New Iforumtalk.com - Get Paid to Posts

xetang

Hero
Verified
Reactions
1,400
MR
0.790
Như tiêu đề ở trên, đây là forum mới mà mình vừa tìm thấy và có những proof đang trả cho việc post hoặc thảo luận những nội dung về kiếm tiền online, crypto, thể thao,.... trên mạng.
Phương thức làm việc:
30 points mỗi post, topic hoặc những thảo luận về các chủ đề có sẵn trên forum
Min Payout - 500 points, tối thiểu để yêu cầu thanh toán là 500 points (khoảng $0.5)

Thanh toán qua : PM, Payeer, Dogecoin,...

Thông tin về forum:

SSL Encryption
DDos Protection
Registrar PSI-USA, Inc. dba Domain Robot
Created on 2023-08-27
Expires on 2024-08-27
Updated on 2023-09-18
NS CLEO.NS.CLOUDFLARE.COM KARINA.NS.CLOUDFLARE.COM
CLEO.NS.CLOUDFLARE.COM KARINA.NS.CLOUDFLARE.COM

Site còn mới, mình cũng mới làm việc nên chưa biết có uy tín hay không như vẫn post ở đây cho mọi người tham khảo về một hình thức kiếm tiền từ lâu lắm giờ mới thấy lại trên mạng. Hy vọng rằng sẽ sớm có proof thanh toán đầu tiên post ở đây để mọi người có thể thấy.

Link đăng ký ở đây: https://iforumtalk.com/

Vừa nhận thanh toán đầu tiên từ post thảo luận forum sau 3 ngày:

Operation date: 25 Sep 2023 21:55
Operation ID: 1955063610
Operation type: transfer
Status: success
Amount: 0.31 USD
From: P79004133

Forum tốt, mọi người ai có kiến thức về MMO và khả năng tiếng anh tốt, có thể tham gia sớm để kiếm tiền.

giống như trả MR như site mình phải ko ta?
Không bạn à, MR ở site mình ko trả tiền cho ai cả kể cả bạn có post bao nhiêu thì post

Còn đây nó là forum trả tiền cho việc post để thảo luận về lĩnh vực kiếm tiền online, cái này nó đòi hỏi kiến thức về MMO của bạn và tiếng anh của bạn cũng phải tốt để thảo luận kiểm tiền

Thanh toán mới:

TxId: 0e91af523555ba1037f60a8ca286722a3e41194bd382504792e029f8110ee498
Address: DJmXEcB2S4ZBuCEUyK96fKxQ4ZQBMUkgYm
Date: 2023/11/30 22:49:54 - Symbol: DOGE
Quantity: 12.00000000 DOGE - Status: Completed

Như tiêu đề ở trên, đây là forum mới mà mình vừa tìm thấy và có những proof đang trả cho việc post hoặc thảo luận những nội dung về kiếm tiền online, crypto, thể thao,.... trên mạng.
Phương thức làm việc:
30 points mỗi post, topic hoặc những thảo luận về các chủ đề có sẵn trên forum
Min Payout - 500 points, tối thiểu để yêu cầu thanh toán là 500 points (khoảng $0.5)

Thanh toán qua : PM, Payeer, Dogecoin,...

Thông tin về forum:

Site còn mới, mình cũng mới làm việc nên chưa biết có uy tín hay không như vẫn post ở đây cho mọi người tham khảo về một hình thức kiếm tiền từ lâu lắm giờ mới thấy lại trên mạng. Hy vọng rằng sẽ sớm có proof thanh toán đầu tiên post ở đây để mọi người có thể thấy.

Forum này làm gì cũng được 30 point hả bác, đáng ra tạo topic chia sẻ phải được nhiều point hơn chứ nhỉ, forum này của nước nào thế bác, cho mình xin mấy tấm hình bác đã được thanh toán từ nó đi, chứ bác đừng copy, proof thì nên chụp hình nhé bác

Announcements

Forum statistics

Threads
418,690
170,784
Latest member
HoKyn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back