Tâm sự cuối năm

mấy bác tội nghiêp thế :confused:, em thì hên hơn 1 chút là làm bị quỵt bà nó tháng lương cuối giờ cũng ko có $ ăn tết, thôi thì năm qua cũng sắm dc dàn máy mình mơ ươc , mất nhìu quá rồi giờ cũng cười trừ chứ chã biết buồn rầu gì nữa :D , còn vài phút nữa là sang năm mới rồi, cả năm rồi chưa post phát nào thôi chúc bác và mọi ae trong mmo này năm mới làm ăn phát tài, sức khoẻ dồi dào, vạn sự như ý nhé ...

Anh có thể chia sẻ về quá trình kinh doanh khởi nghiệp và những gì đã trải qua và các bài học rút ra một cách khá chi tiết được không ạ, em rất muốn biết được những kinh nghiệm này ạ
Anh nghĩ mình sẽ chia sẻ.
Có ở SG ko, nếu ở SG thì qua tết giúp cho vay ít vốn làm lại cuộc đời
Cảm ơn bác. Mình thì kinh doanh ở Đà Lạt. Và có ý định bám trụ lại đây.
Chúc mừng năm mới!

chia sẻ cùng chủ thớt. Thất bại là mẹ thành công mà. Chủ thớt làm sushi à? Mình cũng làm sushi này, khi nào chia sẻ kinh nghiệm xem thế nào :)

chúc thớt sang năm mới sẽ thành công nhé. Mẹ tròn con vuông nha !
Năm nay e cũng không được tốt lắm. Cũng mất kha khá
Cảm ơn bác rất nhiều. Đây là bé thứ 2 của em. Chúc mừng năm mới !

chia sẻ cùng chủ thớt. Thất bại là mẹ thành công mà. Chủ thớt làm sushi à? Mình cũng làm sushi này, khi nào chia sẻ kinh nghiệm xem thế nào :)
Mình có làm sushi, nhưng phụ thôi. Chuyên về đồ nướng. Có duyên sẽ giao lưu.

Thất bại càng lớn thì sau này thành công càng lớn.Đừng nản bạn thớt.Chúc bác và ae MMO một năm phát đạt.

năm 2017 thì em vẫn đủ sống mặc dù bỏ qua mất cơ hội lớn nhưng lại nặng về tinh thần. Mẹ bị tai nạn xong giờ di chứng lung tung vừa rồi nhận được tin là mẹ bị suy thận gd 4 nên buồn quá mấy bác. mong sang năm kỳ tích sẽ xuất hiện
Sức khỏe là thứ quý giá nhất đời người. Bố e cũng bị tai biến giờ di chứng linh tinh cả

Mùng 2 này e offroad đà lạt. Sẽ ghé quán bác ủng hộ :v

Năm 2017 em may mắn được anh @dalat cho có Duyên kiếm được tiền mua được mảnh đất , em mượn thêm tiền xây được nhà nhưng chưa xây xong , mong 2018 kiếm được thêm để trả hết nợ @@ không riêng em mà một số người nữa cũng có duyên với anh, cảm ơn anh rất nhiều ạ

Năm nay là năm thành công nhất của em
Thành công vô cùng tại youtuber.
Nhờ số vốn từ youtube đang bước tới FBA , authority site amazon .
Cuộc sống em đang sang trang sử mới ! Có lẽ em cũng cảm nhận phần trong em đã trưởng thành trong mọi việc không còn nóng tính và trẻ trâu trở nên nhạy bén, siêng hơn chắc tại do thời gian làm con người ta ấy.
Sang năm nay 20t rồi :) một tuổi có đối với mọi người ở đây là trẻ trâu nhưng em cảm thấy mình trưởng thành , biết kinh doanh , nhạy bén trong mọi chuyện.
Tự do bay lượn , tự do kinh doanh...
Dẫu có nhiều khó khăn trước phải gặp nhưng mọi thứ trải qua em sẽ không bao giờ kiên dè nữa
Đôi lời chia sẽ của em tại đây với mọi người

Last edited:
Năm nay là năm thành công nhất của em
Thành công vô cùng tại youtuber.
Nhờ số vốn từ youtube đang bước tới FBA , authority site amazon .
Cuộc sống em đang sang trang sử mới ! Có lẽ em cũng cảm nhận phần trong em đã trưởng thành trong mọi việc không còn nóng tính và trẻ trâu trở nên nhạy bén, siêng hơn chắc tại do thời gian làm con người ta ấy.
Sang năm nay 20t rồi :) một tuổi có đối với mọi người ở đây là trẻ trâu nhưng em cảm thấy mình trưởng thành , biết kinh doanh , nhạy bén trong mọi chuyện.
Tự do bay lượn , tự do kinh doanh...
Dẫu có nhiều khó khăn trước phải gặp nhưng mọi thứ trải qua em sẽ không bao giờ kiên dè nữa
Đôi lời chia sẽ của em tại đây với mọi người
Chúc mừng em ! Chúc mừng năm mới!

Năm 2017 em may mắn được anh @dalat cho có Duyên kiếm được tiền mua được mảnh đất , em mượn thêm tiền xây được nhà nhưng chưa xây xong , mong 2018 kiếm được thêm để trả hết nợ @@ không riêng em mà một số người nữa cũng có duyên với anh, cảm ơn anh rất nhiều ạ
Chúc mừng bác nhé! Chúc qua năm 2018 thành công hơn nữa.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,596
170,688
Latest member
sukienhungthinh
Back
Top Bottom