Help Tạo nội dung chất lượng để chơi PTU

co share cho minh voi ban oi

Đã nhận đc acc của thớt. Thank you very much :D

share mình với bạ ơi ^^

Share cho mình với nhé. Hy vọng đến lượt mình

cho mình xjn 1 acc nhé bạn ơi. thanks bạn!

thanks bạn hi vọng còn acc cho mình xin 1 cái :binhsua03:

Done all !
Các bạn check PM nhé, mình send acc firstload trial 15GB, hết trial nó sẽ tự upgrade lên gói 800GB, nếu không thì bạn PM mình send acc mới nhé.
Tiếp tục share cho các bạn có nhu cầu.

da nhan đượcthank chủ thớt nhiều, nếu chủ thớt có acc nào chuyền về ware, share mình nhé mình chuyên chơi ware:)

các bác cho em hỏi acc Firstload, Usenext, Usenet Server có phai là acc để download bài của Firstload.com, Usenext.com k? thanks you!

Last edited by a moderator:
thanks chue thớt nhé, mình đã nhận dc acc

các bác cho em hỏi acc Firstload, Usenext, Usenet Server có phai là acc để download bài của Firstload.com, Usenext.com k? thanks you!
uhm bạn

thanks chue thớt nhé, mình đã nhận dc acc

Cách sử dụng chung của nhũng thằng này như sau:
Nó là 1 dạng máy chủ, chứa rất nhiều dữ liệu do thành viên trog các group up lên (các thành viên này được trả tiền khi có người mua tài khoản trên Firstload), bạn muốn download được data này, bạn cần có tài khoản, và mình đã share cho bạn tài khoản. Bạn đăng nhập vào web, download phần mềm để kết nối đến server của FL, bạn chọn lựa loại data bạn cần và bấm download.

Bạn làm thế này nhé.
1. đăng nhập theo thông tin mình send

2. Click vao Software, click download.

3. Cài phần mềm vừa down vào máy or vps

4. Mở chương trình vừa cài, đăng nhập bằng thông tin trên, nếu máy còn lưu cookie thì nó sẽ tự động vào, không cần đăng nhập.

5. Chọn image, video, xxx, game, software...cai mà cau muon down, click vào và download. thế là xong.

uhm bạn

Cách sử dụng chung của nhũng thằng này như sau:
Nó là 1 dạng máy chủ, chứa rất nhiều dữ liệu do thành viên trog các group up lên (các thành viên này được trả tiền khi có người mua tài khoản trên Firstload), bạn muốn download được data này, bạn cần có tài khoản, và mình đã share cho bạn tài khoản. Bạn đăng nhập vào web, download phần mềm để kết nối đến server của FL, bạn chọn lựa loại data bạn cần và bấm download.

Bạn làm thế này nhé.
1. đăng nhập theo thông tin mình send

2. Click vao Software, click download.

3. Cài phần mềm vừa down vào máy or vps

4. Mở chương trình vừa cài, đăng nhập bằng thông tin trên, nếu máy còn lưu cookie thì nó sẽ tự động vào, không cần đăng nhập.

5. Chọn image, video, xxx, game, software...cai mà cau muon down, click vào và download. thế là xong.

thanks cau nhieu cau nhiet tinh qua'!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,803
170,878
Latest member
tonybebe
Back
Top Bottom