• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Thành viên mmo4vn thảo luận forex

Ai hack giởi hack vào hệ thống của nó kéo EU lên cao cho anh em nhờ tí nào. Pro hack đâu rồi? Thời điểm cần hack thì không chịu hack, toàn đi hack tùm bậy không à. :((

bác sàn nào để e vào xử lí cho :> b-)
Tí nữa họp xong, tình hình ổn thì e nghĩ có thể kéo lên 1 ít. Mà chắc trong vòng 30' - 1 tiếng đc. thôi

bác sàn nào để e vào xử lí cho :> b-)
Tí nữa họp xong, tình hình ổn thì e nghĩ có thể kéo lên 1 ít. Mà chắc trong vòng 30' - 1 tiếng đc. thôi
Hack sao kéo nó lên tầm 1.33000 là được, cho bác gugubux khỏi đi treo cổ tự vẫn.

Mai lại cáo phó ghi "GuguBux Chết vì EU down" thì mọi người lại thắt mắt.

Đợi 12h sẽ biết EU còn đi chừng nào, nhưng down vẫn là khả năng rất lớn !!!! Chúc mừng phe SELL :)) hnay quá ngon luôn :)) xuống vèo 1 cái thích thật !!!!

Hack sao kéo nó lên tầm 1.33000 là được, cho bác gugubux khỏi đi treo cổ tự vẫn.

Mai lại cáo phó ghi "GuguBux Chết vì EU down" thì mọi người lại thắt mắt.
ôi thế thì có cáo phó ghi " windlyu chết vì EU up " đấy bác ạ x_x

bác akamvn cũng ăn chả phình bụng ra rồi mà cứ kêu gào :-L mất có mỗi cái lệnh kia :-L mà tính ra cũng phải ~ 250$ í nhỉ 8->
Bác shiva đâu >"< ra đạp cái thằng EU xuống cho e đi ngủ cái nào !!! =(( cứ ngập ngóe thế này nhìn bực mình quá

bác akamvn cũng ăn chả phình bụng ra rồi mà cứ kêu gào :-L mất có mỗi cái lệnh kia :-L mà tính ra cũng phải ~ 250$ í nhỉ 8->
Bác shiva đâu >"< ra đạp cái thằng EU xuống cho e đi ngủ cái nào !!! =(( cứ ngập ngóe thế này nhìn bực mình quá
Nó chiêu với anh em Việt Nam do nó biết ae chuận bị đi ngủ nên nó chơi trò chơi ú tim :))

Bác này linh quá nói nó xuống nó xuống kài

M mắt tè quá mà không giám đi vluyen thật sau này mắt nhiều bệnh vè bộ lòng rồi.

bây giờ nó mà nhích lên hay nhích xuống 20 pip :| là phải nhanh tay, k thì ngồi khóc thật

Nếu cây này là cây Bear vẫn duy trỳ ở giá này ( > 1.32600) thì khả năng cây tiếp theo sẽ là cây bull lắm. Chờ cây Bull này thôi kì vọng khá là cao.

EU chính thức bò lên, dự đoán đến sáng lên dc 50point:) đừng quăng gạch ;))

EU chính thức bò lên, dự đoán đến sáng lên dc 50point:) đừng quăng gạch ;))
Theo mình dù sao cũng không nên BUY cho dù dự đoán đúng cũng khoảng 50pips , mà nếu không đúng nó xuống luôn k về mất ,risk : reward k đc tốt lắm !!!!!

khoảng 30 - 40 pip thôi...
-----------------
có vẻ k đc. nổi 10 pip :|

Last edited by a moderator:
Cây hammer này lên chắc rồi :D

---------- Post added at 11:02 PM ---------- Previous post was at 11:02 PM ----------

Theo mình dù sao cũng không nên BUY cho dù dự đoán đúng cũng khoảng 50pips , mà nếu không đúng nó xuống luôn k về mất ,risk : reward k đc tốt lắm !!!!!
1:1 là đẹp mà b :D

her her ... Thử tin ra xem EU nó down típ.. chung lun thằng GU... em ôm sell trưa h, tiếc là hôm thứ 6 ko có tiền ôm sell. hic!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,916
170,992
Latest member
HuyHung2000
Back
Top Bottom