• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Thảo luận, hỏi đáp mọi vấn đề về pixprofit

Status
Not open for further replies.
lại gì nữa đây. Đang định dùng 1 acc cũ tạo group mới nhưng cả 2 chức năng "Join the group" và "Start new group" đều bị vô hiệu hóa rồi:binhsua122:
Có ai bị như vậy không?

lại gì nữa đây. Đang định dùng 1 acc cũ tạo group mới nhưng cả 2 chức năng "Join the group" và "Start new group" đều bị vô hiệu hóa rồi:binhsua122:
Có ai bị như vậy không?
đã test thử, vẫn đc bạn nhé. lập gr mới cũng ok nhá. bạn xem lại xem, biết đâu id đó bị banned rồi.nên mới ko lập đc

Có ai bị như vậy không?
chắc id của bác bị bệnh nan y rồi. Của e vẫn bình thường. Chỉ trách số mình hên thôi.

log thử 4 acc cũ đều bị như thế này, 2 mục start và join đều bị mờ đi, chán hẳn

đã test thử, vẫn đc bạn nhé. lập gr mới cũng ok nhá. bạn xem lại xem, biết đâu id đó bị banned rồi.nên mới ko lập đc
chắc chắn không fai do bị banned. mấy ID này toàn pri 8,9 nên trước đó mình mới dismiss

Mấy ID đó bị banned đấy
Bữa mình đã thử dis 1 ID ra làm group nhưg nó cũng bị y chag bệnh này

chắc chắn không fai do bị banned. mấy ID này toàn pri 8,9 nên trước đó mình mới dismiss
dissmis ra khỏi group là bị band liền nha bạn. vậy nên bạn không tạo được group, join vào group mới được đâu.

dissmis ra khỏi group là bị band liền nha bạn. vậy nên bạn không tạo được group, join vào group mới được đâu.

đây là mấy ID cũ dismiss ko bị band nick như bây giơ

chính sách mới có cần vào web test 30 code nửa không chủ thớt?
30 code đầu vẫn test mà bạn, test soft hay web cũng ok cả mà, dạo này pix nó load chậm m toàn làm 8, 9 con 1 lúc log vô soft thôi.:binhsua121:

---------- Post added at 04:07 PM ---------- Previous post was at 04:05 PM ----------

m mới tạo gr mới từ acc trc đã dismiss mà có vd gì đâu, vẫn tạo đc như thường. Vậy để biết chính xác bị banned hay ko bạn login gõ vài code xem nó có load tiếp ko, là biết liền à.:binhsua123:

đây là mấy ID cũ dismiss ko bị band nick như bây giơ
ID cu bay gio cung the ah join vo 1 G ma dismiss ra đồng ngia4 bi ban rùi

id mới làm có 5invite, xong đc 15$ là có 15invite, rồi 30$ sau là 45$ đc thêm ivite sao của mình lên gần 50k code mà vẫn chưa có thêm invite nhỉ? reg acc mới pri toàn lên hết trơn mà lại ko có thêm invite, tính sao giờ đây chứ. pix ơi là pix:binhsua123:

id mới làm có 5invite, xong đc 15$ là có 15invite, rồi 30$ sau là 45$ đc thêm ivite sao của mình lên gần 50k code mà vẫn chưa có thêm invite nhỉ? reg acc mới pri toàn lên hết trơn mà lại ko có thêm invite, tính sao giờ đây chứ. pix ơi là pix:binhsua123:

Lạ nhỉ của mình vẫn ra invite bình thường mà.

Lạ nhỉ của mình vẫn ra invite bình thường mà.

ủa, tổng bạn đc bn code vậy? m oánh tối nay lên tới 52k code rồi. mà hình như cứ đc 10 invite 1 lần thì nó mới mở đúng ko?

