Thảo luận, hỏi đáp mọi vấn đề về pixprofit

Status
Not open for further replies.
mình cap 2 tháng nay rồi mà vẫn không phân biệt được code nào thì gõ chữ hoa và chữ thường phân biệt, code nào có chữ in hoa nhưng vẫn có thể gõ = chữ thường. Bạn Wing có thể hướng dẫn dùm mình 1 số mẫu code phân biệt hoa và thường được không, cảm ơn bạn nhiều.

mình là newbie. muốn làm soft của bác XD mà LR hay WRZ ko có tẹo nào. ko biết gd với bác ấy ntn đây ? :((
mình pm mà bác ấy cũng k trả lời @@!. bác nào có bán cái này nữa ko thì giúp mình :(

cho hỏi cái có phải giờ 1 mem trong gruop bi bane là cả gruop bi bane đúng ko vậy

Không phải bạn ah. Thực ra Pix đã gửi thư cảnh báo. Chỉ những Group có mem sử dụng kiểu gõ bỏ chữ (code 2 chữ, chỉ gõ 1 chữ), nếu bị phát hiện sẽ bị ban toàn group. Còn các trường hợp khác thì ai làm nấy chịu, group ko sao cả :D.

---------- Post added at 06:46 PM ---------- Previous post was at 06:44 PM ----------

mình cap 2 tháng nay rồi mà vẫn không phân biệt được code nào thì gõ chữ hoa và chữ thường phân biệt, code nào có chữ in hoa nhưng vẫn có thể gõ = chữ thường. Bạn Wing có thể hướng dẫn dùm mình 1 số mẫu code phân biệt hoa và thường được không, cảm ơn bạn nhiều.

Quy tắc gõ của Pix là phân biệt hoa thường mọi code nhé. Còn nếu bạn mún bik thêm vài mẹo bỏ chữ, gõ ko phân biệt hoa thường thì pm mình. Cái này ko share public trên 4rum đc, vì làm theo có nguy cơ ăn ban :D

---------- Post added at 06:49 PM ---------- Previous post was at 06:46 PM ----------

mình là newbie. muốn làm soft của bác XD mà LR hay WRZ ko có tẹo nào. ko biết gd với bác ấy ntn đây ? :((
mình pm mà bác ấy cũng k trả lời @@!. bác nào có bán cái này nữa ko thì giúp mình :(

Bác cứ pm trình bày với bác ấy nhen. 2 bữa nay hình như XD bận j đó nên ko onl. Bạn cứ send key và hỏi mua nợ, xin thanh toán sau, bác Đức cũng dễ tính lắm ^^. Còn soft này chỉ có bác XD bán thôi, hoặc bạn có thể mua soft Asian xài cũng đc.

Không phải bạn ah. Thực ra Pix đã gửi thư cảnh báo. Chỉ những Group có mem sử dụng kiểu gõ bỏ chữ (code 2 chữ, chỉ gõ 1 chữ), nếu bị phát hiện sẽ bị ban toàn group. Còn các trường hợp khác thì ai làm nấy chịu, group ko sao cả :D.

---------- Post added at 06:46 PM ---------- Previous post was at 06:44 PM ----------

Quy tắc gõ của Pix là phân biệt hoa thường mọi code nhé. Còn nếu bạn mún bik thêm vài mẹo bỏ chữ, gõ ko phân biệt hoa thường thì pm mình. Cái này ko share public trên 4rum đc, vì làm theo có nguy cơ ăn ban :D

---------- Post added at 06:49 PM ---------- Previous post was at 06:46 PM ----------

có số dt bác XD mà quên rùi, 0168 j j đó, phắng cho bác ấy 10k dt, pm yahoo childlikecap j j đó là bác ấy send key cho, giao dịch thế dễ hơn, nhớ hỏi kỹ mún đánh 1 hay 2 khung, bản cpu, pro hay j nhé anh em

Bác cứ pm trình bày với bác ấy nhen. 2 bữa nay hình như XD bận j đó nên ko onl. Bạn cứ send key và hỏi mua nợ, xin thanh toán sau, bác Đức cũng dễ tính lắm ^^. Còn soft này chỉ có bác XD bán thôi, hoặc bạn có thể mua soft Asian xài cũng đc.

không thì xin số dt bác ấy, bắn cho 10k tiền dt, số 0168 j đó mình wen rùi, bác ấy cho key, nhớ hỏi bác ấy các bản khác nhau thế nào và 1 khung hay 2 khung nhé, có soft có acc mà đánh bậy bạ thì không đc:binhsua119:

sao request từ tối qua rồi, sáng nay trên site thấy báo đã pay, mà giờ là 9h rồi chưa thấy tiền về là sao nhỉ

Mình có tạo nick con, mà không nhận được mail lấy link kick hoạt thì làm sao ?

