Tập tành làm vlog, mong mọi người ủng hộ :D

Nói thớt đừng buồn nha điệu bộ bắt chước JVevermind vãi =)) Mà chả thấy hứng thú gì cả .Nói chung nhạt cần thớt làm gì đó mới mẻ hơn.
Ví dụ ông gì mà nói tôi sẽ kiếm được mấy trăm tỷ trong tuơng lai đó =))

Max

rất đúng , nhưng mà cũng tks vì nói cũng đúng ,giọng hay

Đảm bảo chủ thớt public cái video này sẽ ăn gạch 100% :)) Anh em trong forum thì còn được. Chứ ra ngoài cái khái niệm kiếm tiền qua mạng thấy nó xa xăm lắm, ai cũng nghĩ nó dễ ăn với những lời mời chào hấp dẫn. có khi thớt lại bị đánh đồng với cái bọn đa cấp CDSHT ý chứ :(
Nói chung ai có nhu cầu thì tìm đến MMO thôi ;)

Đảm bảo chủ thớt public cái video này sẽ ăn gạch 100% :)) Anh em trong forum thì còn được. Chứ ra ngoài cái khái niệm kiếm tiền qua mạng thấy nó xa xăm lắm, ai cũng nghĩ nó dễ ăn với những lời mời chào hấp dẫn. có khi thớt lại bị đánh đồng với cái bọn đa cấp CDSHT ý chứ :(
Nói chung ai có nhu cầu thì tìm đến MMO thôi ;)

Mục tiêu của mình khi làm series vlog này là phổ biến MMO cho mọi người. Tình trạng bây giờ lúc tuyển ref thì nói cao sang lắm, chứ lúc bắt tay vào làm gọi cả ngày chả thấy đâu. Tớ từng bị rồi, tớ biết ;)

mặt như mặt loz, nói chuyện vcc.

Ờ, thì sao ?

Bợn nói hơi chung chung, mình thì quan tâm về đời sống mmo của riêng bạn (kiếm tiền bằng cách nào, thu nhập, quan hệ, kinh nghiệm) chắc là bro mmo :D

Mặt đâu đến nỗi nào đâu?
thx cho tinh thần dũng cảm và dám thử cái mới. mỗi cái cười nhếch miệng nhìn hơi đểu:binhsua10:

Bợn nói hơi chung chung, mình thì quan tâm về đời sống mmo của riêng bạn (kiếm tiền bằng cách nào, thu nhập, quan hệ, kinh nghiệm) chắc là bro mmo :D

Vì là vlog đầu tiên nên mình chỉ nói sơ qua về tư tưởng, sẽ nói kĩ hơn về phương thức tạo thu nhập với MMO ở các vlog sau :D

"khi coi clip này, các bạn có thể đã, đang, hoặc sẽ quan tâm tới kiếm tiền trên mạng" <<< nghe tới đây muốn bỏ mmo luôn.

Nói thẳng ra thì mặt thớt nó bị cái gì ấy, nói chuyện khô khốc mà biểu cảm thì ko có, có sao nói vậy, đừng buồn

Announcements

Forum statistics

Threads
420,079
172,137
Latest member
Bonle5715

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back