[TẾT] này bạn để bao tiền kiếm đc trong mmo tiêu tết ?

:binhsua03:100$ cho chẳn
mà joi mới có 1$ a :binhsua10:

quanh năm kiếm tiền trên mạng (MMO) cuối năm ta rút ra đường kiếm tiền :))
cả năm chỉ có tiền tiền
cố gắng làm 100$ ăn tết hjc dân MMO nghèo ko bằng công nhân tết nó có tiền ăn tết mình thì vẫn phải chai đít kiếm tiền bằng 1/10 của nó

cố gắng làm để đc khoảng 100$, 1 nửa trả nợ, số còn lại làm tiền lĩ xì cho các em #:-S

Ăn => đi Chơi G => ra tiền :)) => ăn chơi ra tiền :))
Đâu bác nhàm rôi : anchoiratien >> phải dịch là, : ăn chổi ra tiền, phải mất công ăn chổi mới ra đc tiền đấy :))

Mình đang cố gắng tăng ca cạp cạp để có tiền mua quần áo đây
Tối nào cũng phải quyết tâm kiếm 2,5$ rùi mới đi ngủ

Jờ đạt chỉ tiêu rùi, tuần sau là có đủ tiền mua đồ rùi
Còn 3 tuần còn lại lấy tiền lì xì cho e

:binhsua04:

Tháng này cũng kiếm được kha khá nên quyết định chi mạnh ;)

USD : 80$ => Mua vé máy bay về quê
USD : 75$ => Mua quần áo giày dép để "tút" lại cái vẽ đẹp zai cũa mình :p:binhsua01:
USD : 48$ => Mua quà + tiêu vặt
Tổng: 203$
Đính chính số tiền này không phãi kiếm từ MMO mà là từ game Võ Lâm Truyền Kì nhé (Bán tiền vạn) :binhsua03:
Ngày nào cũng vào MMO mà chĩ kiếm được vài cen:( có ai nhận mình làm đệ tữ ko:( đang định chuyễn qua PTU hay offer đây :D NewBie 100% nhé:binhsua12:

USD : 75$ => Mua quần áo giày dép để "tút" lại cái vẽ đẹp zai cũa mình :p:binhsua01:
Đính chính số tiền này không phãi kiếm từ MMO mà là từ game Võ Lâm Truyền Kì nhé (Bán tiền vạn) :binhsua03:
Ngày nào cũng vào MMO mà chĩ kiếm được vài cen:( có ai nhận mình làm đệ tữ ko:( đang định chuyễn qua PTU hay offer đây :D NewBie 100% nhé:binhsua12:
chỉ mình chơi VLTK với nhé :))

nhoxchemgio

Thanks
16

Bạn nào không tin có thễ vào diễn đàn cũa game Võ lâm Miễn Phí. Vào mục thương hội kiễm tra các bài rao bán tiền vạn và item cũa mình :) Có đăng cã sdt và nơi giao dịch nhé:)
Hoặc có thễ vào thãng game Võ lâm bật bãng Top Phú Hộ lên là thấy tên mình. Hiện tại chĩ còn ỡ 2 sever là Bạch Hổ và Xích Lân nhé:)

---------- Post added at 11:12 PM ---------- Previous post was at 11:11 PM ----------

ko biết MMO có cho đễ link đến diễn đàn khác không nhĩ. Nếu được mình sẽ post 1 vài link đễ xem mình có " quăng bom " ko nhé :)
còn bạn PTClick: ý cũa bạn là xem thường newbie chăng ? Nếu ý cũa bạn như vậy thì mình xin nhắn với bạn vài câu:
+Thứ 1: Bạn bước chân vào MMO tháng 9:) Mình tháng 10 :) tháng 9 đến tháng 10 chĩ cách nhau 1 tháng thôi bạn à:)
+Thứ 2: NewBie cũng là con người,cũng có loại người này loại người khác, bạn ko nên vơ đũa cả nắm như vậy:) Chẵng nhẽ trong MMO này những người có số THANK cao, GIA NHẬP MMO trước thì tất cã lời nói cũa họ đều là sự thật. Còn những người số THANK ít + MỚI GIA NHẬP MMO thì tất cã lời nói cũa họ đều là " QUĂNG BOOM". Mình khuyên bạn 1 câu thật lòng nên bõ cách nhìn người như vậy đi :)

Last edited by a moderator:
Theo yêu cầu cũa các bạn nhé:)Mình chĩ post các link rao bán gần đây thôi nhé:) Còn bạn nào cho rằng mình mới post bài đó đễ tạo " bằng chứng giả" thì hãy thữ lập 1 nick và post thữ 1 bài xem:) Bão đãm rằng nếu may mắn thì bài cũa các bạn nhanh nhất cũng là 1 ngày nữa mới được đăng vì Diễn đàn có chức năng kiểm duyệt bài rất chặt chẽ:)
http://diendan.zing.vn/vng/showthread.php?t=2784362
http://diendan.zing.vn/vng/showthread.php?t=2790383
Bonus các bạn 1 tấm hình mình đang đứng top Phú Hộ nhé:)
sdt 01686839504 là cũa mình. Ko tin các bạn cứ gọi để kiễm tra:)Thank

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week