạn 1 proxy/ 1 id rồi hả các bác?

Pix giới hạn 1 proxy/ 1 id rồi hả các bác?
đúng rồi đó bác, bắt đầu từ tối qua :(
Cho mình hỏi là có cách nào test proxy nào đang có người sài PIX ko, trước cứ tưởng chỉ cần thấy "Sorry, try to log late" là có người sài nhưng từ vụ 1 IP/1ID tối qua đến giờ mình log 20 acc thì gần 1/2 là bị block phải ngồi chờ 30' :(

đúng rồi đó bác, bắt đầu từ tối qua :(
Cho mình hỏi là có cách nào test proxy nào đang có người sài PIX ko, trước cứ tưởng chỉ cần thấy "Sorry, try to log late" là có người sài nhưng từ vụ 1 IP/1ID tối qua đến giờ mình log 20 acc thì gần 1/2 là bị block phải ngồi chờ 30' :(
sao ma test dc bạn.log acc can than trùng proxy là nó block cả 2 đấy

Hỏi với tâm trạng muốn tìm chút anh sáng cuối đường hâm thôi bác, tối qua đến giờ toàn bị block :( Trước giờ mình vẫn 1 poxy 1 ID lâu lâu cũng bị vài cái block nhưng từ qua đến giờ kinh quá nên hoảng :)

Sao mình đăng ký nick mới bằng gmail không có invitation nó không gửi xác nhận nhỉ ? Ai biết nên đăng ký bằng mail gì chỉ mình với

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,763
170,851
Latest member
NguyenTheThanh
Back
Top Bottom