Thảo luận, hỏi đáp mọi vấn đề về pixprofit

Status
Not open for further replies.
mình mún hỏi
tại trc h ko bik làm Group
h mình lấy 1 id đang có 2$ rồi làm id chủ group thì số tiền này vẫn còn đúng ko?
hay mình cần phải đánh cho đủ 3$ xog rút về rồi mới tạo G ?

mình mún hỏi
h mình lấy 1 id đang có 2$ rồi làm id chủ group thì số tiền này vẫn còn đúng ko?
vẫng còn bạn ah khi lấy id đó làm chủ group thì id con gõ được bao nhiêu sẽ + thêm vào id chủ + vào 2$ của bạn đã gõ được đó !

vẫng còn bạn ah khi lấy id đó làm chủ group thì id con gõ được bao nhiêu sẽ + thêm vào id chủ + vào 2$ của bạn đã gõ được đó !
Mình đọc qua tý nhầm. Nếu như số tiền các ID đã gõ được (nếu solo trước đó) khi vào vào group sẽ không được tính

cho hỏi làm sao để tạo group nhỉ,bữa nay nó k cho tạo nữa thì phải

Mình cũng chưa thử nhưng bạn thử kiểm tra xem có bị ban xem. Vào workplace gõ xem có qua 5 code không

vẫn cho tạo group mới nếu như id đó chưa bị band tức là id cũ tạo hoặc dismiss ra từ trước khi pix thay đổi sever là vào khoản 10 ngày trước tết bạn lục lại 1 số toppic để biết rõ ngày giờ nhé

Wingstar update rates hiện tại của pix ở post 1# luôn nhé, có nhiều mem thắc mắc :)

Đã có rồi mà bác Bao. Ngay phần 1: Kiến thức chung, mình đã up giá tiền mới của Pix rồi mà. Câu 4: Chính sách tính tiền của Pix thế nào?

Nhưng theo yêu cầu của mấy bạn, mình cũng up tình hình chung hiện nay lên đầu trang cho newbie theo dõi lun ^^

---------- Post added at 07:38 PM ---------- Previous post was at 07:25 PM ----------

thế ID group ban thì có hiện tg gì với ID con hả bác

Quote Originally Posted by akulun View Post

Hình như bạn không đọc lưu ý của mình nhỉ. Đọc trước khi hỏi nhé bạn. Câu này mình trả lời rất rõ ở phần IV. ID và làm việc. Mình hi vọng cái topic trên giúp các bạn tìm được câu trả lời, thay vì mệt lòng đi tìm kiếm hay chờ đợi 1 câu trả lời. Chỉ nên hỏi khi ko tìm được câu trả lời xác đáng. Đây cũng là 1 hình thức tập tính tự nghiên cứu mà, phải ko ^^

---------- Post added at 07:41 PM ---------- Previous post was at 07:38 PM ----------

mình mún hỏi

Một câu hỏi hay, mình up lên #1 rồi nhé :D

Ý kiến riêng: mình thấy pri cập nhật theo giờ chứ không phải 30p. Vào các thời điểm 0h00,1h00,...23h00

Bác ơi cho em hỏi mấy pro nói gỏ 1 chử là như thế nào?Có bác còn nói pix go ko cần phân biệt hoa thường nó vẩn tính đúng?:binhsua163:

Cho minh hỏi! Khi mình đánh acc con đủ 3$ mình pay xong sau đó add vào Group nhưng lúc đó pix chưa reset thì 3$ đó có tính ko các cậu?:binhsua166:

Hỏi về chức năng payout trong Group: Khi bấm payout thì picdone và $ của id con tự động reset về 0. Có cách nào để payout số chẵn không thôi mà vẫn còn số lẻ không? (Ex: 4323, mình muốn pay 4000 thôi, còn lại 323 cộng dồn lại cho lần sau)

Hỏi về chức năng payout trong Group: Khi bấm payout thì picdone và $ của id con tự động reset về 0. Có cách nào để payout số chẵn không thôi mà vẫn còn số lẻ không? (Ex: 4323, mình muốn pay 4000 thôi, còn lại 323 cộng dồn lại cho lần sau)
Cái chức năng này bị khóa rùi bạn, bh chỉ có thể RS về 0 được thôi

Cái chức năng này bị khóa rùi bạn, bh chỉ có thể RS về 0 được thôi
Chắc là có lỗi gì nó chưa pix, vì phía trên nó vẫn có dòng chữ này Please, provide reasonable number of pictures between 0 and 'Pics done'

Ý kiến riêng: mình thấy pri cập nhật theo giờ chứ không phải 30p. Vào các thời điểm 0h00,1h00,...23h00

Cập nhật theo 30p đấy bạn. Cứ 30p nó lại updated pri trên id chủ 1 lần, rồi sau đó 30p mới update trên chính ID con. Bạn có thể test lại xem = cách tạo ID mới và test nhé. Mà lâu rồi ko test ID, không bik đợt này có thay đổi j ko ^^. Nếu có thì cho mình bik để mình cập nhật :D

---------- Post added at 02:00 PM ---------- Previous post was at 01:59 PM ----------

Bác ơi cho em hỏi mấy pro nói gỏ 1 chử là như thế nào?Có bác còn nói pix go ko cần phân biệt hoa thường nó vẩn tính đúng?:binhsua163:

Hj. Vì bác Bao đã khuyến cáo không nói về vấn đề gõ 1 chữ hay 2 chữ nữa nên mình không trình bày ở đây. Nếu bạn vẫn muốn bik thì có thể add yahoo. Mình sẽ trả lời rõ cho bạn 2 câu hỏi trên.

