Thảo luận, hỏi đáp mọi vấn đề về pixprofit

Status
Not open for further replies.
Đuổi muổi là sao bac bác giai thich cai de bit em down ve

thế thì mình hiểu...nhưng ý mình là chừng nào mình mới thoát khỏi cái kiếp đánh thuê kìa....:binhsua74:

Muốn vậy bạn đi xin hoặc mua 1 acc chủ đi, có tầm 10 tới 15 invite rồi tự reg thêm acc mới mà gõ, gõ bao nhiêu ăn bấy nhiêu, ko phải gõ thuê nữa.:binhsua90:

Bạn wing ơi khi gõ mà gặp hiện tượng lặp code thì có gì nguy hiểm không, có thể tiếp tục làm hay là phải stop vậy

---------- Post added at 01:14 PM ---------- Previous post was at 12:57 PM ----------

à cho mình hỏi là mình có 2 cái group, mỗi cái 5 ID log vao đánh cùng một lúc có được không vậy , hay mỗi lần chỉ được làm những ID thuộc 1 group

à cho mình hỏi là mình có 2 cái group, mỗi cái 5 ID log vao đánh cùng một lúc có được không vậy , hay mỗi lần chỉ được làm những ID thuộc 1 group
bạn add 1 tỷ cái ID vào cũng dc, chả cần phân biệt grup này nọ, thoải mái mà add

Các bác ai biết pix còn cho forgot password nữa không vậy ?
Sao mình forgot mà không nhận được pass :(

Các bác ai biết pix còn cho forgot password nữa không vậy ?
Sao mình forgot mà không nhận được pass :(

Em nghe noi pix ko gui thu cofim khi dk nua mà.Có thể hệ thống gửi mail của nó bi lổi hoặc là có vài đuôi mail nó ko chấp nhận nữa

vừa đủ 3$ vào web payout, 1 acc con bị banned, tiền chưa bị trừ, lập tức dimiss acc con... k biết pix quên trừ hay sao, hồi hộp chờ khuya nay xem tình hình payout thế nào. K biết có ai bị như mình chưa?

Em nghe noi pix ko gui thu cofim khi dk nua mà.Có thể hệ thống gửi mail của nó bi lổi hoặc là có vài đuôi mail nó ko chấp nhận nữa
Mình không biết nên forgot pass :(
Không thấy nhận được pass mới :((

Mình không biết nên forgot pass :(
Không thấy nhận được pass mới :((
Tuần trc mình forgot vẫn đc mà bạn. xem lại mail mà bạn đã đăng kí đi, có thể nó nằm ở mục spam đấy.

có cách nào lục lại tất cả các ID mình dismiss trước kia không bạn? Mò mẫm lâu quá

các bác cho hỏi acc group em lam len 10$ rui tai sao nó ko cho tạo thêm invite vậy mấy bác.nó cứ hiện chử này hoài nè
You can't get additional invitations

các bác cho hỏi acc group em lam len 10$ rui tai sao nó ko cho tạo thêm invite vậy mấy bác.nó cứ hiện chử này hoài nè
You can't get additional invitations
Có invite: 15$-30$-30$-30$......

Last edited by a moderator:
Xin cho hỏi quy tắc gõ CAPTCHA ở PIX như thế nào ? Ví dụ ở QLINK hình nhìn không rõ thì gõ kí tự " ? "

Tại mình vào ACCOUNT INFO PIX không thấy mục đó.

Cho mình hỏi chút, mình dismiss id con ra khoi group giờ muốn cho vô lại thì làm sao, vô phần group của id con bấm join ko đc, ai biết giúp em cái, thanks

sau khi dimis acc con ra khỏi grup thì acc đó đã bị baned, ko còn giá trị, bạn vứt nó đi nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,374
170,494
Latest member
jackueh

Most viewed of week

Most viewed of week