Help Tất cả về Fanbox. Fan, thảo luận, trao đổi thông tin ...

Hiện mình là PU trắng (nộp 6$) mới chơi nên mình chỉ sharing photo và video, 1 phần cũng do bận học quá ko có time. Có ngày mình share photo được 1,07$ nhưng có ngày chỉ được 0,72$ và thu nhập đang giảm dần đều :(.còn video thì ngày nào cũng như ngày nào 0,01$ :confused:.mình đã đọc bài của a Le Thank Kong về sharing photo và mình xài 2 chiến thuật :
-1 là úp thật nhiều ảnh 1 ngày (vd 100 hình) (mình nghĩ càng nhiều hình thì nhiều $)
-2 là up vừa vừa (30 hình/ngày )nhưng comment nhiều lần các hình để hình mình được lên trang home của fan nhiều lần
ko nhớ là ngày mình được 1,07 $ là mình xài chiến thuật nào:oops: hay là gì khác?
rất mong được ae quan tâm và giải đáp, Thanks !
p/s: pu trắng thì thu nhập có chừng như vậy( < 2$ ) hay có thể cao hơn, mình có nhớ là có bạn nào đó nói ko cần up lên PU gì cả mà có thể kiếm được 5$ ngày:confused:(chém gió chăng?)

Hiện mình là PU trắng (nộp 6$) mới chơi nên mình chỉ sharing photo và video, 1 phần cũng do bận học quá ko có time. Có ngày mình share photo được 1,07$ nhưng có ngày chỉ được 0,72$ và thu nhập đang giảm dần đều :(.còn video thì ngày nào cũng như ngày nào 0,01$ :confused:.mình đã đọc bài của a Le Thank Kong về sharing photo và mình xài 2 chiến thuật :
-1 là úp thật nhiều ảnh 1 ngày (vd 100 hình) (mình nghĩ càng nhiều hình thì nhiều $)
-2 là up vừa vừa (30 hình/ngày )nhưng comment nhiều lần các hình để hình mình được lên trang home của fan nhiều lần
ko nhớ là ngày mình được 1,07 $ là mình xài chiến thuật nào:oops: hay là gì khác?
p/s: pu trắng thì thu nhập có chừng như vậy( < 2$ ) hay có thể cao hơn, mình có nhớ là có bạn nào đó nói ko cần up lên PU gì cả mà có thể kiếm được 5$ ngày:confused:(chém gió chăng?)
hiện tại fanbox giảm $ thậm tệ lắm, đây là vấn đề chung, ko riêng bạn đâu.
Nhu PU Green bỏ 100$ ra mà hien tai 1 ngày chi dc 7$ thoi. Ban tính đi 100$/ tháng thì 1 ngày mất 3.3$ . Tính ra đi 7$ - 3.3$ còn 3.7$/ngày.
Với PU trắng chỉ 6$ mà thời điểm này mà dc 1-2$ là VIP rồi đó bạn
Còn chuyen up hình thì 100 hình upload # 5 hình upload thôi đó là kinh nghiệm của mình( bản thử sẽ biết). Đôi khi post nhiều còn bị cho là SPAM nữa.
Có bạn nào nói không PU mà được 5$ thì đúng là có. Nhưng chỉ đúng với thời cách đây 4-5 tháng. Còn bây giờ mà không PU thì an phận là 0.01$/ngày
Còn về chiến thuật choi photo thì trên fanbox có rất nhiều TUT, nhưng các TUT đó cũng chẳng hiểu được thuật toán fanbox tính như thế nào?
thời buổi này newbie dễ nản lắm
Hì hì, mình đã giải đáp gần hết những những câu hỏi cho bạn rồi đó

hiện tại fanbox giảm $ thậm tệ lắm, đây là vấn đề chung, ko riêng bạn đâu.
Nhu PU Green bỏ 100$ ra mà hien tai 1 ngày chi dc 7$ thoi. Ban tính đi 100$/ tháng thì 1 ngày mất 3.3$ . Tính ra đi 7$ - 3.3$ còn 3.7$/ngày.
Với PU trắng chỉ 6$ mà thời điểm này mà dc 1-2$ là VIP rồi đó bạn
Còn chuyen up hình thì 100 hình upload # 5 hình upload thôi đó là kinh nghiệm của mình( bản thử sẽ biết). Đôi khi post nhiều còn bị cho là SPAM nữa.
Có bạn nào nói không PU mà được 5$ thì đúng là có. Nhưng chỉ đúng với thời cách đây 4-5 tháng. Còn bây giờ mà không PU thì an phận là 0.01$/ngày
Còn về chiến thuật choi photo thì trên fanbox có rất nhiều TUT, nhưng các TUT đó cũng chẳng hiểu được thuật toán fanbox tính như thế nào?
thời buổi này newbie dễ nản lắm
Hì hì, mình đã giải đáp gần hết những những câu hỏi cho bạn rồi đó

cảm ơn bạn rất nhiều! ;)

Bạn đừng post hình 1 lượt mà cứ 5 phút post 1 tấm, k thôi là có người like hình nó sẽ bị ẩn và k được tính

Thế lày là thế lào??? Haha

IPL là 100% rồi chứ còn thế nào nữa :D

Cho ai can Visa Fanbox nhe:
1N2R1-J35B9-BWBWP-5QQNN-4QXG6
1QXTB-GV6H3-VX4KC-P6XBG-FP2S2
136ZJ-26RRP-RBMH1-VCT32-SJX33
1TPSQ-2ZL4C-M3WV2-7WGB4-TR8P4

ai cần visa thì pm nhé

tình hình la không up pu đc các thím ợ nó báo lỗi request trong quá trình mà acc pp này minh add cho 2 acc đc hok z các pro

chẳng cần chiến thuật gì hết, dù onl nhìu đến đâu thì nó cũng vậy thôi

Activation Code:
1WJJ9-HFG8D-C9ZXR-2WG99-SGB3Q
165NV-Z7N7V-KP8MP-G5XQM-DSR5J

chẳng cần chiến thuật gì hết, dù onl nhìu đến đâu thì nó cũng vậy thôi
Chơi FanBox mà ko có chiến thuật hả bạn :D mình onl 2 - 4h/ngày cho FanBox mà thu nhập vẫn tốt > 15$ / PU Orange, có ngày lên đến 40$, 50$ đấy :D
Còn có người PU Orange như mình cày cả ngày đã đc 10$ chưa :p

mình có 4code:
141BM-MG3QZ-CRX3X-7CGMM-SBVVN.
1S5VN-KX7R8-NQBF6-NGGJJ-DWQ61
1Q38D-ZTPW6-L5LXV-33V5X-7HXWM
16FZ3-6W6ZN-P2NGB-JSLWP-BC7WL.
ai dùng thì thank mình cái:)

1K39F-DB15N-561BV-4WBQV-SQGK1
Visa Fanbox mới cho bạn nào cần !

Chơi FanBox mà ko có chiến thuật hả bạn :D mình onl 2 - 4h/ngày cho FanBox mà thu nhập vẫn tốt > 15$ / PU Orange, có ngày lên đến 40$, 50$ đấy :D
Còn có người PU Orange như mình cày cả ngày đã đc 10$ chưa :p
cho mình theo với, chán cảnh cày như trâu mà ngày chưa đc 1$, mình ko có $ nhưng có thể huy động được 25-50$. mình lỡ ref 1 ng, fans cũng đc hơn 1k,bỏ thì thương, vương thì mệt :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,659
170,751
Latest member
LuDiTu
Back
Top Bottom