Help Thành viên mmo4vn thảo luận forex

Robo của mình đã sập từ đời nào nhưng hàng tháng vẫn có monthly statement :m131: Nhìn lại thấy tiêng tiếc :m131: ~

có bác nào dạy em chơi cái này không có dọc qua một ít rồi nhưng vẫn gà bác nào biết tài liệu chi tiết share với

Đầu tư mua váng đi..xu hướng đang lên

Sàn nào mua vàng ngon bác?
vàng cần vốn lớn mới chơi đc nếu bác mới học chơi lên trade với EU hay GU í, còn sàn thì hầu như sàn nào cũng có. Em chơi bên instaforex tham gia cái forum viết bài được bouns 0.2/post vào tk trade real mỗi tuần đầu tiên của tháng, bác nào có hứng thú pm YH em : ekuaado

vàng cần vốn lớn mới chơi đc nếu bác mới học chơi lên trade với EU hay GU í, còn sàn thì hầu như sàn nào cũng có. Em chơi bên instaforex tham gia cái forum viết bài được bouns 0.2/post vào tk trade real mỗi tuần đầu tiên của tháng, bác nào có hứng thú pm YH em : ekuaado
Đúng rồi, mấy brokers nước ngoài nó cho bonus để trade, mình cũng tham gia post bài kiếm vốn trade FX, nếu chịu khó thì tháng cũng được vài trăm đô làm vốn í chứ

Mình cần các sàn uy tín hiện nay ...ai rãnh box lên cho mình tham gia với....

2 sàn này có vẻ ít người chơi...

2 sàn này có vẻ ít người chơi...
Cậu có vốn như thế nào đã chứ? Vốn ở đây đâu tiên là kiến thức như thế nào về Forex? thứ 2 tất nhiên là tài chính? Nếu cậu có tầm từ 2-50$ thì chơi một số sàn như Fxopen, Liteforex....Còn nếu có từ 100$ trở lên có thể chọn một số sàn như FXCM ( chọn loại micro ấy) còn nếu có tầm 300$ trở lên thì có thể mở tại Forex.com hoặc FXCM cũng được. Mình giới thiệu những sàn đó vì mình đã chơi qua hết và đảm bảo uy tín rồi nên khỏi phải lo ! Còn lại cậu muốn biết thì search Google ấy ra cả đóng cách chọn cũng đơn giản chỉ là có được bảo về hay đăng kí ở các tổ chức tài chính nào không? cái này nên thuộc FSA (UK) hoặc NFA (US), có giãn spread hay là Fixed Spread, spread mỗi cặp cao hay thấp??..v.v.v nên đọc các bài review của các broker đó để xem bọn nó làm ăn thế nào ! vậy là xong.

sao ko public lên tui ref cho...
Mình giới thiệu các bạn 2 forum post bài và nhận bonus miễn phí để trade nhé:
1. Sàn InstaForex: http://forum.mt5.com/index.php?referrerid=8797 Forum này tặng bonus từ năm 2010 tới giờ
2. Sàn LiteForex: http://forexpeoples.com/forum/index.php?referrerid=34742 Forum này mới nhưng khá uy tín
Nguyên tắc rất đơn giản: các bạn post bài hay lập topic mới (gọi đơn giản là chém gió :binhsua16:) thì đều được 0.2$/post, cuối tháng tổng kết lại nếu số tiền bạn post được từ 5$ trở lên thì forum tự động chuyển tiền của bạn vào tài khoản trade forex (ở bước này, các bạn sẽ cần đăng ký tài khoản trade FX rồi attach vào forum:binhsua15:). Lưu ý là tiền các bạn post được là vốn không thể rút ra, nhưng nếu trade lời thì tiền lời được quyền rút. :binhsua15: Mình thấy mấy traders nước ngoài cũng siêng, nhiều khi một tháng họ post được hơn 1000 posts, kiếm được chừng 200$/tháng để trade đó. Mình tham gia 2 forum này cũng được nửa năm, mỗi tháng chăm chỉ kiếm được từ 20 - 60$ để trade, lời thì rút ra, lỗ thì cũng không bị mất tiền của mình. Bạn nào muốn hỏi rõ hơn cách đăng ký thì pm mình (Yahoo: Zaros_Sting) hoặc reply lại topic này nhé.

Mình giới thiệu các bạn 2 forum post bài và nhận bonus miễn phí để trade nhé:
1. Sàn InstaForex: http://forum.mt5.com/index.php?referrerid=8797 Forum này tặng bonus từ năm 2010 tới giờ
2. Sàn LiteForex: http://forexpeoples.com/forum/index.php?referrerid=34742 Forum này mới nhưng khá uy tín
Nguyên tắc rất đơn giản: các bạn post bài hay lập topic mới (gọi đơn giản là chém gió :binhsua16:) thì đều được 0.2$/post, cuối tháng tổng kết lại nếu số tiền bạn post được từ 5$ trở lên thì forum tự động chuyển tiền của bạn vào tài khoản trade forex (ở bước này, các bạn sẽ cần đăng ký tài khoản trade FX rồi attach vào forum:binhsua15:). Lưu ý là tiền các bạn post được là vốn không thể rút ra, nhưng nếu trade lời thì tiền lời được quyền rút. :binhsua15: Mình thấy mấy traders nước ngoài cũng siêng, nhiều khi một tháng họ post được hơn 1000 posts, kiếm được chừng 200$/tháng để trade đó. Mình tham gia 2 forum này cũng được nửa năm, mỗi tháng chăm chỉ kiếm được từ 20 - 60$ để trade, lời thì rút ra, lỗ thì cũng không bị mất tiền của mình. Bạn nào muốn hỏi rõ hơn cách đăng ký thì pm mình (Yahoo: Zaros_Sting) hoặc reply lại topic này nhé.

wow, có ngó qua nhưng thấy toàn ta, đọc mà chả hỉu gì cả... :D
Chơi sàn VN đi cho lành nhé. Chơi sàn nước ngoài có gì hẽm biết đâu mà tìm.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,290
171,341
Latest member
Broxp
Back
Top Bottom