• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tâm sự của 1 scammer

Status
Not open for further replies.
báo công an bắt nó ở tù đê

Đánh kẻ chạy đi chứ không ai đánh người chạy lại, cơ mà khi scam bạn có nghĩ đến cảm giác của người ta khi mất đi đồng tiền mồ hôi nước mắt của người khác và liệu bạn có lập cái top này khi chưa phát hiện info không, tóm lại cứ đợi đi, công an sẽ đến làm việc với bạn và yên tâm với số tiền bạn scam được chắc vài năm là ít. Mọi người đang thu thập lại những vụ scam của bạn đó,

tự lấy dây chun búng c*** vừa búng vừa xin lỗi quay clip up lên để ae còn giảm tội :mad:

e đi xa quá, e đi xa anh quá...

Cái này trình báo CA.. mà cũng ko cần.. scam ngay phải lão nào đang khát máu thì đúng là mất mạng chứ chả đùa o_O

Scam là gì thế nhỉ ? Có ăn được hem nhỉ ? :rolleyes:

mình thật sự mong mọi người bỏ qua cho. sau nay có tiền mình sẽ đền bù
nỗ lực đấy, nhưng chắc trong tuyệt vọng thôi :oops: không trả tiền thì chẳng ai bỏ qua cho đâu

Lần này bạn đã sai
Thôi lần dau để bạn ấy fake info chuẩn ko ai tìm nổi thì sẽ quay lại

Vote : viết bài tung mọi thông tin nó scam anh em , các toppic , hình ảnh lên facebook trường và forum trường

Anh em nên viết test ở mmo4me để mọi người vào " góp văn " chỉnh sửa hoàn chỉnh thì post vô forum trường , face trường
Rồi chắ sẽ tìm ra rum lớp , group lớp và danh sách facebook bạn bè

Cứ đánh vào danh dự cho chừa !

Ăn chơi báo nổ ko trả đc thì bố mẹ trả , vay chạy mà trả

" không nghe cave kể chuyện
Không nghe nghiện trình bày
Không để scam giải thích "

Lần này bạn đã sai

Vote : viết bài tung mọi thông tin nó scam anh em , các toppic , hình ảnh lên facebook trường và forum trường

Anh em nên viết test ở mmo4me để mọi người vào " góp văn " chỉnh sửa hoàn chỉnh thì post vô forum trường , face trường

:D thánh nói chuẩn

Lần này bạn đã sai

VOTE

về bán nhà trả nợ tiền scam đi

mình xin mọi người , hãy bỏ qua cho mình.
mình là con chó rẻ rách đã đi scam. mình sai thật rồi

bao giờ phải nhục mặt đến nỗi không giám đến trường thì mới hi vọng thay đổi cái bản tính lừa đảo này, chứ cứ hiếp dâm xong xin lỗi thì tao đầy con rồi =)) làm gì có chuyện dễ thế :D phải thật nhục thì mới không tái phạm .
tiền anh có thể không có, nhưng mà đi phải cúi đầu là không được :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,906
170,976
Latest member
bong88biz
Back