Help Tạo nội dung chất lượng để chơi PTU

1. Chủ theart cho hỏi khách trung thành( vào trình duyệt và oánh url site mình luôn) chiếm vị trí ntn trong SEO?

2. Site bác có lượng khách đó ntn?

Mình có 1 domain liên quan đến phim thì nên là web như thế nào để có thể kiếm được đôi đồng hả mọi người? Forum, website hay blog? Tiếng anh hơi yếu thì làm tiếng Việt có được không? Mình không đủ tiền để đầu tư làm website xem phim trực tuyến nên chẳng biết làm về nội dung gì nữa.

Dear chủ thớt!!!
Bài viết rất hay. Yahoo mình là duyhieu2004vn. Mình qua yahoo trao đổi chia sẻ kinh nghiệm nhé

Mình có 1 domain liên quan đến phim thì nên là web như thế nào để có thể kiếm được đôi đồng hả mọi người? Forum, website hay blog? Tiếng anh hơi yếu thì làm tiếng Việt có được không? Mình không đủ tiền để đầu tư làm website xem phim trực tuyến nên chẳng biết làm về nội dung gì nữa.

Ko đủ tiền đầu tư serve thì up lên youtube như thế này nè: F5tube.com. Còn kiếm đôi đồng thì nhiều cách, chỉ sợ lòng tham vô đáy được đôi đồng lại muốn nhiều đôi đồng.

share acc co hướng dẫn ko bác, bác này tham gia năm 2011 mà vẫn Jr.menber chắc trên núi ít xuống đồng bằng
nhìu khi bác ấy 8 bên mấy mục chat chít, new, ..... đó mừ!:binhsua35:

Hi all,
Sau một thời gian chơi PTU mình có rút ra một vài điều thế này.
- Nội dung thu hút đc nhiều người xem và download nhất vẫn là xxx
- Post 1 bài chất lượng ở 1 nơi chất lượng thì sẽ hơn bạn post 100 bài linh tinh va không chất lượng.
- Để có thu nhập ổn định lâu dài, bạn nên tự tạo cho mình 1 website chất lượng (ban đầu thì vùa post site mình vừa post site người khác, từ từ SEO và kéo traffic về site mình).
- Mỗi ngày không nên post quá nhiều bài, tầm 5-7 bài là vừa vì một người thường xuyên theo dõi site của bạn sẽ không có thời gian xem quá nhiều bài 1 ngày.
- Và cái nũa là nội dung phải cập nhật điều đặn...
... còn nhiều cái khác nhung mình chỉ đề cập bấy nhiêu. ANh em có ý kiến thì chia sẽ mọi người học hỏi.
Có 1 câu hỏi mà nhiều bạn quan tâm, đó là làm thế nào để có nội dung cho site, nội dung tương đối chất lượng và không quá khó khăn?
Mỗi người có mỗi hướng đi riêng, tuy nhiên mình sẽ chia sẽ cách làm của mình để các bạn tham khảo.
+ Mình thường lên Warez-bb.org để xin acc trial usenext, usenet server, firstload.., những acc này dùng thử miễn phí 14 ngày và nội dung cua nó khá phong phú nhất là xxx, nội dung mới cập nhật mỗi ngày.
+ Mình down về (tốc đọ down rất okie, dùng VPS or RDP down có khi lên đến 10MB/s,) xữ lý và up lên host rùi post lên site.

Các bạn có hướng nào khác thì chia sẽ nhá.
P/S: Hiện tại mình đang chuyển hướng làm việc nên có dư một số acc usenext, usenet server, firstload..., các bạn nào cần thì PM minh, mình sẽ gửi cho các bạn,
Thân !

đã nhận được acc cảm ơn bạn nhé

Mình share cho rất nhiều acc cho các bạn, nhưng hôm nay vào kiểm tra thấy nhiều acc các bạn không có xài, không hiểu lý do gì.
Mình xin góp ý thế này, đa số(trừ 1 số ít khác) các bạn bây giờ lười quá, mình đã share acc mà các bạn còn không biết sử dụng thì hỏi làm gì được.
Dịch vụ nào cũng vậy, khi họ cung cấp thì họ sẽ có hướng dẫn cho các bạn, cái gì các bạn không biết các bạn lên website của họ tìm hiểu thông tin, không có nữa thì các bạn lên google.
Các bạn phải tự học hỏi tìm hiểu thì mới mong tiến bộ được.
Thân !

Chủ thớt nhiệt tình chỉ trách mấy bạn đã xin được lại còn lười =.=

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,669
172,720
Latest member
hero1299

Most viewed of week

Most discussed of week