Thảo luận cho anh em chơi kolo

Status
Not open for further replies.
@@ ôi toàn pro chủ group bi giờ ta mới thấy ta nhỏ bé..:binhsua17:
kiểu này cũng phấn đấu làm cái poof mới đc.mấy hum nay hơi lười...:binhsua08:

lại không gửi pass về Email.
bệnh cũ tái phát.

kolo bi giờ phải nói là cực hót nhé...:binhsua35:
rate 2,3$/1k...:)

hui sang rate to len toi 3$ chup ko duoc

Chỉ có ngày hum nay mới thay ak,còn mấy ngày trước cao nhất là 1,3(luc 4h sang) thui....

sang nay rare len cao vay chac co ai mua thau 5-10k code gia 2-3$........................nen anh em go được 15p ehehe

Sang rate cao
mà gõ được có thế này,chán

Last edited by a moderator:
Cho mình hỏi là mình có tài khoản đang làm Teamwork, mình có thể giới thiệu mấy đứa bạn cùng phòng làm chung không, sử dụng chung đường truyền Internet, có bị baned không vậy. Mình định giới thiệu để cùng làm và kiếm thêm % hoa hồng, mong các bạn tư vấn

hui sang rate to len toi 3$ chup ko duoc

Chỉ có ngày hum nay mới thay ak,còn mấy ngày trước cao nhất là 1,3(luc 4h sang) thui....

sang nay rare len cao vay chac co ai mua thau 5-10k code gia 2-3$........................nen anh em go được 15p ehehe

Sang rate cao
mà gõ được có thế này,chán

$ có update đúng theo rate hông bác, kolo thường rate ảo lắm :binhsua46:

Xin thông báo là team kolo add đc rất chi là nhìu acc nhé.và mỗi lần phải add đủ 5acc thì ms đc...:) do đó có thể giới thiệu tẹt chym...nhé...:D

rate lên tới 2.3/k làm hết hồn vậy,được mấy ngày ta.để theo dõi

Xin thông báo là team kolo add đc rất chi là nhìu acc nhé.và mỗi lần phải add đủ 5acc thì ms đc...:) do đó có thể giới thiệu tẹt chym...nhé...:D
Thanks bạn, nhưng còn thắc mắc là: sử dụng 2 máy tính khác nhau, cùng 1 đường truyền thì người này giới thiệu người kia cùng làm có bị BAN không vậy..

p/s : Kolo đang bị lỗi gì ấy nhỉ, toàn load lên dấu chéo đỏ

dow soft ở đâu vậy các bạn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936
173,016
Latest member
congthuctinhthet