Thảo luận, hỏi đáp mọi vấn đề về pixprofit

Status
Not open for further replies.
gõ 2 chữ không bị ban và 1 chữ bị ban là sao nhỉ mình không hiểu đang định gõ cap ^^!
Nếu mình có 1 nich cũ trước ngày 15/2 làm chủ group còn các nich khác là nich mới thì nó tính tiền thế nào nhỉ?

sao panel asian bây giờ xóa các acc cũ để add acc mới ko đc pà con ơi :(

gõ 2 chữ không bị ban và 1 chữ bị ban là sao nhỉ mình không hiểu đang định gõ cap ^^!
Nếu mình có 1 nich cũ trước ngày 15/2 làm chủ group còn các nich khác là nich mới thì nó tính tiền thế nào nhỉ?

1. Nói chung bạn cứ gõ đúng theo rule của nó nhé, Đừng quan tâm 1 hay 2 chữ. Còn rule thế nào thì tham khảo ở #1.

2. Pix tính tiền dựa vào pri của ID bạn lấy gõ nhé. Ví dụ bạn dùng ID sau ngày 15/2 thì áp dụng theo bảng giá của #1: Pri 9 = 0,5$... còn ID trước 15/2 thì mọi pri đều $1/1k code. Tính tiền thì ko quan tâm đến ID chủ trước hay sau 15/2 nhé :D

1. Nói chung bạn cứ gõ đúng theo rule của nó nhé, Đừng quan tâm 1 hay 2 chữ. Còn rule thế nào thì tham khảo ở #1.

2. Pix tính tiền dựa vào pri của ID bạn lấy gõ nhé. Ví dụ bạn dùng ID sau ngày 15/2 thì áp dụng theo bảng giá của #1: Pri 9 = 0,5$... còn ID trước 15/2 thì mọi pri đều $1/1k code. Tính tiền thì ko quan tâm đến ID chủ trước hay sau 15/2 nhé :D

thanks bạn nhiều :D......

cho mình hỏi mấy id mới > 3000 code có load nhanh giống như id <3000 code không nhỉ
Mình dùng toàn id cũ, mà load chán wa. Đang định tạo id mới làm mà sợ gõ lên 3000 code lại load chậm lại thì thôi, làm tiếp id cũ vậy. :D

cho mình hỏi mấy id mới > 3000 code có load nhanh giống như id <3000 code không nhỉ
Mình dùng toàn id cũ, mà load chán wa. Đang định tạo id mới làm mà sợ gõ lên 3000 code lại load chậm lại thì thôi, làm tiếp id cũ vậy. :D

có chậm hơn đó bạn, nhưng lúc cần thiết vấn phải làm thôi. id nào gõ nhiều mà chả lên code =))

có chậm hơn đó bạn, nhưng lúc cần thiết vấn phải làm thôi. id nào gõ nhiều mà chả lên code =))
vậy thì thà mình làm id cũ còn hơn :D
mà nản wa. lúc nhanh lúc chậm. kẹp nhiều id thì timeout, ít id thì speed chậm.
mà làm id mới thì invite mấy cho lại. gõ lên 3k lại bỏ id, gõ id mới tiếp ah. chưa kể nó nhảy pri >3 cái thì quăng luôn.
đến bỏ nghề :((

vậy thì thà mình làm id cũ còn hơn :D
mà nản wa. lúc nhanh lúc chậm. kẹp nhiều id thì timeout, ít id thì speed chậm.
mà làm id mới thì invite mấy cho lại. gõ lên 3k lại bỏ id, gõ id mới tiếp ah. chưa kể nó nhảy pri >3 cái thì quăng luôn.
đến bỏ nghề :((

Lạ nhỉ @@. Thì bạn cứ canh lượng ID vừa tay gõ ấy. Mạng giờ cũng khá ổn định mà. Với lại làm ID cũng tốt hơn là lặp ID mới, quan trọng vì cái giá của nó ^^

Cho mình hỏi mấy cái ID cũ <3000 code có load như ID mới <3000 code không vậy?

