• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tâm sự của 1 scammer

Status
Not open for further replies.

xinloimmo

Banned
Reactions
0
MR
0.000
mình thú nhận , mình là VTH ak không ( mình là nam , lấy danh VTH ) để scam a/e mmo
thời gian hoạt động : từ tháng 3/2014 đến 8/2014 , sau đó lại dính vào vụ sell acc pp và bị tung info

nay mình lập topic này , mong a/e bỏ qua cho mình lần này. mình đã sai

hiện tại mình đang là sv , cũng k kiếm gì ra tiền , nên không thể trả lại dc cho mọi người bị mình scam

nên mình chỉ biết lập topic này , xin mọi người tha cho mình lần này

Cảm ơn mọi người

quay về đi :D

Chắc là có người tìm ra được info rồi hả @@!

Bạn ko kiếm ra tiền ? thế bạn có nghĩ đến lúc cầm trên tay những đồng tiền mà người khác cật lực làm ra không ? chỉ 1 câu xin lỗi mong tha thứ là xong ư
Thế thì những nhà tù sinh ra để làm gì ? tội phạm nó bảo xin lỗi mong bỏ qua là hết thôi mà !!
Mình cũng chỉ bày tỏ chút thôi vì trc mình cũng bị scam rồi nên mình hiểu cảm giác đó !

scam chẳng sợ gì. Chỉ sợ bị người thân, bạn bè nhìn thấy mặt :rolleyes:. Đây là 1 bài học cho những kẻ tham ăn lười làm

Lần sau đi scam thì giấu info cho kỹ :rolleyes:

Vãi cả tâm sự. Nói 1 cái là xong à? Lúc scam lừa đảo người ta có nghĩ tới hậu quả.. có nghĩ là đó là những đồng tiền mồ hôi nước mắt không? Cứ là sinh viên.. cứ không kiếm đc ra tiền là có quyền đi lừa đảo à... mẹ kiếp

xin lỗi bằng hành động chứ không phải chỉ xin lỗi bằng mồm
Lời nói của một người đã mất danh dự nặng bao nhiêu gam ???

Sư huynh tại sao lại ra đầu thú chứ :oops: Huynh làm mất mặt sư phụ và bổn phái làm các huynh đệ thấy hổ thẹn quá đi mà :mad: Từ nay về sau trên cái cõi mmo4me này ltiếng nói của môn phái nhà ta làm gì còn trọng lượng chứ hả :( Huynh thật là ngu ngốc quá đi hà :confused:

Mềnh hem tin đây là VTH :D:D:D

Scam lấy tiền ăn chơi cho đã rồi giờ than sinh viên éo kiếm ra tiền nên ko trả lại. Mơ đi, đếch có ai tha đâu, cẩn thận vô tù tha hồ mà xin các "đại ca" kia tha cho.

P/S: sorry bà con vì đang nói rắt thẳng thắn với thằng scam

tiền scam đâu?? ăn sài r h đi xin?? Có cảm thấy nhục k?? Học đại học CNTT mà như thế thì đừng sống nữa chật đất.Hên là chưa dính chuyện k là qa truong kím từng đứa bạn cửa bạn r..

Vậy tiền scam bay đi đâu rồi bác ?

"Chắc ai đó sẽ trả tiền lại thôi "

ko cần biết xin tý huyết được rồi :cool:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,907
170,979
Latest member