Tâm sự MMO chuyện đời và chuyện nghề !

nghĩ lại làm MMO buồn thật ... suốt ngày ngồi 1 mình ..... thấy người ta có đôi có cặp cũng tủi thân :(

em nghĩ bác cũng nên làm quen với ai đó bắt chuyện rồi hẹn hò bác ạ ! em cũng từ thời FA giờ đang bắt chuyện đây ! chứ lắm lúc không quen ai họ nói mình bị GAY,đồng tính đó bác ! bác có bị họ nói vậy không ?

Bỏ đi bro... Mình 3 tấm bằng vứt xó rồi....

bác pro thật ! giờ làm được phong làm hacker thẻ tín dụng luôn ! em thì họ nói em hoạt động mờ ám như tội phạm công nghệ gọi điện xin thẻ cào gì gì ấy ! đúng là tư tưởng của hàng xóm thật phong phú !

Giờ lọc cọc bàn phím gõ captcha tới đêm hôm,tai đeo tai nghe nhạc thế là họ rình nói em thành tội phạm công nghệ cao về mạng bác ạ ,chuyên hoạt động về đêm gõ captcha là bình thường mà ta !

em nghĩ bác cũng nên làm quen với ai đó bắt chuyện rồi hẹn hò bác ạ ! em cũng từ thời FA giờ đang bắt chuyện đây ! chứ lắm lúc không quen ai họ nói mình bị GAY,đồng tính đó bác ! bác có bị họ nói vậy không ?
bị nói GAY mình bị nói nhiều rồi :( . nhưng muốn bắt chuyện lại không có ai :( FA sợ nhất mùa đông , se se lạnh , chẳng có ai bên cạnh ... buồn lắm bác

nghĩ lại làm MMO buồn thật ... suốt ngày ngồi 1 mình ..... thấy người ta có đôi có cặp cũng tủi thân :(
bác cứ yên tâm, chuẩn bị trúng con hydro cỡ 22k trump mua con 4 bánh là gái theo ầm ầm ấy mà :D

bị nói GAY mình bị nói nhiều rồi :( . nhưng muốn bắt chuyện lại không có ai :( FA sợ nhất mùa đông , se se lạnh , chẳng có ai bên cạnh ... buồn lắm bác

vậy đó bác ! Em hồi trước cũng lủi thủi 1 mình là bị họ hàng nói bị Gay hay sao mà không quen ai,rồi có đi mấy chuyến du lịch trong đoàn hội có nam có nữ đi chung Sáng đi chiều về ! Em vẫn hòa đồng nhưng không phải vồ vập ôm nắm tay chân với mấy bạn gái khác !

Thế là mấy thằng Đoàn viên nó nói với bọn con gái là mình bị Gay gì đó ,tới lúc em chủ động nắm tay thôi chứ không vồ vập thì bị nói là yêu râu xanh,dê xòm coi chừng mai lên báo công an.Số nhọ mà !

Bác max giàu vậy ! bác cho em một định hướng với ạ !
Cố gắng hết mình thôi bạn à , nghề mmo phải trân trọng từng giờ , có việc làm phải làm hết mình , nghê mmo rất cực khổ nhưng người làm mmo không sợ khổ ,chỉ sợ ko có việc làm . lúc bắt đầu mình ngủ 3 h thôi, làm việc gần 1 năm không nghỉ ngơi . Giờ có nhà thì làm ít tý nhưng vẫn làm suốt khi có cơ hội làm

@thanhbinh007 Mình hiểu được cảm giác của bạn vì mình cũng từng trải qua và bắt đầu cũng từ captcha, lúc đó mình chỉ biết quên đi mọi thứ ở thế giới bên ngoài , không qua lại với ai kể cả họ hàng , cắt hết mọi liện lạc với bạn bè , chỉ ra ngoài đường khi thật sự cần thiết và tập trung hết mình vào công việc . Mọi áp lực về tiền bạc , gia đình , xã hội ngày một tăng lên tạo cho mình một sức mạnh , ý chí quyết tâm vô cùng lớn để có thể vượt mọi khó khăn và thành công như hôm nay, thỉnh thoảng mình vẫn tự hỏi bản thân sao mình có thể làm được như vậy ? hay tại do may mắn ? Đến bây giờ thì mọi thứ đã thoãi mái hơn , mọi người nhìn mình với con mắt ngưỡng mộ , ganh tị khiến mình cảm thấy tự tin , yêu nghề và không bao giờ hối hận khi đến với MMO . Chúc bạn thành công ! ;)
View attachment 111764

Cám ơn bác chia sẻ và Chúc mừng bác nha ! bác cũng có một người dẫn dắt và định hướng cho bác ! Em cũng captcha đêm không biết khi nào được như bác !

Gõ capcha thì là chơi net nào các pro ơi? :(

Em gõ kolo bác ! chịu khó làm đêm ấy bác ! không thì bác qua bên Pix ấy bác ! mua proxy rồi làm thôi bác ! em cũng biết vậy nên chia sẻ với bác !

Giờ vừa gõ cạp đêm,kiếm thêm một định hướng nữa cho nguời ngoài nhìn bớt đánh giá mình này nọ !

em mới vào , các anh các chị hướng dẩn em với ạ

Bác gõ captcha như em thì vào kolo đăng ký acc rồi gõ thôi bác ! em gõ làm ban đêm còn ngày bác rảnh thì gõ luôn ban ngày ! Một số kinh nghiệm gõ captcha mà em chia sẻ là nên chịu khó gõ ban đêm thấy nó ổn định hơn ! còn ban ngày bác rảnh thì làm luôn ,ban ngày thì lúc ra nhanh đều có lúc chậm nếu gõ cả ngày thì 1 tháng cũng có thu nhập ổn ạ !

Cố gắng hết mình thôi bạn à , nghề mmo phải trân trọng từng giờ , có việc làm phải làm hết mình , nghê mmo rất cực khổ nhưng người làm mmo không sợ khổ ,chỉ sợ ko có việc làm . lúc bắt đầu mình ngủ 3 h thôi, làm việc gần 1 năm không nghỉ ngơi . Giờ có nhà thì làm ít tý nhưng vẫn làm suốt khi có cơ hội làm

em thức xuyên đêm gõ tới sáng ! ngủ cũng 3 tiếng à bác xong làm tiếp ! cũng theo lời khuyên của bác ráng làm vậy !

Giờ em vừa làm muốn có thêm 1 vài việc MMO ngoài công việc này nữa để có 1 định hướng làm ạ !

Bác gõ captcha như em thì vào kolo đăng ký acc rồi gõ thôi bác ! em gõ làm ban đêm còn ngày bác rảnh thì gõ luôn ban ngày ! Một số kinh nghiệm gõ captcha mà em chia sẻ là nên chịu khó gõ ban đêm thấy nó ổn định hơn ! còn ban ngày bác rảnh thì làm luôn ,ban ngày thì lúc ra nhanh đều có lúc chậm nếu gõ cả ngày thì 1 tháng cũng có thu nhập ổn ạ !
bác làm captcha ổn định ko ạ. e vào ko có cap để làm là sao nhỉ

e làm youtube và adsense suốt ngày ở nhà , gia đình và bố mẹ còn bảo e là bị tư kỉ

Announcements

Forum statistics

Threads
418,693
170,793
Latest member
fcoline

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back