• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tâm sự của 1 scammer

Status
Not open for further replies.
anh bỏ qua cho chú đấy:v anh cũng từng như chú nên anh hiểu đc cảm giác của chú lúc này =))

ko biết đây thực sự là scam vào xl hay thánh nào fake nick troll anh em;)
thực sự là mình , nếu mọi người k tin có thể nhờ mod check ip . thực sự mình đã sai , mong mọi người cho mình 1 còn đường để làm lại .

mình thú nhận , mình là VTH ak không ( mình là nam , lấy danh VTH ) để scam a/e mmo
thời gian hoạt động : từ tháng 3/2014 đến 8/2014 , sau đó lại dính vào vụ sell acc pp và bị tung info

nay mình lập topic này , mong a/e bỏ qua cho mình lần này. mình đã sai

hiện tại mình đang là sv , cũng k kiếm gì ra tiền , nên không thể trả lại dc cho mọi người bị mình scam

nên mình chỉ biết lập topic này , xin mọi người tha cho mình lần này

Cảm ơn mọi người
biết bao nhiêu mồ hôi công sức của người khác bị bạn cướp đi

đừng có nghĩ đánh người chạy đi không ai đánh người chạy lại đơn giản như vậy nhé, "chạy lại" tức là phải trả lại tiền SCAM đó!

còn đã bị public info thì ráng mà ngồi tù để xứng đáng với những gì bạn gây ra cho người khác nhé!

ừ cái câu mình là VTH ak không ( mình là nam , lấy danh VTH ) để scam a/e mmo Chắc thằng nào troll, cợt nhả lắm
thật sự mình là nam , k phải là nữ , do mình chỉ dùng 1 info VTH để scam , nên ai cũng nghĩ mình là VTH. mong mọi người bỏ qua chuyện này

đi chết đi thằng thớt . đếch kiếm được tiền thì phải đi scam ak ,

mình thú nhận , mình là VTH ak không ( mình là nam , lấy danh VTH ) để scam a/e mmo
thời gian hoạt động : từ tháng 3/2014 đến 8/2014 , sau đó lại dính vào vụ sell acc pp và bị tung info

nay mình lập topic này , mong a/e bỏ qua cho mình lần này. mình đã sai

hiện tại mình đang là sv , cũng k kiếm gì ra tiền , nên không thể trả lại dc cho mọi người bị mình scam

nên mình chỉ biết lập topic này , xin mọi người tha cho mình lần này

Cảm ơn mọi người

ko thể chấp nhận dc, scam là bản chất rồi không thể chấp nhận dc.

lại bày đặt troll anh em đây :D em không biết gì nhưng thấy tâm lý tội phạm chả ai như cái thằng thớt này ah nha :p:confused::oops:

tiền scam đem đj đâu , ói ra đj à!

:)) trả tiền rồi mong được tha thứ hay đánh bài bia ôm hết tiền rồi giờ bị lộ info :)) lên đây thú tội ~~~~ thanh niên cứng

Nếu không là phải là SCAMMERS mà troll anh em, anh tha cho chú đó ^^!

Còn nếu đây là con CHÓ CÁI VÕ ĐỆCH HUỆ, không có tha thứ cái j hết, ăn cắp thì đi tù, hết!

có lẽ nào lại là troll :p:p:p

:p trẻ con mới tin mày!
scam nó ăn sâu vào máu rùi
đừng nghe cave kể chuyện, đừng nghe con nghiện trình bày :mad:

ừ cái câu mình là VTH ak không ( mình là nam , lấy danh VTH ) để scam a/e mmo Chắc thằng nào troll, cợt nhả lắm
Tên scammer đang ngồi cười đắc chí vì nhiều người bị troll
funny-smile-smile-icon-stock-image-human-emotion-laugh-31249886.jpg

1 câu thui "Giang sơn dễ đổi. Bản tính khó dời"

cho về nhưng sẽ k cho lập topic mua bán gì hết.

1 là tìm cách trả lại tiền cho những người bị scam
2 là báo công an
@@ đơn giản mà

It's too late... to apologize...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,909
170,983