Help Thành viên mmo4vn thảo luận forex

Sao mình không dung đc tk Liver forex của thằng Mảketiva nhỉ. Nó bonus $5 khi đăng ký mà. ? các bác chơi thằng này thì cho xin ý kiến, nếu đầu tư thì khoản bao nhiêu là vừa ?

Cái box này dùng để câu ref thực ra ko ai tìm được cái j hay cả toàn đi spam ref forex!!!!!!!!!!!!!!!!

Marketiva, khi đăng kí đc bonus 5$ mà dùng ko đc là sao ? anh chỉ giúp với.

TIỀN TỆ VÀ THỊ TRƯỜNG TỰ DO QUA MẠNG LƯỚI TOÀN CẦU
Định nghĩa: Tiền tệ và thị trường tự do là huyết mạch của những quốc gia giàu có trên thế giới. Bất kỳ một quốc gia nào không tạo dựng được sự ổn định về tiền tệ và sự phát triển vững chắc của thị trường tự do thì sẽ dẫn đén sự sụp đỗ của nền kinh tế.
TRAO ĐỔI TIỀN TỆ QUA HỆ THỐNG MẠNG LƯỚI TOÀN CẦU: Là một sự mua bán trao đổi tiền tệ giữa hai quốc gia, thông qua những dữ liệu cập nhật trực tiếp của hệ thống điện lưới toàn cầu để hành xử trao đổi và đem về lợi tức. Khác với những người mua bán ngoại tệ trực tiếp trên thị trường, chúng ta không nắm giữ ngoại tệ trong tay chúng ta, mà chúng ta chỉ nắm giữ những thông số cam kết mua và bán và các ngân hàng trung gian trực tiếp quản lý những thứ chúng ta mua và bán.
KINH NGHIỆM GIAO DỊCH TIỀN TỆ QUA HỆ THỐNG MẠNG LƯỚI TOÀN CẦU:
Theo những tiến triển của thời gian, bạn sẽ trãi qua những đột biến đau thương của thị trường, những biến động lớn về số lợi tức lớn bất chợt bị mất sạch. Để thoát khỏi nó đòi hỏi ở chính con người bạn một tính cách nhẹ nhàng, lòng kiên nhẫn và một sự thông minh không giới hạn,...
Tạm dừng chừng đó thôi nha các bạn! vì là thành viên mới nên chưa được post bài nên đành mượn tạm nơi đây!
Đợt sau mình sẽ hướng dẫn các bạn những nguyên tắc giao dịch cơ bản để bạn có thể thoát ra được "những người đầu tư trong cờ bạc"!

Last edited by a moderator:
Kết quả khởi đầu của sự cố gắng và nỗ lực... untitled.JPG

tài khoản jk vậy a chơi lót lớn vậy nhỉ :)

DEMO thôi, sang tháng 6 bắt đầu chơi Live vs 500$ vốn...Cái nào khả năng cao thì chơi lot lớn...hehe, hơn 1 năm tìm hiểu Forex, cháy bao lần tài khoản 200, 250$ rồi í...cứ cháy lại quay lại DEMO test system mới...:D

DEMO thôi, sang tháng 6 bắt đầu chơi Live vs 500$ vốn...Cái nào khả năng cao thì chơi lot lớn...hehe, hơn 1 năm tìm hiểu Forex, cháy bao lần tài khoản 200, 250$ rồi í...cứ cháy lại quay lại DEMO test system mới...
chơi demo thế này chắc bác chơi real cũng vậy wa' ;)) lot không cố định vs lại lớn quá...chơi demo chủ yếu ăn tính píp thui

chơi demo thế này chắc bác chơi real cũng vậy wa' ;)) lot không cố định vs lại lớn quá...chơi demo chủ yếu ăn tính píp thui

Mình chơi demo như Live luôn, thử chơi lot lớn xem sao...Những cái gần như chắc đến 99% xu hướng thì mình mới chơi lot lớn...hehe, vẫn duy trì đều đều...:D....Chuẩn bị hùn vốn chiến Live, lần này chắc chắn ko cháy tài khoản...:D

Mình chơi demo như Live luôn, thử chơi lot lớn xem sao...Những cái gần như chắc đến 99% xu hướng thì mình mới chơi lot lớn...hehe, vẫn duy trì đều đều...:D....Chuẩn bị hùn vốn chiến Live, lần này chắc chắn ko cháy tài khoản...:D

bạn test nhiều system chắc kinh nghiệm đầy mình rồi

giờ chơi thật bạn định dùng system gì share cho ace biết với, biết đâu có cái mới chưa biết

mình xài chủ yếu Ichimoku + pivot, check lại tín hiệu bằng RSI và Stochastics

Bác chủ thởt để lại yahoo để em liên lạc với bác nha.

bạn test nhiều system chắc kinh nghiệm đầy mình rồi

giờ chơi thật bạn định dùng system gì share cho ace biết với, biết đâu có cái mới chưa biết

mình xài chủ yếu Ichimoku + pivot, check lại tín hiệu bằng RSI và Stochasti
dần dần rồi thấy indicator hầu như cũng vô nghĩa lagg...em chỉ thấy pivot thì ngon còn Ichimoku dùng đánh vàng thì chuẩn

hồi cũng học 1 khóa forex. học xong ra có gặp ông giám đốc cty Beonline nói chuyện, ông ấy nói 1 câu mà nản và bỏ luôn cái nghiệp này : " chú học forex không làm giàu được đâu, mua sách bán hàng về mà đọc còn có ích hơn". xét cho cùng thì ông ấy là 1 người mình cho rằng là đã thành đạt. có trải nghiệm, hiện đang giàu có. và ông ấy không đầu tư forex. và mình thấy forex là không dành cho mình. các bạn nghĩ sao?

hồi cũng học 1 khóa forex. học xong ra có gặp ông giám đốc cty Beonline nói chuyện, ông ấy nói 1 câu mà nản và bỏ luôn cái nghiệp này : " chú học forex không làm giàu được đâu, mua sách bán hàng về mà đọc còn có ích hơn". xét cho cùng thì ông ấy là 1 người mình cho rằng là đã thành đạt. có trải nghiệm, hiện đang giàu có. và ông ấy không đầu tư forex. và mình thấy forex là không dành cho mình. các bạn nghĩ sao?

Tất nhiên là đúng rùi bạn, forex sao mà làm giàu đc :D , người ta thường nói là "cày forex " : cày thì giàu thế nào đc :D

Tất nhiên là đúng rùi bạn, forex sao mà làm giàu đc :D , người ta thường nói là "cày forex " : cày thì giàu thế nào đc :D
Rủi có người giàu rồi sao ka. Nói thế chứ có nhiều người kiếm được nhiều tiền từ forex đấy! Các bạn cố gắng lên nào!

Chưa làm mà đã nản :|
Như zeek ấy, bnhiu bài viết tố cáo hay suy luận kiểu Zeek cú lừa ngoạn mục :))
Thế rồi sao, người người vẫn hốt cả đống tiền từ nó đấy
Cứ thử rồi biết, sợ gì

Mỗi người có bản lĩnh, kinh nghiệm, năng khiếu, và mức độ chất xám khác nhau. À còn phải có trái tim thép khi chơi acc lớn. 0 ai giống ai. Họ nói thế mà bạn đã nãn thì bạn 0 nên chơi. 0 có tính bản lĩnh và kiên quyết!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,778
170,869
Latest member
traixocho2k2

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom