Suggest Tăng tốc độ máy tính tối đa

noi chung la ngon do :))))))

ai biết cách khôi phục lại mặc định của service, mình vô chỉnh giống như chủ topic nhưng không thấy mượt lắm, nhưng cách khôi phục của chủ topic ko hiệu quả, giờ cái máy tính nó hoạt động ko ổn định gì hết. đáng lẽ mình phải backup service trước khi tinh chỉnh, giờ khổ rồi :(

ai biết cách khôi phục lại mặc định của service, mình vô chỉnh giống như chủ topic nhưng không thấy mượt lắm, nhưng cách khôi phục của chủ topic ko hiệu quả, giờ cái máy tính nó hoạt động ko ổn định gì hết. đáng lẽ mình phải backup service trước khi tinh chỉnh, giờ khổ rồi :(
=)) vãi chưa
Nhìn cũng muốn làm đấy nhưng làm cũng chẳng làm gì :( máy I7 ram 8 2 card màn mà toàn xem youtube, lướt fb chơi pikchu ko thì có tăng tốc cũng chẳng đc gì

có gì đâu, bật hết mấy cái windows lên,

vừa tìm ra cái list service của win 8, chỉ có thể cài lại bằng tay thôi, tưởng đâu cách của chủ topic có thể reset lại tất cả service về mặt định chứ, nếu ko thì mình đã cẩn thận hơn trong việc chỉnh sữa rồi!

làm sao nhớ được, mình chỉ biết disable chứ đâu có nhớ mấy cái service nó ở trạng thái manual hay automatic.
theo từng máy, bạn ạ hix. mà cách sủa dễ thui mà, bạn boe chút thời gian ra là ngon thôi

Cảm ơn chủ thread nhé.
Mấy bạn học về quản trị mạng mà làm theo thì có thể sẽ có vài chỗ bị "fix hoài ko xong lỗi".
cách này dành cho ae mmo thui :p. Còn mấy thằng quản trị mạng thì làm theo là xong. Với lại làm theo cách của mình thì đố thằng nào hack được máy ae mmo đấy :D

làm sao nhớ được, mình chỉ biết disable chứ đâu có nhớ mấy cái service nó ở trạng thái manual hay automatic.
còn về manual hay automatic thì nó cũng gần giống như nhau thôi. Cái thì luôn luôn bật còn cái thì lúc cần nó tự bật lên cho bác. nên không quan trọng 2 cái đấy. Mà máy bác bị làm sao

đổi lại như cũ kiểu gì vậy bạn chủ thớt, mình đổi xong nó xuất hiện lỗi visual c# command line compiler has stopped working

ĐÃ làm theo thớt và đã thành công trong việc ghost lại máy.. thanks thớt quá đê

làm mấy cái này không làm máy nhanh hơn mà còn khiến lỗi tè le nữa tốt nhất cứ sao để vậy nhanh hay ko ăn thua cấu hình nữa :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,507
Latest member
DANHDIENAN

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week