Suggest Tầm sư học đạo!!!

thanhnam9xcx

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Như tiêu đề.Chào các bro, Em là mem mới, hiện tại em đang làm quán net. vắng khách quá tính nghỉ rồi.thời gian rảnh nhiều. Bác nào có thể nhận em làm đệ tử chỉ em về mmo để em làm 1 như 1 nghề kiếm tiền. Hứa sẽ hậu tạ

mình ko có ý vơ đũa cả nắm nhưng nếu là bro thật sự sẽ ko ai nhận đệ tử :)

Upvote 0
Trước tiên bước vào lĩnh vực mmo thì cậu nên dạo 1 vòng tìm hiểu , khái niệm , nói chung những cái căn bản trước đã , rồi sao đó mới vào các box có tuyển người làm gì đó , cậu tham gia
Thời gian đầu thì tiền sẽ ít , nhưng có kinh nghiệm rồi thì sẽ có những hướng đi riêng
Chúc bạn thành công

Upvote 0
Trước tiên bước vào lĩnh vực mmo thì cậu nên dạo 1 vòng tìm hiểu , khái niệm , nói chung những cái căn bản trước đã , rồi sao đó mới vào các box có tuyển người làm gì đó , cậu tham gia
Thời gian đầu thì tiền sẽ ít , nhưng có kinh nghiệm rồi thì sẽ có những hướng đi riêng
Chúc bạn thành công
chuẩn luôn mình ngày đầu lơ ngơ bước vào mmo cũng chả biết gì, lập cái acc mmo còn ko xác thực chỉ lên room hóng ko. mất gần 3 tháng ngụp lặn mới tự tìm đc hướng đi cho mình đến nay cũng gọi là tạm ổn.

Upvote 0
Như tiêu đề.Chào các bro, Em là mem mới, hiện tại em đang làm quán net. vắng khách quá tính nghỉ rồi.thời gian rảnh nhiều. Bác nào có thể nhận em làm đệ tử chỉ em về mmo để em làm 1 như 1 nghề kiếm tiền. Hứa sẽ hậu tạ
Thử PTC nhé

Upvote 0
Chúc bạn thành công
Thank bro

Upvote 0
chuẩn luôn mình ngày đầu lơ ngơ bước vào mmo cũng chả biết gì, lập cái acc mmo còn ko xác thực chỉ lên room hóng ko. mất gần 3 tháng ngụp lặn mới tự tìm đc hướng đi cho mình đến nay cũng gọi là tạm ổn.
Bác cho em ý kiến được ko ạ.em dạo quanh cũng mấy tháng mà vẫn lạc trôi lắm ạ

Upvote 0
Upvote 0
thực sự mà nói bạn nên thử tất cả các nghề mmo hoặc thử một vài nghề xem cái nào là phù hợp,newbie có thể thử captcha ptc... ít nhất để biết ví tiền điện tử WMZ PP PM... là gì,sau đó sẽ tìm hiểu thêm mmo có những nghề gì như hyip invest offer PTU.... và lại tìm hiểu đặc thù mỗi nghề,như hosting,fake ip,hma... rồi chọn lấy 1 nghề rồi nghiên cứu tìm hiểu về nói,vào các group mà nghề mình đang theo đuổi.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,625
170,734
Latest member
ThoCay

Most viewed of week

Most viewed of week

Back