SCAM Tặng $15 khi mở tài khoản trải nghiệm với Orbit Global FX

Tk mình: 10426
Các bạn gởi cho minh client ID và account number mình check cho dễ nha

trưa mai mình online mình check và send cho các bạn

Khi nào đủ 100 tk mình sẽ ngừng nha !

Tài Khoản của mình đã tạo . và đã hoàn thành kyc : Đây là tk của mình :10432 . cảm ơn rất nhiều

Mình thấy client id của bạn là 10396 ,bạn cho mình stk MT5 nha,mình sẽ sen vào MT5
id mt5 10427 , mịnh cảm ơn b

Last edited:
tk mình đăng kí theo ref bạn USD - 10400

Chào các bạn,

Mình là Duy ,

Hiện tại mình hợp tác với Orbit Global FX ,broker với nền tảng MT5,spread thấp cho gold và các cặp tiền chính..

Khi các bạn mở tài khoản ,KYC và xác nhận tại topic này với thông tin account number mình sẽ tặng các bạn $15 để các bạn trade trải nghiệm với Orbit Global FX

Ngoài ra khi các bạn giao dịch lâu dài với Orbit Global FX mình sẽ rebate thêm $2/lot gold,các bạn trade càng nhiều mình sẽ rebate càng nhiều đến tối đa $4/lot gold

Link mở tài khoản : https://myorbitfx.com/realaccount?ref=10314&PID=1

Chương trình này có giới hạn thời gian trong tháng 08 và giới hạn chỉ 100 bạn đăng ký trước

Orbit Global FX cũng có nhiều chương trình dành cho IB và trader,các bạn có thể tham khảo tại

Khi nhận bonus ,các bạn nên trade trải nghiệm ,nếu các bạn không trade mà chỉ rút tền orbit có thể từ chối chi trả nha .Mình cũng mong qua chương trình này các bạn có thêm một broker để lựa chọn đầu tư và Orbit có thêm một khách hàng .

Chúc các bạn giao dịch thành công !

Cảm ơn các bạn đã xem tin !
còn slot k bác ơi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,668
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back