Analysis Thành lập Group tại Nam Định

Mình chỉ thích đi ăn nhậu thôi.
Ku chủ thớt lên danh sách nếu đủ thì tổ chức chuyến xuống Quất Lâm offline nhé, đảm bảo đông :-j

Ku chủ thớt lên danh sách nếu đủ thì tổ chức chuyến xuống Quất Lâm offline nhé, đảm bảo đông :-j
Uk đúng rồi ! Nge nói Quất Lâm có trường mầm non chuyên nhận chăm nuôi các bé tuổi từ 1X đến 2X thì phải.:binhsua104:

Z ak .M chỉ máu me quất lâm thui ak .hix

- - - Updated - - -

Tôy chơi với :binhsua105:

Ai chơi cũng được , dự định đông đông làm buổi cafe , sau đó có vụ gì nữa thì tính tiếp

- - - Updated - - -

tham gia với chủ thớt mình cũng ở nam định nè :)
Càng đông càng vui :binhsua166:

Uhm! Mình ở Hải Hậu. Bên mình có khoảng 20 mem offline rồi! nên đi kéo cả đoàn theo! Mình là đoàn trưởng nhé! Quất lâm thì cách tầm 10km thôi! Hải Thịnh thì tầm 20km! hehee!

Uhm! Mình ở Hải Hậu. Bên mình có khoảng 20 mem offline rồi! nên đi kéo cả đoàn theo! Mình là đoàn trưởng nhé! Quất lâm thì cách tầm 10km thôi! Hải Thịnh thì tầm 20km! hehee!
E là e thích bác này rùi đấy , e chưa biết Quất Lâm nó ntn cả :binhsua95:

- - - Updated - - -

hi. cho m tham gia hội với

Ai tham gia cứ cm và pm yahoo mình nhé .Mình còn biết sắp xếp

Đây rồi pro đã xuất hiện :binhsua119: vote cho đông vui

mod hanhyes ở gần quất lâm hả... Làm cái offline thôi... Mình rất thích chốn tiên cảnh đó :binhsua168:

Anh e Nam đih ai có HMA sài 1 mình cho e sài chung với...e chỉ còn 1.2 lr ko đủ tiền mua acc mới....

Up cho Group Nam Định phát triển mạnh nào, Mình ở Hà Nam giáp Nam định đây
Ở đâu cũng chào đón hêt .hehe

- - - Updated - - -

mod hanhyes ở gần quất lâm hả... Làm cái offline thôi... Mình rất thích chốn tiên cảnh đó :binhsua168:

Nó có gần Quất Lâm đâu , nó đi Quất suốt , nó rủ mình đi nhưng m chưa đi bao h .ko biết Quất Lâm nó ntn nhỉ :binhsua163:

- - - Updated - - -

Anh e Nam đih ai có HMA sài 1 mình cho e sài chung với...e chỉ còn 1.2 lr ko đủ tiền mua acc mới....

HMA ít người xài lắm c ak . Toàn dùng sock hết rùi

Nam Định đây . Nhưng hiện tại thì đang ở Hà Tây mất rồi :D . Tuần sau lại về Nam Định 1 tháng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,669
171,729
Latest member
tk88betone1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week