---------- Post added at 02:02 PM ---------- Previous post was at 02:00 PM ----------

Cho minh hỏi! Khi mình đánh acc con đủ 3$ mình pay xong sau đó add vào Group nhưng lúc đó pix chưa reset thì 3$ đó có tính ko các cậu?:binhsua166:

Cái này mình chưa từng thử. Có $3 rồi cũng đâu ai ngu đi làm kiểu này. Lỡ mất tiền thì sao @@. Nếu bạn nào bik thì trả lời giúp nhé. Mà tình hình hiện nay kiếm ra 1 ID solo cũng khó lắm, vì đăng kí là ở group mà. Nên sợ là kiếm id test vấn đề này cũng gay nhỉ ?

---------- Post added at 02:03 PM ---------- Previous post was at 02:02 PM ----------

Đúng là bây giờ chỉ có thể payout thẳng về 0. Không thể payout theo ý muốn như xưa nữa

Sẽ up câu này lên #1 nhé. Thanks vì câu hỏi hay :D

Nhân tiện đang bàn về vấn đề payout ở đây cho mình hỏi luôn 1 tí
Mình vẫn không hiểu cái nút payout đó để làm gì? mình biết là bấm nó thì sẽ reset pic của mem về 0, tuy nhiên mục đích của việc payout này là gì nhỉ? vì $ thì ID chủ Group mới có quền order payment thôi mà, sau khi payout thì $ vẫn ở nguyên trong acc chủ group, có bị trừ đi đâu?

Nhân tiện đang bàn về vấn đề payout ở đây cho mình hỏi luôn 1 tí
Mình vẫn không hiểu cái nút payout đó để làm gì? mình biết là bấm nó thì sẽ reset pic của mem về 0, tuy nhiên mục đích của việc payout này là gì nhỉ? vì $ thì ID chủ Group mới có quền order payment thôi mà, sau khi payout thì $ vẫn ở nguyên trong acc chủ group, có bị trừ đi đâu?
Payout là dùng để tình lương cho id con thôi! Công dụng chỉ có vậy!

Cập nhật theo 30p đấy bạn. Cứ 30p nó lại updated pri trên id chủ 1 lần, rồi sau đó 30p mới update trên chính ID con. Bạn có thể test lại xem = cách tạo ID mới và test nhé. Mà lâu rồi ko test ID, không bik đợt này có thay đổi j ko ^^. Nếu có thì cho mình bik để mình cập nhật :D
chính xác là id mới tạo thì sẽ cập nhật theo từng giờ . trên cả id chủ và id còn còn 30' sau mới hiện trên chính id con là do soft cập nhật chậm chứ tới đúng giờ mà pri thay đổi thì login id ra rồi login vào lại là thấy thay đổi ngay . còn id cũ thì mình thấy có khi 15' nó đã cập nhật rồi !

chính xác là id mới tạo thì sẽ cập nhật theo từng giờ . trên cả id chủ và id còn còn 30' sau mới hiện trên chính id con là do soft cập nhật chậm chứ tới đúng giờ mà pri thay đổi thì login id ra rồi login vào lại là thấy thay đổi ngay . còn id cũ thì mình thấy có khi 15' nó đã cập nhật rồi !

Mình thấy cái này ko đúng đâu. Vì mình để ý kĩ lắm. Thường mình test 6 id, mất 1h vài phút lẻ nữa. Nhưng phải tầm 15-30p nữa thì pri mới cập nhật về 0. Như vậy, nếu như bạn nói, pri cập nhật vào giờ chẵn. Vậy nó phải cập nhật sau 1h..2h..3h từ lúc gõ chứ, tại sao lại sau 1h15 hoặc 1h30p đc

Mình thấy cái này ko đúng đâu. Vì mình để ý kĩ lắm. Thường mình test 6 id, mất 1h vài phút lẻ nữa. Nhưng phải tầm 15-30p nữa thì pri mới cập nhật về 0. Như vậy, nếu như bạn nói, pri cập nhật vào giờ chẵn. Vậy nó phải cập nhật sau 1h..2h..3h từ lúc gõ chứ, tại sao lại sau 1h15 hoặc 1h30p đc
có những lúc mình gõ 15p (id cũ) đã thấy nhảy pri( thường là log vào luc XX.50'), có lúc test đủ code rồi(id mới) mà nó vẫn im re, chờ từ tối tới sáng vẫn là pri4. Phải gõ thêm khoảng 15p nữa nó mới chịu nhảy. Nên phân vân không biết gõ hạ pri lúc nào là thích hợp. Vì có những id dai nhách, code ít mà gõ miết không xuống.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,422
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week

Most viewed of week