Help Thành viên mmo4vn thảo luận forex

có bác nào đang chơi demo forex không cho em cái YH học hỏi chút ^^ .

- các ngưỡng hỗ trợ tốt: 1736, 1747, 1754.
- Phiên Á, Âu thứ 5 Tuần trước vàng đang lang thang 1730 sang mẽo bỗng dưng rơi ịch 1 phát từ 1729 về 1719, sau chốc lát lại nhảy lên 1741 và tới bây giờ 176x-177x.
Qua đó có thể thấy vùng 1719-1740 như 1 khối bê tông dày 20m, vậy bây giờ lấy quả bom nào? để phá nó đây? khi quả bom qe3 ư? nó đã nổ tung roài.

canh 1736 em sẽ đánh full, ko có 1736, 174x em đánh 50%, 175x em đánh 70%. em gold chưa biết đâu là đỉnh. thả tp lông nhông

Bạn nào biết phân tích kỹ thuật hàng ngày của Trading Central post ở trang nào chỉ mình với. Mình không có tiền mua tin, chỉ xem nhờ thôi.

forex

Mỗi người có 1 nhận định xu thế riêng, mỗi công ty có nhận định riêng thế nên có người giàu và có người thua lỗ thôi. tôi đồng ý tôn trọng mọi nhận định còn quyết định là ở mỗi người.
Công ty Gp Viêt nam có đội trader khá hay. Bởi công ty do thầy Nguyễn Văn Nam - Hiệu trưởng trường kinh tế quốc dân lãnh đạo nên thầy có lợi thế quy tụ được nhiều nhân tài.
Mình xin tham gia và xin gửi chiến lược công ty hàng ngày.

Mỗi người có 1 nhận định xu thế riêng, mỗi công ty có nhận định riêng thế nên có người giàu và có người thua lỗ thôi. tôi đồng ý tôn trọng mọi nhận định còn quyết định là ở mỗi người.
Công ty Gp Viêt nam có đội trader khá hay. Bởi công ty do thầy Nguyễn Văn Nam - Hiệu trưởng trường kinh tế quốc dân lãnh đạo nên thầy có lợi thế quy tụ được nhiều nhân tài.
bạn có yahoo hay sky ko?

cho em hỏi, em tìm hiểu thấy, pakon đều trade trên sàn nước ngoài, có ai cho em hỏi, sàn nước ngoài có những ưu điểm gì không a?
tại sao không thấy ai chơi trên mấy sàn việt nam????

Sàn nước ngoài (international broker) thường không có commision, spread thấp, tỷ lệ đòn bẫy cao (leverage). Các IB thường thuộc sự quản lý của các tổ chức kinh tế lớn như FSC, NFA,... nên không có mấy chiêu trò lừa lọc. Bởi vì khi họ nổi tiếng trên Internet cũng đồng nghĩa họ làm ăn đàng hoàng nên có được sự tín nhiệm từ nhiều người dùng trên thế giới.

Về thanh toán thì khá đảm bảo vì họ thường hỗ trợ hầu hết các phương thức thanh toán lớn như MB, Neteller, LR, VISA/MASTER,... Phí gửi hoặc rút cũng thấp, nhiều broker còn no fee.

Các sàn Việt Nam thường quy mô và tiền vốn không bằng nên chất lượng site cũng không đảm bảo. Ngoài ra các sàn VN chỉ phục vụ một nhóm người dùng VN, còn các broker nước ngoài phục vụ cả trăm nghìn người dùng khắp thế giới nên mọi thứ đều hơn hẳn. CÓ chăng nhược điểm các sàn nước ngoài là hình thức thanh toán và ngoại ngữ. Nhưng những ai máu Forex thì rào cản ngoại ngữ không phải là vấn đề lớn lắm. :)

Mình đang tham gia sàn của Khải Thái VN. Ở công ty này đang có 1 gói rất hay tên là "Tín dụng đầu tư".các newbi như mình nên tham khảo. các bạn chưa biết cách đầu tư thì nên mở gói này để hưởng lãi suất cố định như ủy thác, nhưng gói này ưu việt hơn là vừa nhận lãi suất như ủy thác vừa có thể tự mình đầu tư như góí tự đầu tư.:binhsua06:

Mình đang tham gia sàn của Khải Thái VN. Ở công ty này đang có 1 gói rất hay tên là "Tín dụng đầu tư".các newbi như mình nên tham khảo. các bạn chưa biết cách đầu tư thì nên mở gói này để hưởng lãi suất cố định như ủy thác, nhưng gói này ưu việt hơn là vừa nhận lãi suất như ủy thác vừa có thể tự mình đầu tư như góí tự đầu tư.:binhsua06:

Tiếc là hầu hết đa số những người trade forex ở 4room đều trade sàn nước ngoài nhé bạn, ít người chơi với sàn trong nước lắm.
Tuy vậy vẫn chúc bạn gặp nhiều thuận lợi và thành công.
Thân

hi trong lúc chưa biết gì nhiều thì gửi ủy thác để ăn lãi suất thui ạ. bạn cho mình add nik nhé. hi

em cũng muốn tìm hiểu thêm nhiều về lĩnh vực này! anh e giúp e

các bác cho hỏi về thằng Markets.com , có chơi được ko ạ

Chém gió vừa thôi ông tướng. Thầy của tôi k mở cái công ty vớ vẩn đấy.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom