Help Thành viên mmo4vn thảo luận forex

cứ đảm bảo lợi nhuận 20%/tháng xem ,đầu tư 500$ 2 năm sau nó thành hơn 1 tỷ rùi .thử xem ai giàu :)) .

EUR/USD intraday: Xu hướng tăng.

Pivot: 1.2515.

Chiến lược giao dịch:

Mua trên mức 1.2515, mục tiêu kỳ vọng 1.261 & 1.2665.

Phương án phụ: Giá dưới mức 1.2515 khả năng sẽ tiến về vùng 1.247 & 1.244.

Các mức then chốt:

1.268

1.2665

1.261

1.2581 Last

1.2515

1.247

1.244

Pivot: 1.2515.

Chiến lược giao dịch:

Mua trên mức 1.2515, mục tiêu kỳ vọng 1.261 & 1.2665.

Phương án phụ: Giá dưới mức 1.2515 khả năng sẽ tiến về vùng 1.247 & 1.244.

Các mức then chốt:

1.268

1.2665

1.261

1.2581 Last

1.2515

1.247

1.244
hehehe, cắt lệnh chưa? Đủ lời rồi đó!

hehehe, cắt lệnh chưa? Đủ lời rồi đó!

cắt rồi sang iu dấu ;))
15/06/2012

Pivot: 1.253.

Chiến lược giao dịch:

Mua trên mức 1.253, mục tiêu kỳ vọng 1.2665 & 1.268.

Phương án phụ: Giá dưới mức 1.253 khả năng sẽ tiến về vùng 1.247 & 1.244.

Các mức then chốt:

1.272

1.268

1.2665

1.2626 last

1.253

1.247

1.244

hôm nay chủ nhật đk 1 chân thảo luận học hỏi mai thứ 2 vào sàn
có thông tin j mọi người share lên cùng nhau thảo luận thank tất cả

hồi cũng học 1 khóa forex. học xong ra có gặp ông giám đốc cty Beonline nói chuyện, ông ấy nói 1 câu mà nản và bỏ luôn cái nghiệp này : " chú học forex không làm giàu được đâu, mua sách bán hàng về mà đọc còn có ích hơn". xét cho cùng thì ông ấy là 1 người mình cho rằng là đã thành đạt. có trải nghiệm, hiện đang giàu có. và ông ấy không đầu tư forex. và mình thấy forex là không dành cho mình. các bạn nghĩ sao?
Forex không dành cho những kẻ tầm thường..:)...Rồi bạn sẽ hiểu?..Tại sao có những trader cháy tk nhưng cũng có trader tiền vào như nước...:))

San forex bonus..nhanh tay dang ky nao..

Dạo một vòng quanh mạng phát hiện trang này tặng 100$ cho đăng ký tài khoản mới. Mỗi ref được 20$.
Số tiền này sẽ được giao dịch trên thị trường ngoại hối bởi các chuyên gia. Nhiệm vụ của chúng ta là kiếm đủ ref và ngồi đợi thu tiền nếu các giao dịch có lợi nhuận.
Sẽ được hưởng 2% lợi nhuận. Lợi nhuận được chia hàng tháng.

Ref ủng hộ:
http://prelaunchx.com/x/sinlee2471993

Xin chào các bạn, mình là chuyên viên tư vấn Công Ty cổ phần đầu tư BBG - Tầng 7, Oriental Tower, 324 Tây Sơn, Đống Đa, Hà Nội
Rất vui vì đc làm quen với các bạn ^^
Hầu như các bạn ở đây đều có đam mê thị trường forex này đúng ko ạ? Mình cũng vậy :) là con gái nhưng mê lắm
:binhsua17:

Không biết các bạn đang chơi acc demo hay live? Mình đang chơi 1 acc live ^^, giờ cũng lãi nhưng lãi bé quá :( có lẽ chiến lược của mình hơi nhẹ tay ^^ mình thường chơi Gold và EUR/USD :)
Rất mong được trao đổi kiến thức update chiến lược hàng ngày cùng các bạn ^^, Thân !

Xin chào các bạn, mình là chuyên viên tư vấn Công Ty cổ phần đầu tư BBG - Tầng 7, Oriental Tower, 324 Tây Sơn, Đống Đa, Hà Nội
Rất vui vì đc làm quen với các bạn ^^
Hầu như các bạn ở đây đều có đam mê thị trường forex này đúng ko ạ? Mình cũng vậy :) là con gái nhưng mê lắm
:binhsua17:

Không biết các bạn đang chơi acc demo hay live? Mình đang chơi 1 acc live ^^, giờ cũng lãi nhưng lãi bé quá :( có lẽ chiến lược của mình hơi nhẹ tay ^^ mình thường chơi Gold và EUR/USD :)
Rất mong được trao đổi kiến thức update chiến lược hàng ngày cùng các bạn ^^, Thân !

Lại là 1 IB.... :)... tụi Viet nam tự nhận mình là chuyên viên.... mà trình độ thì khỏi nói rồi đó.... theo trình độ của em gái là biết mới vào nghề rồi đó... nên dùng từ nhân viên thôi dừng dùng từ chuyên viên nha bạn :)

nếu bạn phongtran nói như theo site nhận định thì ko nên vào site này và ko nên vào đây thảo luận, đây là topic thảo luận mọi người có quyền đưa ra phân tích của chính mình ai theo thì có quyền theo, đây chỉ là phân tích kỹ thuật sai số là luôn có thể , ko 1 trader nào mà win 100% đâu nhé .
- Điều thứ 2 là mình đang xây dựng box forex đi đúng hướng nếu cậu cứ bảo theo nhận định của các site thì có ngày cậu sẽ là người cháy tài khoản trước . Ko tin cứ thử xem 10 kèo của họ cũng có khi 2 -3 kèo sai . Phân tích kỹ thuật ko phụ thuộc vào tình hình thế giới hay tình hình kinh tế mà chỉ phụ thuộc vào các con số!

cho em hỏi, em tìm hiểu thấy, pakon đều trade trên sàn nước ngoài, có ai cho em hỏi, sàn nước ngoài có những ưu điểm gì không a?
tại sao không thấy ai chơi trên mấy sàn việt nam????

có bác nào chơi ở sàn giao dịch maketiva không?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom