Thảo luận, hỏi đáp mọi vấn đề về pixprofit

Status
Not open for further replies.
vừa đủ 3$ vào web payout, 1 acc con bị banned, tiền chưa bị trừ, lập tức dimiss acc con... k biết pix quên trừ hay sao, hồi hộp chờ khuya nay xem tình hình payout thế nào. K biết có ai bị như mình chưa?
hì...tình hình này cũng tương tự mình...nhưng mình dimiss con con rùi pix nó vẫn trừ mình 3$...:binhsua80:

có cách nào lục lại tất cả các ID mình dismiss trước kia không bạn? Mò mẫm lâu quá
Thường thì các ID đánh số thứ tự trong group thì còn tìm được chứ đặt tên linh tinh thì chịu

cái mục Earned, hồi đầu thấy nó tính lung tung không biết bây h tính có đúng không nhỉ. Mình đang định dựa vào mục đó để tính lương cho ae

cái mục Earned, hồi đầu thấy nó tính lung tung không biết bây h tính có đúng không nhỉ. Mình đang định dựa vào mục đó để tính lương cho ae

Sao mà tính lung tung đc bạn, $ của nó cả, nó tính lung tung có mừ chết nó à, m nghĩ cứ pay out là dễ kiểm tra nhất. id cũ vẫn tính 1$/1k code, chỉ có id mới là rate thay đổi thôi mà/:binhsua95:

hì...tình hình này cũng tương tự mình...nhưng mình dimiss con con rùi pix nó vẫn trừ mình 3$...:binhsua80:
hwa mình được payout rùi, k bị trừ, nhưng nghe nói nhiều ngưới bị trừ lắm, riết rồi k hiểu pix làm sao.

Cho mình hỏi chức năng của Payout. Nó chỉ có tác dụng reset mục Pix done và earned về 0 thôi fai ko?

Cho mình hỏi chức năng của Payout. Nó chỉ có tác dụng reset mục Pix done và earned về 0 thôi fai ko?

cùng câu hỏi với mình, pro nào trả lời giúp với

Hiện tại chỉ có vậy, tính năng này để tính lương cho MEM dễ ràng hơn thôi

cho mình hỏi nếu gặp tam giác đỏ thì xử lí thế nào?rồi gặp hình mèo hoặc *** thì sao?thanks
nếu gõ trên soft:
tam giác: gõ phím "Esc"
hình lạ: con mèo-> gõ cat, chiếc xe oto-> gõ car... còn nếu bạn trình còi tiếng Anh thì bỏ qua = cách gõ phím "Esc"

trong phần quản lý Group
bên cạnh mấy id con có chữ payout để làm gì vậy mn?
còn khi đủ tiền mình chỉ cần vào nik chủ bấm order payment thôi phải ko

trong phần quản lý Group
bên cạnh mấy id con có chữ payout để làm gì vậy mn?
còn khi đủ tiền mình chỉ cần vào nik chủ bấm order payment thôi phải ko

tưởng bạn này trùm bên pix mà, sao ko biết mấy cái vặt vãnh này
nút payout có tác dụng reset số pic done của acc con về 0 (dễ dàng cho người quản lý 1 group lớn sau mỗi lần thanh toán cho mem), còn với ai solo nó ko tác dụng j hết
còn đủ tiền thì ấn order pay thôi, chả nhẽ ko ấn, đợi nó ban hả

tưởng bạn này trùm bên pix mà, sao ko biết mấy cái vặt vãnh này
nút payout có tác dụng reset số pic done của acc con về 0 (dễ dàng cho người quản lý 1 group lớn sau mỗi lần thanh toán cho mem), còn với ai solo nó ko tác dụng j hết
còn đủ tiền thì ấn order pay thôi, chả nhẽ ko ấn, đợi nó ban hả

