Help Thành viên mmo4vn thảo luận forex

Reactions
1,965
MR
0.001
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Nhầm tránh loãng các topic và để box forex hoạt động đúng mục tieu của nó, mình lâp topic này để anh em vào thảo luận forex signal hằng ngày và có thể thảo luận về các tin tức hiện giờ .v.v.
Những bạn lập topic như :" sao hôm nay eu down như vậy .v.v." vui lòng post vào đây cùng thảo luận nếu bạn nào lập topic sẽ bị move vào đây , nếu cố gắng tái phạm thì sẽ bị ban nick cảnh cáo!
Các kèo hay các signal khác các bạn cũng xin vui lòng post vào đây, như mình đã nói tránh loãng topic mở ra rồi ko ai vào mà ko chất lượng tập hợp 1 topic cho anh em dễ theo dõi
Thân

Hiện phân tích kỹ thuật chưa dc chính xác lắm nên chưa nói ra dc , anh em nào có gì cứ đóng góp ý kiến nha ^^

Rule:

Chỉ share kèo,không bình luận kèo của ngừơi khác( ăn hay thua cũng không bình luận,dùng thanks là được rồi :) )

Mọi kèo của những thành viên post chỉ mang tinh chất tham khảo, bạn trade bạn phải chịu trách nhiệm đối với tài khoản của mình

Mong các bạn post kèo có trách nhiệm với kèo mình đưa ra, chọn lọc cho kĩ dể anh em ta cùng win.
Thân

Last edited by a moderator:
16/09/2011 Buy EU , TP1 1.3940 Tp2 1.3980 , SL tại 1.3750, nên mua trong đoạn 1.3830 - 1.3860 , dự đoán xu hướng tăng trong phiên Âu tăng nhẹ, phiên mỹ tăng mạnh

Sell EG (11h-15h)
s t
0.88012 0.87388

win +32p

---------- Post added at 12:58 PM ---------- Previous post was at 12:57 PM ----------

Ghi thêm trên #1 . Các kèo share ai theo tự chịu trách nhiệm ^^!

Sell EG (11h-15h)
s t
0.88012 0.87388

---------- Post added at 12:58 PM ---------- Previous post was at 12:57 PM ----------

Ghi thêm trên #1 . Các kèo share ai theo tự chịu trách nhiệm ^^!
ok đã update lại rùi nhé anh will :)
Ai có phán đoán hay nhận xét thể nào cứ post vào đây anh em cùng thảo luận :)

Kèo thƠm quá, theo kèo này cháy tài khoẢn hehe
ANH EM VÀO SITE NÀY XEM CHIỆN LƯỢC GIAO DỊCH ĐỂ THAM KHẢO
http://ww2.vang-24h.com.vn/index.php?option=com_content&task=view&id=76035&Itemid=14

1 lần nữa b còn dùng từ ngữ gây xích mích có đôi phần chế nhạo các mem trên forum Will có quyền nhờ các MOD xóa bài hoặc ban nick tùy mức độ nhé :D
P/s : trên #1 đã ghi rõ ai theo tự chịu trách nhiệm rồi

1 lần nữa b còn dùng từ ngữ gây xích mích có đôi phần chế nhạo các mem trên forum Will có quyền nhờ các MOD xóa bài hoặc ban nick tùy mức độ nhé :D
P/s : trên #1 đã ghi rõ ai theo tự chịu trách nhiệm rồi
có gì sai đâu bạn, nếu theo kèo đó có phải cháy tài khoản rồi không xem eur thì biết kìa, anh em chưa biết chơi lại nhìn vào đặt lệnh theo cháy tài khoản như chơi. hãy để các site có uy tín nhận định

nếu bạn phongtran nói như theo site nhận định thì ko nên vào site này và ko nên vào đây thảo luận, đây là topic thảo luận mọi người có quyền đưa ra phân tích của chính mình ai theo thì có quyền theo, đây chỉ là phân tích kỹ thuật sai số là luôn có thể , ko 1 trader nào mà win 100% đâu nhé .
- Điều thứ 2 là mình đang xây dựng box forex đi đúng hướng nếu cậu cứ bảo theo nhận định của các site thì có ngày cậu sẽ là người cháy tài khoản trước . Ko tin cứ thử xem 10 kèo của họ cũng có khi 2 -3 kèo sai . Phân tích kỹ thuật ko phụ thuộc vào tình hình thế giới hay tình hình kinh tế mà chỉ phụ thuộc vào các con số!

có gì sai đâu bạn, nếu theo kèo đó có phải cháy tài khoản rồi không xem eur thì biết kìa, anh em chưa biết chơi lại nhìn vào đặt lệnh theo cháy tài khoản như chơi. hãy để các site có uy tín nhận định
Hì Will k nói b nói đúng hay sai . Nhưng đây là topic ai cũng có quyền đưa ra nhận định (kèo) của mình và b cũng thế .
Nên b đừng dùng từ ngữ như : "Kèo thƠm quá, theo kèo này cháy tài khoẢn hehe" . Giống như câu trước khen câu sau thì chê vậy ^^! Nói đúng hơn là b đag nói móc,khía,đểu đến những người share kèo trước post #6 :D

À edit nói thêm tí nữa :
Will nhắc lại trên #1 đã ghi rõ ai theo kèo thì tự trách nhiệm rồi .
Còn việc mà b đag quan tâm là tính chính xác của kèo ấy . Thì cứ để thời gian và thành viên mmo4vn.com thử nghiệm . Như vậy b thấy hợp lí chưa ?

