Thảo luận, hỏi đáp mọi vấn đề về pixprofit

Status
Not open for further replies.
Thực ra cách tính INVI như trên ko chính xác mấy đâu cậu! Các cậy thử làm Group chừng 150 id trở lẹn xem! Bạn chỉ cấn đánh 30$ là chắc chắn có ngay 10invi! Ko tin các bạn có thể hỏi mấy chủ Group từng làm nhiều id! Group tớ thì trên 300id! Tớ thấy chỉ cần đánh 30$ là có ngay 10invi thôi! Ko cần phải tính toán như ở trên đâu! :binhsua76:

Thực ra cách tính INVI như trên ko chính xác mấy đâu cậu! Các cậy thử làm Group chừng 150 id trở lẹn xem! Bạn chỉ cấn đánh 30$ là chắc chắn có ngay 10invi! Ko tin các bạn có thể hỏi mấy chủ Group từng làm nhiều id! Group tớ thì trên 300id! Tớ thấy chỉ cần đánh 30$ là có ngay 10invi thôi! Ko cần phải tính toán như ở trên đâu! :binhsua76:

Bạn có thể post cho mình 1 group bất kì ko tuân theo công thức trên được ko ? Bạn có thể post tổng số tiền đã thanh toán + số chưa reset, tổng số id trước đó và số invi. Mình làm cũng lâu rồi, và cũng từng là chủ 1 group. Mình chưa gặp trường hợp nào đi ra ngoài công thức này cả. Bạn xem lại đc ko :D

hix. Tại mới vào nên chưa biết quy tắc nhiều hihi. E Cảm ơn các pro đã giúp đở nhe. Biết là captcha mà tại đánh nhanh quá nên bị zj hihi/ Sorry các pro.

Hi mọi người. Lâu rùi mới quay lại 4rum. Chủ 4pic cho mình họi chút nhé. Mình có 1 nick pix đăng ký trước ngày 15/2/2012 nhưng pri 4 thì giờ mình gõ tính tiền như thế nào và pri có tăng k? Nếu tăng quá 9 vẫn bị ban bình thường đúng k nhỉ?

Hi mọi người. Lâu rùi mới quay lại 4rum. Chủ 4pic cho mình họi chút nhé. Mình có 1 nick pix đăng ký trước ngày 15/2/2012 nhưng pri 4 thì giờ mình gõ tính tiền như thế nào và pri có tăng k? Nếu tăng quá 9 vẫn bị ban bình thường đúng k nhỉ?
trước ngày 15 thì nó vẫn tính gia 1$/1k lên pri 9 thì nó vẫn tính theo mức giá đo nhé bạn:binhsua11:

Có bác nào dùng pix mà bị kis báo là thế này không nhỉ:

Các bạn cho mình hỏi, làm sao để nhận biết đc 1 gr đã bị banned? Nếu bị banned từng id thì sẽ bị -$ trong gr, nhưg nếu id chủ bị banned thì sao?làm sao để biết đc id chủ đã bị banned hay chưa? Vì hầu hết ai cũng đánh id chủ vào lần đầu lập gr về sau thì chỉ làm trên id con, mấy hnay cứ thấp thỏm lo âu miết chả bít có bị j` ko nữa :(, nên mình hỏi cho chắc ăn. Mình mới cạp đc vài tháng thôi, còn hơn 20$ chưa đc rs nó mà banned thì mình chết lun :((

Các bạn cho mình hỏi, làm sao để nhận biết đc 1 gr đã bị banned? Nếu bị banned từng id thì sẽ bị -$ trong gr, nhưg nếu id chủ bị banned thì sao?làm sao để biết đc id chủ đã bị banned hay chưa? Vì hầu hết ai cũng đánh id chủ vào lần đầu lập gr về sau thì chỉ làm trên id con, mấy hnay cứ thấp thỏm lo âu miết chả bít có bị j` ko nữa :(, nên mình hỏi cho chắc ăn. Mình mới cạp đc vài tháng thôi, còn hơn 20$ chưa đc rs nó mà banned thì mình chết lun :((
Bạn lấy ID chủ gõ mà nó ra có 4 code rồi không ra nữa thì là bị ban rồi. Mà bạn có gõ cả ID chủ không, nếu không gõ mà không thấy ID con bị bôi đen thì không phải lo đâu.
Nếu bạn pay bằng LR thì chịu khó chờ nhé, vì giờ LR nó pay chậm.

