Thảo luận cho anh em chơi kolo

Status
Not open for further replies.
soft VINA free 2 ô đây...pm chibinguyen_desu ng ta send cho...vl online vào 11h30 trưa hằng ngày nhé...
còn đây là công việc làm thêm cho anh em kết hợp với cạp chỉ cần 2-3h 1 tháng thui...nhàn vl nhưng mà còn do may mắn nữa...hi

tháng này cùi đc duyệt có 2 off thành ra hơi bèo có 20$ thui...hic
:binhsua32::binhsua32::binhsua32:

đây là cashfiedstar à.........

Anh em cho mình hỏi nhé:

- Khi mình làm nhóm kolo, mình có 5 tài khoản con, nếu 1 tài khoản bị khóa thì số tiền đã làm của tài khoản bị khóa đó có được thanh toán ko ?

- khi khóa 1 cái rồi, mình có thể add thêm 1 cái khác vào thay thế không, vì kolo quy định phải tối thiểu 5 cái con mới làm nhóm được ?

ai biết trả lời giùm nhé, mình cảm ơn.

anh biết đây...trả lời xong nhớ thank...có em gái hay chị gái giới thiệu anh cũng đc
---1----khi 1 hay vài TK bị khóa thì cũng chẳng sao cả...tiền vẫn nguyên bởi vi khi nào acc chủ còn thì còn payment đc..:) hiện mình bị khóa 3/5 acc rùi đây vẫn chiến như thường kệ cha nó.
---2---cái nay chưa làm bao gờ nên chưa biết nhưng mà hình như là add đc vì thấy có phần thêm acc ref mà...máy hum nữa nó baned nốt 2 acc kia mình thử xem...:))
ok giờ thì có chị gái hay em gái nèo..? :binhsua111:

đang định làm cái pane P.I.X đây...giờ nó rate 1$/1kcode ngon phết...mà giờ nó cho tạo pane rùi...:binhsua83:

anh biết đây...trả lời xong nhớ thank...có em gái hay chị gái giới thiệu anh cũng đc
---1----khi 1 hay vài TK bị khóa thì cũng chẳng sao cả...tiền vẫn nguyên bởi vi khi nào acc chủ còn thì còn payment đc..:) hiện mình bị khóa 3/5 acc rùi đây vẫn chiến như thường kệ cha nó.
---2---cái nay chưa làm bao gờ nên chưa biết nhưng mà hình như là add đc vì thấy có phần thêm acc ref mà...máy hum nữa nó baned nốt 2 acc kia mình thử xem...:))
ok giờ thì có chị gái hay em gái nèo..? :binhsua111:

Cảm ơn bạn nhiều, nut thank chỗ nào tìm không ra vậy ạ ?

- - - Updated - - -

đang định làm cái pane P.I.X đây...giờ nó rate 1$/1kcode ngon phết...mà giờ nó cho tạo pane rùi...:binhsua83:

Panel pix hình như phải mua mà bạn, nó đâu cho tạo đâu ?

uk...tạo pane mất 3$ mừ...nhưng mình tự tạo đc nhé k cần mua ở đâu cả!:binhsua95:
20 post bạn mới thấy đc nút thank do đó k thank đc thì bạn giới thiệu em gái or chị gái cũng
đc mà...mình dễ tính lắm...:D

tình hình là your team has been banned due to cheat/incorrect entries thế là jo ban mất acc chủ koloteam rùi, ai bít cách nào unban chỉ vs

tình hình là your team has been banned due to cheat/incorrect entries thế là jo ban mất acc chủ koloteam rùi, ai bít cách nào unban chỉ vs

tạo group mới thoi ko unban được đâu

tình hình là ~~~ gõ dc 0.4-0.5$ trong mỗi acc rùi :| acc cũng dc pay rùi nha :D

giờ tạo team, tiền trong mỗi acc có dc + vào acc chủ ko mấy bạn? hay mất lun thế :D

chứ giờ lười gõ quá à :(( ... gõ hoài vẫn chưa đủ pay :-s

tình hình là ~~~ gõ dc 0.4-0.5$ trong mỗi acc rùi :| acc cũng dc pay rùi nha :D

giờ tạo team, tiền trong mỗi acc có dc + vào acc chủ ko mấy bạn? hay mất lun thế :D

chứ giờ lười gõ quá à :(( ... gõ hoài vẫn chưa đủ pay :-s
dc chứ sao không, không được e làm con thím

Chán...dạo này k hỉu sao ngồi gõ đc mấy code là cứ mún mở sexy xem..không khéo lại nghiện bỏ mịa.:binhsua17:

kolo bị ji2 vậy các thím.

Đăng nhập trên web là việc thì ok ! thử với vinasoft thì LoginFail ?

Kolo dạo này khó dữ các bạn, gõ 1 - 2 code sai là khóa tài khoản ngay vậy ?

Mỗi ngày gõ sai 1 code, 2 ngày chỉ sai 2 code mà vẫn bị khóa.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,950
Latest member
choinohubuzz

Most discussed of week

Most discussed of week