ông phongtran có cây cú vụ j thì nói đê hjhj. topic share kèo đâu phải 100% đâu ai theo thì theo thôi

Hì Will k nói b nói đúng hay sai . Nhưng đây là topic ai cũng có quyền đưa ra nhận định (kèo) của mình và b cũng thế .
Nên b đừng dùng từ ngữ như : "Kèo thƠm quá, theo kèo này cháy tài khoẢn hehe" . Giống như câu trước khen câu sau thì chê vậy ^^! Nói đúng hơn là b đag nói móc,khía,đểu đến những người share kèo trước post #6 :D

À edit nói thêm tí nữa :
Còn việc mà b đag quan tâm là tính chính xác của kèo ấy . Thì cứ để thời gian và thành viên mmo4vn.com thử nghiệm . Như vậy b thấy hợp lí chưa ?

công nhận hay thiệt ông twill nói ông quang thanks và ngược lại. có lẽ là 2 ông này người bồi người hứng.
mà hôm nay ai theo kèo này cháy tài khoản thật
các site uy tín nó phân tích dựa trên nhiều yếu tố chứ ko phải một yếu tố đâu.

---------- Post added at 04:44 PM ---------- Previous post was at 04:37 PM ----------

À edit nói thêm tí nữa :

theo bác kèo ấy chính xác ko khi anh em gần cháy tài khoản khi buy theo chiến thuật trên

b này hay thật đấy , đã nói ở đây k quan tâm chuyện share kèo chính xác hay không chính xác . Share kèo chỉ có ý nghĩa để tham khảo hiểu k ?

Vậy mà cứ cố reply 1 câu : "theo bác kèo ấy chính xác ko khi anh em gần cháy tài khoản khi buy theo chiến thuật trên "

công nhận hay thiệt ông twill nói ông quang thanks và ngược lại. có lẽ là 2 ông này người bồi người hứng.
Sau #6 Will k hề thank 1 cái nào cho nhatquangnguyen
B nói lại cho chính xác Will thank ngược lại khi nào có bằng chứng không . Ghét nhất là cái thứ đặt điều không mà nói có .

xin lỗi nhé mình thấy điều anh will nói đúng thì mình thank thôi , thay vì mình phải nói ra ,chẳng lẽ như vậy là sai ?
bạn đọc kỹ topic chưa mà bảo cháy tài khoản ?

Xin nói 1 câu phũ phàng thế này , nếu là kèo dựa trên system của các bác thì hẵng post , còn kèo lấy trên mấy website khác thì đừng nên post bởi vì toàn kèo lởm .

Xin nói 1 câu phũ phàng thế này , nếu là kèo dựa trên system của các bác thì hẵng post , còn kèo lấy trên mấy website khác thì đừng nên post bởi vì toàn kèo lởm .

B nói đến ai b ? Will hay nhat hay phong ?

1. Yêu cầu quang, phongtran , twill không tranh cãi nữa.
2. Về bạn phongtran :topic này là share kèo, bạn có thể share kèo của bạn hẳn lên đây (bạn thích ghi nguồn hay không tùy bạn), nhưng đừng có ghi theo kiểu: kèo này thơm hơn... vào site này nọ xem....
3. Quang: em nói tránh làm loãng topic nhưng em đang làm nó loãng đó.
4. Có lẽ nên thêm rule : Không bình luận kèo của người khác, bạn đánh theo kèo nào mà ăn thì nên thanks cho người share, thua thì theo ng khác hay đánh sao là tùy bạn :)
5. Mội post không liên quan đến share kèo sẽ bị xóa (tính từ sau post này).
6. Nhưng post không liên quan đến share kèo nhưng trước post này sẽ bị xóa bởi 1 ngày không xa.
Mong rằng các bạn(anh,em) đồng ý với cách xử lí của mình.
Thân!

"Mội post không liên quan đến share kèo sẽ bị xóa (tính từ sau post này)"
Cái này thì k đc thie ơi , vì cái này là thảo luận mà

"4. Có lẽ nên thêm rule : Không bình luận kèo của người khác, bạn đánh theo kèo nào mà ăn thì nên thanks cho người share, thua thì theo ng khác hay đánh sao là tùy bạn"
Cái này thì đc ủng hộ :D , vì thank mới có tinh thần share kèo chứ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back