Suggest Tăng tốc độ máy tính tối đa

Cái quan trọng là phải chống phân mảnh và diệt virus, chứ có chỉnh gì mà máy phân mảnh tè le + virus vài trăm đến vài k con thì cũng chậm thôi
rồi ý kiến của bạn được xác nhận. Quan trọng là người dùng xác nhận, Các cách của bạn thì ai cũng biết rồi, mình cũng dùng rồi, còn vius thì đừng hòng hoạt dộng được khi loai bỏ mấy cái kia.
Ví dụ bạn thử cài con trojan vào máy của mình xem ;) xem nó có chạy được không

rồi ý kiến của bạn được xác nhận. Quan trọng là người dùng xác nhận, Các cách của bạn thì ai cũng biết rồi, mình cũng dùng rồi, còn vius thì đừng hòng hoạt dộng được khi loai bỏ mấy cái kia.
Ví dụ bạn thử cài con trojan vào máy của mình xem ;) xem nó có chạy được không
Có 1 số bạn hôm bữa mờ chữ do làm theo lời bạn minh có coi qua máy thì thấy vẫn có virus :-?

Có 1 số bạn hôm bữa mờ chữ do làm theo lời bạn minh có coi qua máy thì thấy vẫn có virus :-?
Vius là máy họ có sẵn rồi, và phải kiểm tra xem là nó có hoạt động không, chứ không phải xem có hay không. Còn cái bác Mà bị mờ chữ thì Xin Lỗi hoàn toàn không phải lỗi của mình

Last edited:
cho mình hỏi là làm y chang trong hình luôn hay chủ yếu chỉ mấy cái disable
Bạn cứ làm y nguyên như hình, Mất thời gian tí nhưng hiệu quả, làm 1 lần là quen, nhớ chụp lại màn hình trước khi bạn thay đổi ( chỉ là đề phòng thôi ) Và đọc kỹ những điều mình Chú Ý bên trên

sao lại phải restar, chọn disable hết rồi restar lại máy chứ không phải stop nhé bạn
Mình chả biết sao nữa .nhưng mỗi lần mở máy là phải restart lại 1 lần .Phải nói là tốc độ max speed .xài đã lắm

Mình chả biết sao nữa .nhưng mỗi lần mở máy là phải restart lại 1 lần .Phải nói là tốc độ max speed .xài đã lắm
Cái đấy thì chắc là do máy, Mình cũng không biết là lỗi gì vì chưa gặp bao giờ :(, nhưng sài đã là được rồi :D rất vui vì đã giúp được bạn :D

dùng trình cacheman 7 để biết number speed CPU VÀ RAM nhé

bác cho hỏi
ko biết mình disable cái gì
mà giờ cứ mở máy là nó tự ẩn icon trên desktop
phải hiện bằng tay

mình dùng win 8, mới vào thì nó hiện mấy cái icon trên desktop ra, sau đó 2s thì tự động ẩn, mình phải cho nó hiển thị lại bằng tay

mình dùng win 8, mới vào thì nó hiện mấy cái icon trên desktop ra, sau đó 2s thì tự động ẩn, mình phải cho nó hiển thị lại bằng tay
-_- cái này dùng cho win xp mà bác.

ặc, vậy giờ làm sao nhỉ, cậu xem trong win xp có cái nào làm tự động ẩn icon ở desktop ko :D

thử chuột phải chọn view => show destop icon xem sao :D

up ảnh lại dùm thread

làm ơn cho lại mấy cái hình đi thớt ơi là thớt ơi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,846
170,907
Latest member
nhannam1205

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week