Giờ có gõ kí tự đặc biệt ko chủ thớt ơi? Như ;,. đại loại thế. Nghe có mấy người bảo pix giờ phải gõ hết cả kí tự đặc biệt :(

cho xin 1 code invite làm thu vs....ai có k...cho t xin đi

---------- Post added at 11:29 PM ---------- Previous post was at 11:25 PM ----------

uppppppppppppppppppppppppppp..ai cho xin cái code invi vs

gõ 2 chữ không bị ban và 1 chữ bị ban là sao nhỉ mình không hiểu đang định gõ cap ^^!

Ko có gì đâu bạn. Đừng có nghe ai xúi dại. Cứ theo đúng nguyên tắc mà làm đi. Có gì gõ đó, miễn chữ và số là phang đi :D

- Chính sách trả tiền đã thay đổi. Cụ thể:
+ Id lập trước 15/02/2012: $1/1000 code
+ Id lập sau 15/02/2012: thang giá tiền từ 0,55$ đến $1/1000 code, mỗi cấp Pri cách nhau 0,05/1000 code
(Pri 0 = $1/1K ; Pri 1 = $0,95/1K ; Pri 2 = $0,9/1K ; Pri 3 = $0,85/1K ; Pri 4 = $0,8/1K
Pri 5 = $0.75/1K ; Pri 6 = $0,7/1K ; Pri 7 = $0,65/1K ; Pri 8 = $0,6/1K ; Pri 9 = $0,55/1K)

- Đăng kí ID mới cần phải có invitation. Nói cách khác, bạn không thể đăng kí id tự do như trước đây, bạn muốn đăng kí ID mới, bạn phải có ID chủ group còn Invitation.

- Hiện nay Pri không còn để phân biệt tốc độ load code của ID. Mọi Pri đều có tốc độ load như nhau, và load cả ngày với tốc độ khá chậm. Thực tế Pri 0 có khi còn load chậm hơn Pri 9. Pri hiện nay có 1 chức năng mới là dùng để tính giá tiền cho người làm.

- Hiện nay Pix đang kiểm soát vấn đề gõ khá gắt gao. Tình trạng ban ID diễn ra hàng loạt. Vì vậy lưu ý các bạn làm việc cẩn thận kẻo bị ban ID.

/SPOILER]

Những thông tin về pix sau 15.2 của anh anh lấy thông tin từ đâu vậy. Em vừa mua 1ID chủ group về mà cũng chẳng thấy trong đó nói gì đến những chuyện như vầy để đọc tham khảo thêm, với cũng chẳng thấy nó hướng dẫn nên đánh như thế nào thế nào cho đúng nữa.

Những thông tin về pix sau 15.2 của anh anh lấy thông tin từ đâu vậy. Em vừa mua 1ID chủ group về mà cũng chẳng thấy trong đó nói gì đến những chuyện như vầy để đọc tham khảo thêm, với cũng chẳng thấy nó hướng dẫn nên đánh như thế nào thế nào cho đúng nữa.

Oh thông tin này là tổng hợp từ tình hình làm việc của mọi người làm bạn ah. Ngay cả Pix nó cũng chả thèm thông báo cho ng làm biết đâu. Và thông tin này chính xác 100% nhé. Nên khi mua ID thì nhớ quan tâm đến group như thế nào. Vì giá ID cũ và mới (phân biệt trước và sau 15/2) sẽ khác nhau đấy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,534
171,576
Latest member
rongbayphuongmua

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week