Tâm sự sau 3 tháng MMO

lời khuyên đây: gõ capcha ngày 8 tiếng cũng đc 10$. Time ít thì cũng gõ dc 4 tiếng 5$ . Thế này mà vẫn chưa đủ thì bạn thuộc dạng lười biếng chờ sung rụng .

thank's bạn đã góp ý :)
đã không có tiền thì lấy đâu ra tiền mà chơi HYIP
HYIP scam => quay lại con đường scam
đệt .... bó tờ rim với cậu :|

Mày có biết tại sao lại bị ăn ghạch không:
Originally Posted by huanst
5$ 1 ngày k kiên trì thì ngồi đó chơi đi em :)
Còn nếu kiên trì dc thì làm offer :D

kiên trì thì được, nhưng off đâu phải dễ ? cái gì cũng phải có kinh nghiệm, với newbie , bước vào thì những công việc check mail, kiếm info , những bước căn bản trước khi làm off là rất ngỡ ngàng đấy anh ơi,

- - - Updated - - -

Originally Posted by trangEX
mình cũng tập gõ captcha này mà chậm quá đc có chưa đến 1$ 1 giờ :((

1$/ giờ ? đâu phải như vậy. Tuỳ dự án thôi bạn à. Mình gõ bt 1k4/h ... :D
Originally Posted by phongtb110
Ta cũng 12 này nhưng mà dừng chơi để thi đại học thôi. Nói chung nghành này không có vốn không thời gian không kiên trì thì không làm được. Nếu cố bỏ ra 2-3 tiếng 1 ngày cầy seo hoặc web ip thì chắc cũng được 2$ làm quen thì 3$ hoặc hơn ( các pro đừng chém e nhá!)
Cố lên!:binhsua168:

cám ơn bạn đã quan tâm, góp ý cho mình. Nhưng cái mình cần là tiền. Chứ nhà mình cũng không khá giả . Ba má dưới quê, làm lụng vất vả nuôi mình. Nên ..... :)

Originally Posted by sangmt
chủ thớt muốn không làm mà có ăn đây mà , thế thì chỉ có ăn gạch thôi .
cái gì mà làm 50 mail offer 2$ , chơi chi nhiều thứ thế , tập trung 1 thứ thôi , captcha - offers vv.vv
tôi cứ offer mà chiến , tuần rai rai cũng dc 100>>150$ .

không phải muốn làm hay ko, mà chủ yếu ở đây là time. Có nhiều hay không.

Còn những người rủ rê HYIP, invest thì rất khoái --> Tư duy lười lao động, chỉ muốn ngồi mát ăn bát vàng. Off thì bảo không có kinh nghiệm trong khi tất cả newbies khác khi vào nghề thì Off và capcha là dễ nhất rồi, mày không có kinh nghiệm thì mày không biết học à, hay chỉ có mỗi kinh nghiệm Scam

Clone nick :)

-(vào hội đóng 3$ để làm gì ? ).
are you crazy ? soft easyptc mà 0.5 à nhok 3$ ghi rất rõ key 3 tháng easyptc 0.9$ và 0.3$ đóng góp cho hội Rb 70% chưa đủ à nhok ăn nói co chứng dùm nhé chứ đừng đọc wa bỏ mấy đồng làm supper nhé.
Trả cần đọc đâu dài dòng đụng chạm tới hội tôi là ko ổn đâu . Cập nhập thi ko rõ chỉ có việc nhỏ ấy thôi ko xong thì làm dc gì . Muốn cạp đất ăn giống ngoc trinh à .
Nói cho đúng còn ko edit lại nhé .

Last edited by a moderator:
Ko phải HYIP ngồi mát ăn bát vàng đâu nha bạn :))
^^ mình chưa chơi cái đó bao giờ do mình ko biet invest nen rất khâm phục mấy sư phụ invest ngày đêm thao thức theo site . Hình thức kiếm $ nào cũng đám nể cả bởi zậy chỉ trách những đứa quá ham chỉ nhìn cái ngoài mà đem đụng ham người khác thôi .
Chỉ khoái câu này : những đứa hay ghen tị người khác chỉ là hạt cát trong mắt ng ta mà ko bik nguyên cai xot rac trên đầu :binhsua14:

