Tâm sự sau 3 tháng MMO

đây ... phần của bạn :)
View attachment 17217

Bạn copy chưa hết đấy, trước khi nhận tiền bao h mình cũng nói rất rõ trước là phí Upgrade member SUPPER VIP sẽ là 2 LR or 2.5 PP, lúc đó tác giả bán Key chỉ nhận qua LR, còn 0.5 là bạn tự túc mua Key tháng đầu (tổng là 2.5 LR or 3 PP), rất vô lý nếu bạn đăng ký làm member SUPPER VIP của Hội mà ko có khả năng tự túc mua Key tháng đầu. Ko ai ép bạn, bạn tự do chọn lựa PP or LR và tự nguyện gửi tiền. Thân!

Last edited by a moderator:
Bạn copy chưa hết đấy, trước khi nhận tiền bao h mình cũng nói rất rõ là phí Upgrade member SUPPER VIP sẽ là 2 LR or 2.5 PP, lúc đó tác giả bán Key chỉ nhận qua LR, còn 0.5 là bạn tự túc mua Key tháng đầu (tổng là 2.5 LR or 3 PP), rất vô lý nếu bạn đăng ký làm member SUPPER VIP của Hội mà ko có khả năng tự túc mua Key tháng đầu. Ko ai ép bạn, bạn tự do chọn lựa PP or LR và tự nguyện gửi tiền. Thân!
Nói thật ai theo chú này thì bỏ đi nha, ngồi cày cả tháng ko được nhiêu, chỉ có chú ấy mới ăn nhiều tiền thôi...:binhsua105:

Nói thật ai theo chú này thì bỏ đi nha, ngồi cày cả tháng ko được nhiêu, chỉ có chú ấy mới ăn nhiều tiền thôi...:binhsua105:

Khi chat với anh em lúc nào cũng toàn là dạ dạ vâng vâng, khi em bỏ cuộc giữa chừng anh đã refund + refback đàng hoàng để em ko thiệt so với member khác, em vẫn còn dạ dạ vâng vâng kể cả trong lần chat cuối cùng giữa anh và em. Lòng người thật khó lường :)

m ko xúc phạm hay gì cả, m chỉ nói là theo b ko kiếm được bao nhiêu cả, đóng phí 2-3$, cày liên tục ngày đêm mà cũng chỉ được thêm khoảng 3,4$ rb thôi, site thì toàn scam hoặc minpay cao tính ra chẳng rút được nhiêu, chỉ có upline dùng tiền ref đóng phí upgrade thì nhanh đủ minpay còn rút được. mà nói thật ko dạ da vâng vâng chắc ko được hoàn lại tiền , còn nhiều thứ lắm, mà thoi m chỉ nói những gì m xảm nhận được thôi à...:binhsua123:

Khi chat với anh em lúc nào cũng toàn là dạ dạ vâng vâng, khi em bỏ cuộc giữa chừng anh đã refund + refback đàng hoàng để em ko thiệt so với member khác, em vẫn còn dạ dạ vâng vâng kể cả trong lần chat cuối cùng giữa anh và em. Lòng người thật khó lường

dạ vâg là sự kíhh trọng nhau thôi chứ để nói thật lòng , thẳng mặt nhau thì khó
m ko xúc phạm hay gì cả, m chỉ nói là theo b ko kiếm được bao nhiêu cả, đóng phí 2-3$, cày liên tục ngày đêm mà cũng chỉ được thêm khoảng 3,4$ rb thôi, site thì toàn scam hoặc minpay cao tính ra chẳng rút được nhiêu, chỉ có upline dùng tiền ref đóng phí upgrade thì nhanh đủ minpay còn rút được. mà nói thật ko dạ da vâng vâng chắc ko được hoàn lại tiền , còn nhiều thứ lắm, mà thoi m chỉ nói những gì m xảm nhận được thôi à...
mình cũng có chút gọi là bức xúc .... #1

^^ zui vô cùng khi thấy được mặt của họ . cái you ronal đồ gì gì tôi nhớ còn pm hướng dẫn nhĩ ko sao tôi zui vì thấy dc cái mặt dầy hơn chụp tấm bê tông lớp lại
Nhờ zậy mà bik hết zui wa đi hội ơi có ai đi ăn mừng cùng ko NI đãi ( tống được nói nhiều làm ko bao nhiêu cảm xúc thật khó wen )
Còn ai ko ra luôn đi thanh lọc một lần cho sạch sẽ trốn oài đâm chot nhục lắm .

Nói thật, mình đọc đến đoạn "cũng tuyển ref, được vài chục LR và scam ref vì cờ bạc..." là đi ra.
Chẳng có cái gì nhục bằng scam của mem captcha cả. Có biết kiếm được đồng tiền họ vất vả thế nào không?

