• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Thành quả sau 1 tháng bỏ MMO của em các bác ạ !

nhìn cũng đẹp đấy chứ ^^ sao người may ko mặc thử cho a e xem nhỉ ^^

ờ cũng được đó! áo con gái à! có màu xanh dương nhạt nhạt như này hoặc màu đỏ hồng đó cũng được! bán nhiêu nhẩy?

ờ cũng được đó! áo con gái à! có màu xanh dương nhạt nhạt như này hoặc màu đỏ hồng đó cũng được! bán nhiêu nhẩy?

Vải mình chôm chỉa thừa nên cũng chả biết giá thế nào :-< + sản phẩm đầu tay nên muốn dữ lại làm kỷ niệm , bạn thích mẫu nào mình may theo yêu cầu cho :-" , chỉ sợ không có vải đúng màu thôi :">.

sao mà ngực rộng thế ? cái này nên cắt màu đen cho cô nào Zu' to mặc áo Sơ my trắng bên trong ra đường ối tai nạn đâm nhau vì nhìn xoáy vào chỗ nhìn :))

:m200: có may quần chíp thời trang ko ta đặt hàng 200 cái:binhsua172:

mới học 1 tháng mà ra được sản phẩm ngon vậy hả :binhsua166: Chúc mừng nhé :binhsua06:

mẫu áo này nhìn cứng cứng :binhsua149:

mới học 1 tháng mà ra được sản phẩm ngon vậy hả :binhsua166: Chúc mừng nhé :binhsua06:

SAO LẠI QUANY LẠI MMO LÀM GÌ NỮA !HỐI HẬN RỒI PHẢI HEM :binhsua57:

:m200: có may quần chíp thời trang ko ta đặt hàng 200 cái:binhsua172:

Chuyên may Quần chíp rách chuẩn thời trang cái bang + quần chip siêu nhân muốn đặt loại nào

SAO LẠI QUANY LẠI MMO LÀM GÌ NỮA !HỐI HẬN RỒI PHẢI HEM :binhsua57:

Ý của cậu là gì ? :binhsua157:Hiểu chết liền :binhsua53:

Cái sản phẩm này ko cần quần phải ko
ầy nếu mang vào chắc xếc xy phải bjk nhở =))

Một tháng mà được vậy là khá đó, cần gì pm ta chỉ thêm cho vài chiêu nhé :D

- - - Updated - - -

à quên nhắc chủ thớt 1 lỗi nhỏ, nếu chỉ may cho khách bình thường thì chẳng ai ý kiến, nhưng nếu may cho khách khó tính, Việt kiều or Tây thì nó sẽ ko lấy cái áo này đâu.
P/S:
Lỗi đó nằm ở đường khuy nút nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week