Các bác hướng dẫn giúp em lấy lại pas group Pix. em bị dính key log, còn email mà lấy hoài chẳng đc, tụi nó chẳng chịu send email về cho em . Làm thế nào mấy bác, Group em nhiều ID con,ko lấy lại đc thì làm sao tính tiền bây giờ

Các bác hướng dẫn giúp em lấy lại pas group Pix. em bị dính key log, còn email mà lấy hoài chẳng đc, tụi nó chẳng chịu send email về cho em . Làm thế nào mấy bác, Group em nhiều ID con,ko lấy lại đc thì làm sao tính tiền bây giờ
theo mình biết chỉ có cách gửi yêu đầu nhận lại pass thui chứ chẳng còn cách nào khác.

mail thằng admin pix là gì ý nhỉ?mình bị ntn "Intertrans coporation cái này có phải là tên LR của PIX k các bác.tình hình là hqua em request 6$ mà vào LR check thấy +4$ với cái tên đấy và số LR: U2897562 .không biết nó chơi ăn gian hay là bị gì nữa đây":binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04:

Last edited by a moderator:
ủa, tổng bạn đc bn code vậy? m oánh tối nay lên tới 52k code rồi. mà hình như cứ đc 10 invite 1 lần thì nó mới mở đúng ko?
Cứ đủ 10 invite nó mới mở 1 lần, còn nếu mình không sử dụng thì cứ thêm 3$ nó lại thêm 1 invite, của mình thì thấy như thế ^^

Cứ đủ 10 invite nó mới mở 1 lần, còn nếu mình không sử dụng thì cứ thêm 3$ nó lại thêm 1 invite, của mình thì thấy như thế ^^
uhm đúng rồi, của mình cũng vậy, h gr ít code mong có invite như gì, của quý luôn ấy:binhsua03:

uhm đúng rồi, của mình cũng vậy, h gr ít code mong có invite như gì, của quý luôn ấy:binhsua03:

Công thức như sau:
number of invitations = ( dollars totally earned / invitations totally got / 3 ) * 10
Trong đó:
number of invitations: là số invi bạn sẽ được cấp thêm
dollars totally earned: là số tiền bạn đã kiếm được cho đến thời điểm bạn xin cấp thêm invi mới. Bao gồm: tổng tiền đã thanh toán trong mục statistic + số tiền chưa được thanh toán lúc đó
invitations totally got: là tổng số invi hiện nay. Bạn có thể xem trong mục Group>Invitation (Số này chính là số issued – xem lại câu 4)
Chú ý: để có thể nhận đc invi mới, “( dollars totally earned / invitations totally got / 3 ) “ phải lớn hơn hoặc bằng 1.

Bạn dùng công thức này để tính số tiền cần để có 10 invi tiếp theo nhé. Đồng thời có thể tính là cần bao nhiêu $ để tăng thêm 1 invi.

Mình ví dụ:

Hiện Group của bạn
+ Đã được thanh toán = $30
+ Còn trong group chưa thanh toán= $3
+ Tổng số ID của group: bao gồm số ID của group + số invi chưa dùng + số ID đã bị dismiss = 15
Vậy để có 10 invi tiếp theo, bạn cần = [(x + 30 + 3)/15/3)*10 = 10
Giải cái ptrinh đơn giản này, bạn sẽ có x = 22$
Vậy bạn cần làm thêm 22$ để có thêm 10 invi mới. Tương tự bạn có thể xác định số tiền cần để đạt số invi mong muốn

Lưu ý: bạn sẽ thấy, càng về sau lượng tiền cần để thêm 10 iniv sẽ càng nhiều. Nên có sự khác nhau như sau:
+ Giả sử trước đó bạn đã add thêm 20 invi. Vậy để có thêm 10 invi, bạn cần (x/25/3)*10 = 10. Hay x = 125$. Vậy để có 30 invi bạn cần đạt đc số tiền là $125
+ Giả sử ngoài 5 invi ban đầu lập group, bạn không add thêm invi nào. Vậy để đạt đc 1 group 30 invi như trên, bạn chỉ cần: (x/5/3)*10 = 30. Hay x = 45$

Bạn thấy sự chênh lệch rồi chứ. Cùng để đạt 1 group thêm 30 invi, nhưng thời điểm add invi khác nhau, làm số tiền cần sẽ khác nhau ^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,126
171,215
Latest member
sominu

Most discussed of week

Most discussed of week

Back