are you crazy ? soft easyptc mà 0.5 à nhok 3$ ghi rất rõ key 3 tháng easyptc 0.9$ và 0.3$ đóng góp cho hội Rb 70% chưa đủ à nhok ăn nói co chứng dùm nhé chứ đừng đọc wa bỏ mấy đồng làm supper nhé.
Trả cần đọc đâu dài dòng đụng chạm tới hội tôi là ko ổn đâu . Cập nhập thi ko rõ chỉ có việc nhỏ ấy thôi ko xong thì làm dc gì . Muốn cạp đất ăn giống ngoc trinh à .
Nói cho đúng còn ko edit lại nhé .
đó là mới đây. Mình nói PTC là đầu hè ( chính xác là tháng 6 nhé ) cậu cứ nhớ lại xem. lúc đó là bao nhiu ? 0.5/ tháng :) mình nhớ rất rõ nhé.

tiếp tục nghề scam đi bạn , cái nào đầu tư chất xám thì mới kiếm đc nhiều tiền , cày captcha với offer thì khi nào mới có tiền , biết bao giờ mới giàu :m020:

đó là mới đây. Mình nói PTC là đầu hè ( chính xác là tháng 6 nhé ) cậu cứ nhớ lại xem. lúc đó là bao nhiu ? 0.5/ tháng :) mình nhớ rất rõ nhé.
Zậy là bạn cập nhập sai từ khi easyptc lên giá ko còn 0.5$ một tháng hội mới bỏ supper vip và đổi sang vip Rb 70% key lúc đó là 0.9$ . Còn lúc trước chỉ 2$ là supper vip để đóng góp vào hội Rb 80% .Bạn cập nhập rõ ko chính xac còn gì. Đóng góp gì hội đều ghi đầy đủ ko ăn gì của bạn . Chỉ có người trong cuộc mới bik mà trên topic cũng ghi rất rõ nhé cần hỏi easyptc ko ?
Sao bạn ko hỏi tại sao key lên giá , câu trả lời là ở những đứa đâm chot hội ở phía sau ấy .

^^ mình chưa chơi cái đó bao giờ do mình ko biet invest nen rất khâm phục mấy sư phụ invest ngày đêm thao thức theo site . Hình thức kiếm $ nào cũng đám nể cả bởi zậy chỉ trách những đứa quá ham chỉ nhìn cái ngoài mà đem đụng ham người khác thôi .
Chỉ khoái câu này : những đứa hay ghen tị người khác chỉ là hạt cát trong mắt ng ta mà ko bik nguyên cai xot rac trên đầu :binhsua14:
Chẳng hiểu bạn đang đâm chọt ai,còn câu bạn nói là như thế nào ko hiểu lắm,mình chỉ biết câu này :"
Khi không còn ai ghen tị với bạn thì hãy xem lại liệu mình đã sống đúng chưa.

Gửi thớt vài lời ngắn gọn nhưng đầy đủ về Hội PTC MMO4UANDME: Không chém giết lẫn nhau vì ban đầu bạn cho đi bạn sẽ được nhận lại, Hội vẫn luôn duy trì ko giải tán sớm để SCAM hay quịt tiền bạn, và ngược lại Hội còn rất đoàn kết để tăng thêm sức mạnh và nghị lực, nếu bạn có sức bền đảm bảo bạn hài lòng với những gì nhận đc từ Hội, còn bạn ko có sức bền xin vui lòng để lại những gì bạn đã ko suy nghĩ kỹ và ko đọc kỹ Topic đã bỏ ra lúc đầu để thêm sức mạnh cho những người có sức bền gắn bó lâu dài với Hội hoặc PM mình để được refund và mình chỉ refund những bạn nào tánh tình hiền lành thân thiện.
Thanks & Thân!

:m131: mới thế đã nản - ngồi chơi thông 9 tháng nè - chỉ biết lên sb chém gió nè - giờ thích kiếm tiền thì chơi cũng đc trên 5$ ngày - nhưng mà cạp - nói chung là phụ thuộc người khác có người ăn cam or ...

kiên trì thì được, nhưng off đâu phải dễ ? cái gì cũng phải có kinh nghiệm, với newbie , bước vào thì những công việc check mail, kiếm info , những bước căn bản trước khi làm off là rất ngỡ ngàng đấy anh ơi,

ko dc thì nghỉ đi, thế ngày xưa mấy thằng bay giờ nó pro, nó sinh ra là đã biết à, nó cũng phải ngậm bồ hòn trải qua giai đoạn đó

Announcements

Forum statistics

Threads
419,520
171,563
Latest member
Tam9898

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back