ủa mình có ghi đàng hoàng mấy trang trc là trc h mình đánh có vài nik solo, ko có làm Group mà bạn chứ mình có xưng là Pro đâu mà bạn tưởng với ko tưởng nhỉ :binhsua123:
còn vụ ấn order payment bạn hiểu sai câu mình hỏi rồi
mình hỏi chỉ cần vào nik chủ bấm thôi phải ko tại mình ko hiểu chữ payout ở mấy nik con để làm gi, có cần bấm rồi mới bấm order payment ko thôi mà
Pro trong đây còn có cái bik có cái ko , còn mình gà mình dám nhận pro đâu bạn
thanks bạn đã h.dẫn

ủa mình có ghi đàng hoàng mấy trang trc là trc h mình đánh có vài nik solo, ko có làm Group mà bạn chứ mình có xưng là Pro đâu mà bạn tưởng với ko tưởng nhỉ :binhsua123:
còn vụ ấn order payment bạn hiểu sai câu mình hỏi rồi
mình hỏi chỉ cần vào nik chủ bấm thôi phải ko tại mình ko hiểu chữ payout ở mấy nik con để làm gi, có cần bấm rồi mới bấm order payment ko thôi mà
Pro trong đây còn có cái bik có cái ko , còn mình gà mình dám nhận pro đâu bạn
thanks bạn đã h.dẫn

sax, trước h bạn solo từng acc nhỏ thôi á, nghĩa là acc đó ko tạo grup mà cũng chẳng join vào grup khác hả, tức là mỗi acc bạn gõ đủ 3$ minpay mới order hả, làm j mà mắc công vậy
có nhiều bạn hiểu lầm chữ solo như này này
  1. solo: thông thg mọi ng hiểu là tự mình làm, ko phải làm thuê cho các grup lớn tuyển mem trong tiểu mục Referer của box CAPCHA này. Nhưng ở đây, vẫn tạo grup cho riêng mình và tự mình gõ các acc trong grup đó (thậm chí nhiều grup) đến khi acc chủ grup đủ pay thì order
  2. một cách hiểu khác: solo là các acc độc lập nhau, ko nằm trong nhau, mỗi acc đủ min pay thì order. Trường hợp này bâyh điển hình là dành cho Kolotibablo thôi, vì chế độ team kolo bị lỗi, gõ toàn lặp code

bạn LitNa hiểu rõ nhé

mình thấy bạn ko hiểu rõ thì đúng hơn đó bạn
nói chung nếu bạn có rãnh thì ngó lại mấy trag trc mình có nói
trc h mình ko hề làm Group, mình ko cần tiền mỗi ngày nên ko sợ mắc công :binhsua104:
thôi vậy nhé bạn
ngoài những cái về Group trc h mình ko làm nên ko rành
h id cũ rất là quí nên phải hỏi kĩ, hồi trc tự mò đc, h lỡ mò bậy phải tốn id cũ hok?
còn lại về pix m đều hiểu
nên bạn ko cần mắc công g.thích cái khác
thanks bạn nhé

tự nhiên 2 hôm nay, mình login = soft XD, rất lâu. cứ click login là nó đơ soft hồi lâu rồi mới báo ok hay error. Và khi chạy account thì connecting rất lâu, _______________ mới vào dc. và code ra rất chậm. trong khi mn đang làm rất nhanh, nên mình không biết bi sao nữa? mình đã ktra ở web, thì group và acc ko có bị ban gì hết. đều bình thường. hay là nó chặn IP mình vậy T_T ...

tự nhiên 2 hôm nay, mình login = soft XD, rất lâu. cứ click login là nó đơ soft hồi lâu rồi mới báo ok hay error. Và khi chạy account thì connecting rất lâu, _______________ mới vào dc. và code ra rất chậm. trong khi mn đang làm rất nhanh, nên mình không biết bi sao nữa? mình đã ktra ở web, thì group và acc ko có bị ban gì hết. đều bình thường. hay là nó chặn IP mình vậy T_T ...

tình hình chung .................:binhsua112:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom