Help Thành viên mmo4vn thảo luận forex

Mọi người cho hỏi vừa có tin gì đặc biệt à ? vừa ăn cơm vào ngồi thấy nó làm 1 phát 200p :-s

---------- Post added at 07:03 PM ---------- Previous post was at 06:32 PM ----------

Quả đầu tiên Sell EU 2000p . Trời phật thành thật người âm lẫn dương cho con win thử cái kiếm cái lộc

---------- Post added at 07:06 PM ---------- Previous post was at 07:03 PM ----------

Ấy ấy GU lên đừng kéo theo EU nhá chết em :(

---------- Post added at 07:30 PM ---------- Previous post was at 07:06 PM ----------

Oh yeah win rồi :))

thằng eu này nó nhảy điên ge quá. lên xuống, xuống lại lên hic

bên này thì nó chưa dính mà chạy ngược lên lại . hic nếu k xuộng lại thì vở mặt.chúc mừng cho a will nhá.

EU nó biến động kinh quá. vluyen kiểu này đi theo Steve Jobs rồi.

==> Mình cháy mất 60% tài khoản với cái điệu hip hop của thằng EU haizzzzz, thôi thì thêm kinh nghiệm cho newbie như mình.
Mà ko sao, càng cháy càng ghiền, qua tuần deposit vào rồi bem típ, lại được vào topic thảo luận forex spam típ :D

anh em đang chơi sàn nào zậy, mình thấy sàn Marketvia có giao diện dễ sử dụng nhất nhỉ, mấy sàn khác nhìn rối thế nào ấy

Mọi người cho hỏi vừa có tin gì đặc biệt à ? vừa ăn cơm vào ngồi thấy nó làm 1 phát 200p :-s

---------- Post added at 07:03 PM ---------- Previous post was at 06:32 PM ----------

Quả đầu tiên Sell EU 2000p . Trời phật thành thật người âm lẫn dương cho con win thử cái kiếm cái lộc

---------- Post added at 07:06 PM ---------- Previous post was at 07:03 PM ----------

Ấy ấy GU lên đừng kéo theo EU nhá chết em :(

---------- Post added at 07:30 PM ---------- Previous post was at 07:06 PM ----------

Oh yeah win rồi :))

Bác này vui tính vãi, mới tham gia mà bác hoành quá, em sắp tham gia, đang tìm hiểu chút ít lí thuyết, nghe mọi người nói thấy khó nhằn ghê :D

Bác này vui tính vãi, mới tham gia mà bác hoành quá, em sắp tham gia, đang tìm hiểu chút ít lí thuyết, nghe mọi người nói thấy khó nhằn ghê :D

cho mình cái mail , mình gửi tổng hợp FOREX cho mà đọc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back