Tại sao lại ban nick NgonAnRoi của mình vậy đề nghị điều tra kĩ

Status
Not open for further replies.

NgonAnRoi2

Banned
Reactions
1
MR
0.000
trước giờ nick NgonAnRoi của mình chỉ sử dụng có 1 yahoo : ngonanroi
để thu mua acc PP, đề nghị ban quản trị xem kĩ lại lịch sử acc này xem có đúng ko nhé,
mình ko hiểu lý do tại sao acc mình lại bị hack và post bài như thế này :

mmo4me.com/showthread.php?97973-Can-50-LR-rate-21-qua-VCB-ACB

mmo4me.com/showthread.php?98125-Doi-ban-NgonAnRoi-nick-4rum-mmo4vn-vao-giai-quyet-thanh-toan-VND

yahoo :
vnchannelpro lừa đảo này mình chưa bao giờ sử dụng tại sao lại ban nick mình vô lý vậy chứ !
nếu BQT mà ko điều tra rõ đc vụ này thì mình thật sự thất vọng về năng lực.

từ khi admin cho đóng bảo hiểm và ra cái rule đền bù 20->30% (nếu gd ko trùng info) thì có nhìêu topic dạng này mọc ra như nấm.
Thật sự chẳng hiểu hacker hack kiểu gì, vì nếu thật sự dễ hack vậy hack mấy pro uy tín kiếm vài chục chai ko dễ hơn là 1,2 triệu lẻ tẻ này à.

Thôi đi ra

Upvote 0
:m082: cậu không update yahoo , đóng BH cơ mà . Mất nick + gây thiệt hại thì nick bị ban là đúng rồi

yahoo cậu dùng gd trước h,thì chỉ có những người từng gd vs cậu thì biết

Upvote 0
cậu inbox cho mình số fone của cậu với

có thằng gọi điện hôm qua tự xưng là cậu buy vài acc PP, cần xác minh lại

Upvote 0
:binhsua06: bạn đền tiền vì mất acc đi ùi sẽ dc thả đó

Upvote 0
từ khi admin cho đóng bảo hiểm và ra cái rule đền bù 20->30% (nếu gd ko trùng info) thì có nhìêu topic dạng này mọc ra như nấm.
Thật sự chẳng hiểu hacker hack kiểu gì, vì nếu thật sự dễ hack vậy hack mấy pro uy tín kiếm vài chục chai ko dễ hơn là 1,2 triệu lẻ tẻ này à.

Thôi đi ra
mình mua acc pp thì thường dùng teamview với họ , ko biết vậy có bị hack gì ko mọi người

- - - Updated - - -

cậu inbox cho mình số fone của cậu với

có thằng gọi điện hôm qua tự xưng là cậu buy vài acc PP, cần xác minh lại
ra yahoo nói chuyện đi bạn , pm : ngonanroi

Upvote 0
giờ đóng bảo hiểm thì mua bán cái gì dịch vụ lớn lớn ấy thì hãn đóng
bao nhiêu lâu đợi vào để trả lời thì không thấy đâu đến lúc bị ban rồi thì mới thắc mắc

Upvote 0
Mình chỉ biết nick forum mmo4vn của thớt scammer của mình, bị hack là do lỗi của thớt, mình k biết ai là người cầm nick forum, nhưng liên quan đến việc mất tiền thì thớt phải đền bù cho mình về thiệt hại thì nick bạn sẽ được mở.

Mong admin/mod/s-mod chưa có sự đồng ý của mình thì k nên thả và phải điều tra sự thực về việc này.

Upvote 0
Confirm NgonAnRoi chỉ dùng yahoo ngonanroi, vẫn add nick cậu này, còn cái cậu report kia thấy hơi nghi ở cái balance toàn thấy tiền ra không thấy tiền vào:))

Upvote 0
Confirm NgonAnRoi chỉ dùng yahoo ngonanroi, vẫn add nick cậu này, còn cái cậu report kia thấy hơi nghi ở cái balance toàn thấy tiền ra không thấy tiền vào:))
cậu nào post tiền sao?? tớ post cái proof LR tớ del thông tin đi vì tớ k muốn người khác thấy tớ có bao nhiêu $ ok , tớ nghĩ đây chỉ là 1 cái fake nick để biện minh và giấu đi cái hành vi scam của NgonAnRoi thôi Trong khi đó nick NgonAnRoi đóng bảo hiểm 1tr và nhắn tin 4rum cho mình hỏi mua LR, dữ liệu 4rum vẫn có đấy, admin/mod/s-mod check lại tin nhắn giữa 2 nick 4rum vudinh và NgonAnRoi để xác định.

Nếu như nick 4rum của thớt bị hack thì cũng phải đền bù thiệt hại cho mình, vì lỗi do thớt.

Last edited by a moderator:
Upvote 0
các bạn từng gd vào confirm giúp mình với, tự dưng bị oan thế này, mất acc nữa khổ thật

Upvote 0
banned banned banned banned.........................................................................
...................................................................................................
.......................................................................................................................
.......................................................................................................................

nghĩa tiếng việt là gì các bác :binhsua08:

Upvote 0
Hôm trước em có đọc cái topic mua bán đó, em thấy yahoo khác đã nghi ngờ nhưng không dám ý kiến. Tin thôi là chưa đủ, chính nick của anh comment confirm mua bán nên anh phải chịu trách nhiệm, cái này là luật và cũng để từ sau anh cẩn thận hơn trong khâu bảo mật, một Pro chuyên cashout paypal mà để mất nick thì đúng là bó tay thôi

Upvote 0
các bạn từng gd vào confirm giúp mình với, tự dưng bị oan thế này, mất acc nữa khổ thật
Xác minh làm gì ? . Tớ chỉ biết nick Forum NgonAnRoi của cậu chủ động pm và tớ thấy bảo hiểm 1tr nên mới dám bán 50$ LR. Nói tóm lại tớ có bằng chứng đầy đủ và tớ chỉ biết nick Forum của cậu đã scam tớ. Bị hack nick là do lỗi cậu ok ?. Cậu refund tiền cho mình thì mình LH với Mod thả nick cậu và minh oan => Nick bị hack

Upvote 0
http://mmo4me.com/showthread.php?98...ai-quyet-thanh-toan-VND&p=2095461#post2095461

Mọi người vào đọc cho kỹ, có đầy đủ bằng chứng để chứng minh điều này.

- - - Updated - - -

là một bằng chứng điển hình và sau đó tớ chỉ thấy tiền BH và giao dịch thôi.
Cho nên trước khi bắt đầu giao dịch tớ có chát và yêu cầu thông tin như yahoo và lr để làm chứng và sau đó tớ chuyển LR cho cậu.

Mọi thứ đều bắt nguồn từ nick 4rum của cậu là NgonAnRoi

Last edited by a moderator:
Upvote 0
cậu vudinh ko cần phải post lại mấy hình đó đâu, ai mà chả biết rồi, nhưng mình len forum chỉ gd mua acc pp và xài mỗi YH ngonanroi

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,629
171,661
Latest member
Percyder

Most viewed of week

Most viewed of week