Thảo luận, hỏi đáp mọi vấn đề về pixprofit

Status
Not open for further replies.
Pix hiện giờ là ko còn đường cho NEWBIE rồi vì phải mua gruop + giờ lập acc mới ko còn 1$/1000 hình nữa + load lúc nhanh lúc chậm newbie biết log nhiêu acc đây
:binhsua156: tốt nhất là con đường # or đã rành captcha lắm thì mua group trên 15id mà làm

---------- Post added at 09:00 PM ---------- Previous post was at 08:58 PM ----------

Nên bổ sung thêm TÌNH HÌNH PIX hiện tại để đọc xong NEWBIE thấy dể ăn đâm đầu vào tội lắm :binhsua163:

Chính xác... mình nghĩ chủ topic nên thêm điều này vào page 1 cho anh em newbie nhận biết đầu tiên... :binhsua172:

Đúng là ko dc 1$ nhưng vẫn cao hon ko lo,Thứ 2 pay nhanh vì đánh dồn tiền về 1 acc con Kolo thi phan mềm team hỏng rùi

mình thuộc dạng này mà bài của bạn cũng dài đâu kém gì :-s

Mình đã rút ngắn và trình bày 1 cách khoa học nhất cho bạn rồi nhé. Hi vọng bạn hài lòng với topic của mình ^^

---------- Post added at 03:12 AM ---------- Previous post was at 02:05 AM ----------

Up ủng hộ cho sự nhiệt tình của chủ thớt..Newbie và mình có thể giải đáp thắc mắc ở đây rồi

Bác phamthangdlqb ơi, những soft của bác cung cấp bên topic Bách Khoa toàn thư Pix..O đến Z còn dùng được nữa không ? Vì lâu rồi, pix có nhiều thay đổi, với lại em cũng chưa dùng thử nên không rõ. Bác có lòng thì xem soft nào còn tốt, xài được, thì tổng hợp, post sang đây hộ e, để em up lên #1 và add sang bên bài tổng hợp mà e đang soạn.

Cảm ơn bác nhiều.

cho mình hỏi acc hồi trước đăng ký là pitprofit nhưng bầy giờ gõ ở server pittyler có sao không ?
với code này thì gõ sao .

Attachments

5.5 KB · Views: 44
ghi nhận sự cống hiến ko công của bạn :D trên đời này mà nhìu người như cậu thì cuộc đời sẽ đẹp lên nhìu ko:binhsua169:

Mình đã up hầu hết những câu hỏi thường gặp nhất rồi. Bạn nào thấy còn thiếu sót gì thì vào đóng góp ý kiến nhé. Cảm ơn:D

Đúng là ko dc 1$ nhưng vẫn cao hon ko lo,Thứ 2 pay nhanh vì đánh dồn tiền về 1 acc con Kolo thi phan mềm team hỏng rùi
nhận xét chuẩn nhưng còn thiếu sót
đó là với ai làm parttime thôi
làm fulltime nếu tính % lên 60 70% thì kolo hơn nhé bạn

Hix.most close topic rồi.h tớ muốn làm captcha với dự án kolo.Làm trên web lâu quá.có ai có phần mềm cho tớ xin làm với

Hix.most close topic rồi.h tớ muốn làm captcha với dự án kolo.Làm trên web lâu quá.có ai có phần mềm cho tớ xin làm với

Mục này dành cho Pix nhen bạn. Nhưng bạn nào bik thì giúp bạn ấy đi. Mình lâu rồi ko làm Kolo nên ko nắm đc tình hình

Mục này dành cho Pix nhen bạn. Nhưng bạn nào bik thì giúp bạn ấy đi. Mình lâu rồi ko làm Kolo nên ko nắm đc tình hình
hình như là asian add IP thì phải . Hình như có bác bán add 1ID=0.05 $ thì phải. K0 nhớ tên j. Lục lại 4r xem

hình như là asian add IP thì phải . Hình như có bác bán add 1ID=0.05 $ thì phải. K0 nhớ tên j. Lục lại 4r xem
Add ID cậu nhé. Tức là có panel trên web asia. Mua thì được cấp tài khoản, đăng nhập vào trong đó muốn thêm ID nào thì add vào, không muốn thì xóa ID đi.

Wingstar update rates hiện tại của pix ở post 1# luôn nhé, có nhiều mem thắc mắc :)

Mấy Bac cho hoi ID group ma bi ban là ID con nó hiện màu đen len luôn hả.Có ai có hình anh cụ thể, thể hiện ID group bi ban ko cho em xem với

---------- Post added at 06:23 AM ---------- Previous post was at 06:19 AM ----------

Wingstar update rates hiện tại của pix ở post 1# luôn nhé, có nhiều mem thắc mắc :)
Rate la gi thế bác mặt trăng :binhsua146:

Mấy Bac cho hoi ID group ma bi ban là ID con nó hiện màu đen len luôn hả.Có ai có hình anh cụ thể, thể hiện ID group bi ban ko cho em xem với

---------- Post added at 06:23 AM ---------- Previous post was at 06:19 AM ----------

Rate la gi thế bác mặt trăng :binhsua146:
ID bị ban nếu là ID con thì vào nick chủ xem sẽ thấy nền (fill) đen.
Rate là tỷ lệ pix trả trên mỗi 1000captcha bạn gõ đúng. Hiện nay có rate 1$/1000captcha với nick cũ và ~0.8$/1000captcha với nick mới lập pri 4

ID bị ban nếu là ID con thì vào nick chủ xem sẽ thấy nền (fill) đen.
Rate là tỷ lệ pix trả trên mỗi 1000captcha bạn gõ đúng. Hiện nay có rate 1$/1000captcha với nick cũ và ~0.8$/1000captcha với nick mới lập pri 4
thế ID group ban thì có hiện tg gì với ID con hả bác

thế ID group ban thì có hiện tg gì với ID con hả bác
ID chủ group bị ban thì theo mình là vào gõ khoảng 5code nó sẽ không load nữa. Hoặc có thể là 3,4 thậm chí 2 code . Load rất nhanh rồi im mãi mãi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,369
170,492
Latest member
tomolan

Most viewed of week

Most viewed of week