Lạ nhỉ @@. Thì bạn cứ canh lượng ID vừa tay gõ ấy. Mạng giờ cũng khá ổn định mà. Với lại làm ID cũng tốt hơn là lặp ID mới, quan trọng vì cái giá của nó ^^
id mới thì mình không biết. chứ id cũ thì chẳng thấy ổn định j hết.
speed mình là ~24. log 10 id thì lỡ nó can't phát, nhanh đột xuất thì còn gõ kịp. nhưng 10 id nhiều lúc chỉ đc speed 17,18. có lúc chỉ đc 15 do can't nhiều.
--> phải log thêm acc --> cant cái là timeout. mà giờ thì cứ 2,3' cant 1 lần thế này đỡ thế nào đc

id mới thì mình không biết. chứ id cũ thì chẳng thấy ổn định j hết.
speed mình là ~24. log 10 id thì lỡ nó can't phát, nhanh đột xuất thì còn gõ kịp. nhưng 10 id nhiều lúc chỉ đc speed 17,18. có lúc chỉ đc 15 do can't nhiều.
--> phải log thêm acc --> cant cái là timeout. mà giờ thì cứ 2,3' cant 1 lần thế này đỡ thế nào đc

Mới hay cũ mà chả bị cant hả bác, chấp nhận gõ thì phải chịu thôi chứ than với ae thì giải quyết được vấn đề gì.
Ai trả lời hộ câu mình hỏi trang trước với :D

Mới hay cũ mà chả bị cant hả bác, chấp nhận gõ thì phải chịu thôi chứ than với ae thì giải quyết được vấn đề gì.
Ai trả lời hộ câu mình hỏi trang trước với :D
acc cũ của mình thì toàn trên 10k code, lâu nay ko có gõ vì gr đó đg âm $ nhưng theo suy nghĩ thiển cận của mình, thì có lẽ là cũ mới dưới 3k code vẫn load như nhau. sau tăng lên rồi thì mí chậm.:)

Mình thì ko có ID mới để test cho bạn. Nhưng mình dùng ID cũ, thì thấy tốc độ load cũng khá ổn. Tốc 25, tầm 10 id là gõ tốt. Đương nhiên id <3000 code thì load nhanh hơn ID > 3000 code 1 xíu

Mình thì ko có ID mới để test cho bạn. Nhưng mình dùng ID cũ, thì thấy tốc độ load cũng khá ổn. Tốc 25, tầm 10 id là gõ tốt. Đương nhiên id <3000 code thì load nhanh hơn ID > 3000 code 1 xíu
bạn gõ giờ nào cũng thấy load ổn như vậy ah?
mình gõ mấy ngày nay để ý thì thấy id cũ tầm có các giờ load ổn là các giờ : (mình mạng fpt 308k/tháng)
- sáng: trước 9h sáng
- trưa: tầm 12h-14h
- tối : k hay gõ lắm nhưng hình như tầm 18h-19h30 , sau 22h
còn các giờ còn lại thì chậm rì, 10id tốc 15-18, hay can't connect, lặp code

- Nghe 1 số bạn nói là id cũ giá như id mới có đúng không mọi người
Sai bạn ạ ID cũ giá cố định 1$/1000code còn ID mới thì tính giá theo Pri. Bạn đến trang 1 topic xem thì rõ.

cho mình hỏi khi view để xem code mình đã gõ thì sao biết dc code nào gõ đúng code nào gõ sai ? :">
?

nhờ mấy pác lão làng support tí
mình có mấy cái id rời balance 1-2$ nếu add vào group thì balance có được + cho chủ group ko? :binhsua03:

cho mình hỏi khi view để xem code mình đã gõ thì sao biết dc code nào gõ đúng code nào gõ sai ? :">
View attachment 8463
View attachment 8464
?
cái này thì khó bạn à, trừ phi test pri hên hên gõ đúng đc 100% rồi vô view xem lại thì mới biết đc, có những dạng code giống nhau rồi từ đó mình luận ra cho những lần gõ sau thôi:).

nhờ mấy pác lão làng support tí
mình có mấy cái id rời balance 1-2$ nếu add vào group thì balance có được + cho chủ group ko? :binhsua03:

Không đc bạn ah. Nếu add vào thì xem như là mất số tiền đã gõ trước đó. Hồi trước nếu dismiss ID đó ra lại thì nó trả lại 1-2$ đó, nhưng bây giờ dismiss ra là ban lun. Nên bạn gõ đủ min pay rồi hãy add nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,539
171,584
Latest member
thuongtk109

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week