Wing oi cho mình hỏi trong phần group GOT TOTAL va DONE TOTAL nghĩa là gì vậy bạn. Có khi 2 số ở cột này chùng với cột PICS DONE có khi 3 cột là 3 số khác nhau mong bạn giải thích giúp mình với. Thanks ban nhiều

Mình có tạo nick con, mà không nhận được mail lấy link kick hoạt thì làm sao ?
Nếu là yahooo thì vào mục spam thử có ko...nếu ko thì coi chứ như bị mất invite rùi

If you didn't receive a registration confirmation e-mail from us, then probably your mail host rejected it, you should try to sign up again using some different e-mail address.

Your e-mail will be used for notifications only.

---------- Post added at 01:35 PM ---------- Previous post was at 01:32 PM ----------

Wing oi cho mình hỏi trong phần group GOT TOTAL va DONE TOTAL nghĩa là gì vậy bạn. Có khi 2 số ở cột này chùng với cột PICS DONE có khi 3 cột là 3 số khác nhau mong bạn giải thích giúp mình với. Thanks ban nhiều

Done total là số code được tính ( số code gõ đúng) ,,got total là tổng số code mình gõ ( bao gồm code đúng+sai).........pics done là = done total

Request hôm qua, hôm nay chưa thấy về @@.
Thường thì pix mình gõ phân biệt hoa thường , chỉ có loại code màu xanh dương dài thì mình gõ thường hết. @@
Làm khuya code 2 chữ, gõ oải người

sao request từ tối qua rồi, sáng nay trên site thấy báo đã pay, mà giờ là 9h rồi chưa thấy tiền về là sao nhỉ

Cái này là bt với Pix rồi bạn ah. Đôi khi vẫn xảy ra vậy thôi. Nếu nó đã báo pay thì sớm muộn tiền cũng về ví. Đừng lo lắng

---------- Post added at 03:46 PM ---------- Previous post was at 03:43 PM ----------

Nếu là yahooo thì vào mục spam thử có ko...nếu ko thì coi chứ như bị mất invite rùi

If you didn't receive a registration confirmation e-mail from us, then probably your mail host rejected it, you should try to sign up again using some different e-mail address.

Your e-mail will be used for notifications only.

---------- Post added at 01:35 PM ---------- Previous post was at 01:32 PM ----------

Done total là số code được tính ( số code gõ đúng) ,,got total là tổng số code mình gõ ( bao gồm code đúng+sai).........pics done là = done total

Cảm ơn TinhYeu nhé. Hi vọng có nhiều Pro hỗ trợ cho nb ở đây :D. Một mình thường ko có mặt thường xuyên để trả lời kịp thời đc

bây giờ có soft nào free không bạn? cho xin cái link nhé. thank

Registration is closed. Will be opened again in a week or two.

http://pixtyper.com

Của bạn đây. Dùng link này để reg nhé

---------- Post added at 08:46 PM ---------- Previous post was at 08:44 PM ----------

bây giờ có soft nào free không bạn? cho xin cái link nhé. thank

Tình hình từ ngày update giao diện mới, thì bản free đã không còn xài được. Bạn nên mua bản XD làm, chỉ $0,5, làm 20p là đủ tiền mua soft rồi, lại yên tâm :D

mình hỏi cho thằng bạn mới chơi thôi. Mình vẫn dùng soft XD. thank nhé

Oài giờ chán chẳng muốn reg ID mới giá thảm quá, may mà vẫn còn group vài chục ID nữa.

cấc bác ơi...trong mục 2 (GROUP) ấy...vậy khi nào thì một ID con đang "đánh thuê" cho một group có thể rời group đó mà tự tạo 1 group riêng và độc lập cho mình vậy các bác????:binhsua87:
mình cảm ơn các bác rất nhiều....!!!:binhsua83:

---------- Post added at 04:30 PM ---------- Previous post was at 04:28 PM ----------

Đăng ký pixprofix sao vậy mấy bạn

giờ pixprofit ổng losed rồi cậu ạ....cậu có thể xin invite và vào http://pixtyper.com/ để reg cậu nha...

---------- Post added at 04:37 PM ---------- Previous post was at 04:30 PM ----------

hajzzzz....khổ thân cái tiếng "newbie"...lúc trước mình cũng có biết cái tẹo gì đâu...cũng nhờ vật vã đọc mấy topic mà cũng hiểu biết chút xíu á...cậu cũng siêng vào nhá...nhất là đọc mấy topic có đánh sticky ấy...
chúc cậu thành công...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,426
169,770
Latest member
goexme

Most viewed of week