Thảo luận cho anh em chơi kolo

Status
Not open for further replies.
rate em nó tính theo giờ nhé.k phải theo min như ai đó phát ngôn đâu.tuy có lúc rate 1.7 có lúc lại 0.3 ==>> trung bình ra thì là...?
nói chung là nếu có team rùi thì đăng nhập vào web phần team đó.nó hiện rate + bouns lun.túm lại là rate theo giờ và dạo này hơi
xộn lộn lúc tầm đêm lúc lại ban ngày...rate bình quân giờ tốt từ 0.75-1.1 đã tính bouns nhé...:))

cứ đùa =.= hok lẽ 1 ngày đẹp trời mần cái clip làm bằng chứng! coi như rate nó ghi là 0.56 đi. Vậy thì có khi nó ra rate 1.1, 1.4 v.v... có khi là 0.3, 0.4 v.v... thì rate tính tới tính lui cũng chả dc trung bình là 0.56 đâu :)) nói chung là rate đó để tham khảo thôi. Có nhiều hôm ngồi canh rate cao làm thì toàn thấp hơn 1/3.

giá tiền nó thay đổi theo từng code thì có =.=

theo t thì code thay đổi theo mình gõ đúng hay sai. vì nhiều lúc gõ sai n` nó giảm xuống sau đó gõ cẩn thận hơn tí thì nó lại tăng lên

cứ đùa =.= hok lẽ 1 ngày đẹp trời mần cái clip làm bằng chứng! coi như rate nó ghi là 0.56 đi. Vậy thì có khi nó ra rate 1.1, 1.4 v.v... có khi là 0.3, 0.4 v.v... thì rate tính tới tính lui cũng chả dc trung bình là 0.56 đâu :)) nói chung là rate đó để tham khảo thôi. Có nhiều hôm ngồi canh rate cao làm thì toàn thấp hơn 1/3.

giá tiền nó thay đổi theo từng code thì có =.=

thì có ai bảo cái bảng trong web là đúng đâu.đã bảo là rate tùng lung mà lị.còn giá của nó thì thui kệ đi túm lại là 2 hum nay admin nó
mải bám mông chân dài nên k chịu pay nì...thằng này thế mà đc...:binhsua14:

- - - Updated - - -

theo t thì code thay đổi theo mình gõ đúng hay sai. vì nhiều lúc gõ sai n` nó giảm xuống sau đó gõ cẩn thận hơn tí thì nó lại tăng lên

mày điên à...tao gõ toàn sai 20-30 code /1k code đây.rate toàn 0.75-1.2 vl vậy chú giải thích hộ anh cái...?:binhsua12:

thì có ai bảo cái bảng trong web là đúng đâu.đã bảo là rate tùng lung mà lị.còn giá của nó thì thui kệ đi túm lại là 2 hum nay admin nó
mải bám mông chân dài nên k chịu pay nì...thằng này thế mà đc...:binhsua14:

- - - Updated - - -

mày điên à...tao gõ toàn sai 20-30 code /1k code đây.rate toàn 0.75-1.2 vl vậy chú giải thích hộ anh cái...?:binhsua12:

đoán thế. ai biết. :binhsua10:

Của tớ về rùi đây

vlbjzt

kolo thui mà hơn 50, chắc mem của bác 500 quá :binhsua07:

Mem của tớ chỉ khoảng 150 thui bác, tính hết các dự án.
của bác chắc đông lắm !:binhsua19:

Mem của tớ chỉ khoảng 150 thui bác, tính hết các dự án.
của bác chắc đông lắm !:binhsua19:
Ngưỡng mộ bác rồi nha :binhsua07:

sao ngưỡng mộ các cậu ! tớ tưởng group tớ là group nhỏ nhất chứ ! tớ ngưỡng mộ bác Alias, SaigonIT, Tripro, captchavietnam, Woonline, lắm, Toàn là group lớn !

- - - Updated - - -

sao ngưỡng mộ các cậu ! tớ tưởng group tớ là group nhỏ nhất chứ ! tớ ngưỡng mộ bác Alias, SaigonIT, Tripro, captchavietnam, Woonline, lắm, Toàn là group lớn !

- - - Updated - - -

bác lại khiêm tốn gòi :binhsua08:

vãi gõ kolo vậy là đc rồi chả bù 1 đóng mem gõ kolo của bác bằng 1 pro gõ captcha pix :binhsua21:

- - - Updated - - -

trung bình bác này ngày gõ đc 1$

chơi group thì gõ 1 ngày 1$ chả thành vấn đề =.= ... vì tầm 2k-2.4k là dc 1$ rùi :D ... chưa kể lắm lúc rate cao ;;)

vãi gõ kolo vậy là đc rồi chả bù 1 đóng mem gõ kolo của bác bằng 1 pro gõ captcha pix :binhsua21:

lấy Kolo mà so với Pix ?
cậu này có vấn để ở não :binhsua12:

- - - Updated - - -

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936
173,016
Latest member