Đừng cầu xin người khác chỉ cho mình mà trong lúc comment này hãy xem cái nào mình làm được và chịu khó được thì làm đi. Còn đầu tư thì phải trả tiền học phí 1 chút rồi mới có ăn, còn muốn vào là kiếm đc 5$/ngày từ sự chỉ bảo của người khác thì trên mmo này rất hiếm. 1 ngày ngồi máy 3-5h thì thừa sức kiếm được nếu chăm chỉ làm

Ko bet đc thì đi scam tiếp đi, xl nhưng chả thấy thông cảm quái j với cậu :|
"Muốn tự làm, tự xài, tự hưởng thôi", chừng nào hiểu được "tự làm" là gì thì may ra cậu mới làm đc chút j đó, ko thì bỏ MMO đi.

mình chỉ khuyên bạn thế này thôi ,muốn giàu có ở mmo thì mình khuyên thật nên tham gia mảng đầu tư invest chứ làm mấy cái kia vất vả nhặt từng đồng một và không bên vững

good luck

P/S: scam thì bạn nên bỏ đi,đồng tiền nó khó kiếm lắm,bạn làm công việc ở trên này chắc hiểu công việc nó vất vả như thế nào,đổ mồ hôi sôi nước mắt đó

Chỉ cần 100$ vốn, theo mình con đường HYIP, mình chỉ kiếm 15-20$/1 ngày. Mỗi ngày chỉ mất 1-2h. Nhanh, khỏe, nhưng mà thần kinh phải vững, phải quyết đoán, và ko được nản khi thất bại ^^

P/s: nói 100$ chứ nếu ít hơn cũng đc. Nói chung cứ 10$ vốn thì 1 ngày có lãi 1.5-2$ từ HYIP. Thix theo thì pm mình

theo mình cậu không phù hợp với MMO rùi . Bởi Vì sao :
+ Vì cậu không có sự kiên trì với những ngành mình làm .
+ Cậu rất Ghen Tị về mức tiền làm ( Vì sao cậu Không làm như UANDME đi )
+ Cậu không giám đứng trước mặt người khác ( lập ID mới để nói sau lưng người khác )
+ những đồng tiền làm ra cậu không biết dành giụm lại mà lại đi bet
Mình không gét cậu thread nhưng mình nói đúng sự thật của mình .

b. đã dám nhận mình là scam thì chắc là muốn làm 1 bước đột phá để thay đổi rồi , nhưng có câu " 1 ngày làm lành lành cũng chưa đủ , 1 ngày làm ... ... lại có thừa " , khuyên bạn đã đi trên đường mmo như thế rồi thì hãy tự thân vận động mà bươn chải cuộc sống đi , cái gì cũng ỷ lại ng ta thì khó mà trg? thành lắm ! thân !

Giờ bạn còn rảnh 3-5h 1 ngày thì có lẽ sẽ tốt hơn nếu bạn ra ngoài và tìm 1 chân chạy bàn or cv part-time khác (không BHĐC) nhé. CV sẽ mang lại cho bạn 1 thu nhập tuy không nhiều nhưng bạn sẽ thấy quý nó hơn. Bạn học 12 và xa nhà, mình nghĩ nếu bạn có nhận thêm chút tiền từ GD thì cũng không việc gì phải xấu hổ cả. Kiếm tiền không dễ và không gấp được, nhất là trong MMO. Mình thấy tốt nhất là bạn nên thử qua tất cả các kiểu MMO, rồi bạn sẽ thấy cái nào phù hợp với năng lực và tính cách của bạn. Mọi người có thể cho bạn nhiều lời khuyên và nhiều hướng kiếm tiền nhưng quan trọng nhất vẫn là ở bạn. Bạn còn trẻ nên không tránh được việc mắc sai lầm (scam ae), bạn nói bạn biết sai và muốn quay đầu lại, tất nhiên sẽ có người tin và có người không tin, và bạn cũng không nên đôi co hay phân bua làm gì, hãy chứng tỏ = hành động.
Nên nhớ, mọi người đã biết bạn từng scam nên có ấn tượng rất rất xấu với bạn. Bạn nói mọi người hãy đặt mình vào tình huống của bạn, vậy lúc bạn scam bạn có đặt mình vào tình huống người bị scam ko? Nếu bạn từng bị scam chắc bạn hiểu cảm giác đó, vậy nên đừng gây ra hành động đó 1 lần nào nữa. Bạn nghĩ thế giới ảo chẳng ai biết ai nên bạn nhắm mắt làm đại, nhưng thực ra nó phản ánh khá chính xác tính cách con người ngoài đời đó. Trước khi muốn kiếm ra tiền thì hãy tập sống và suy nghĩ lương thiện, trung thực, ngay thẳng. Rồi tiền sẽ tới với bạn nếu bạn cố gắng đủ!
Vài dòng chia sẻ cùng bạn. Thân!

ko biết đã có bao nhiêu người đi vào con đường tội lỗi ở forum này mà ko dính đến BET..

Đê nghị admin dẹp cái trò cờ bạc đó đi !!! chỉ có hại không mà thôi

ko biết đã có bao nhiêu người đi vào con đường tội lỗi ở forum này mà ko dính đến BET..

Đê nghị admin dẹp cái trò cờ bạc đó đi !!! chỉ có hại không mà thôi
Chết là do nhận thức của người ta bạn à. Họ không nhận thức được thì chắc chắn chết. Còn nhận thức được thì lại khác. Cái gì cũng có 2 mặt của nó. Xóa bỏ ở forum này thì họ lại chơi ở forum khác. Xóa bỏ ở forum khác thì họ chơi ở ngoài đời. Thà rằng 1 số người chết vì cờ bạc và mất tiền trên mạng còn hơn chết vì cờ bạc ngoài đời, mất nhà cửa + tương lai...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,777
170,868
Latest member
erai1005

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom