Chia sẻ doanh thu quảng cáo từ sáng tạo nội dung trên X (Twitter)_Pay Đậm

306868

Newbie
Reactions
14
MR
0.269
Follow mình để tương tác và chéo cáo nhé:
https://twitter.com/ChauVan99433
Đây là cách mà phần lớn số đông người dùng đang làm phổ biến nhất hiện nay. Tháng vừa rồi, Mình đã kiếm được 345$/mo. Với những nội dung chất lượng, hấp dẫn, có kiến thức chuyên môn sâu sắc, thu hút và tạo kích thích với tương tác, thúc đẩy hành động của người dùng cũng như có sự lan truyền mạnh mẽ trên X (Twitter).

Mình thấy mấy trang này rất ít Follow, không biết bạn mua tích xanh này thì đã dc X chia doanh thu chưa, theo mình dc biết thì X phải có trên 500 Follow mới dc.

Mình thấy mấy trang này rất ít Follow, không biết bạn mua tích xanh này thì đã dc X chia doanh thu chưa, theo mình dc biết thì X phải có trên 500 Follow mới dc.
chưa bạn nhé! mình mua tick sẵn, đang đợi đủ follow để tăng doanh thu, mọi người giúp đỡ nhau đi ạ. Vừa chất lượng vừa có tiền

Nick Us em mới mua đó a, đợt rồi bú đậm nên làm thêm 10 acc

Follow mình để tương tác và chéo cáo nhé:
https://twitter.com/ChauVan99433
Đây là cách mà phần lớn số đông người dùng đang làm phổ biến nhất hiện nay. Tháng vừa rồi, Mình đã kiếm được 345$/mo. Với những nội dung chất lượng, hấp dẫn, có kiến thức chuyên môn sâu sắc, thu hút và tạo kích thích với tương tác, thúc đẩy hành động của người dùng cũng như có sự lan truyền mạnh mẽ trên X (Twitter).
View attachment 245572
Vẫn chưa hiểu món này lắm, có cần fake ip hay dùng vpn gì không bác

Đợt rồi quét quá, a e ko nhiệt tình nên mình xóa rồi! ae muốn chơi thì kb mình lập nhóm lại. Nhưng càng ngày càng khó, ko đậm như lúc đầu: 0985078915

Bác bú kiểu gì mà bay cả lô này thế =))!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,755
Latest member
voiceip
Back
Top Bottom