Tại sao lại ban nick NgonAnRoi của mình vậy đề nghị điều tra kĩ

Status
Not open for further replies.

NgonAnRoi2

Banned
Reactions
1
MR
0.000
trước giờ nick NgonAnRoi của mình chỉ sử dụng có 1 yahoo : ngonanroi
để thu mua acc PP, đề nghị ban quản trị xem kĩ lại lịch sử acc này xem có đúng ko nhé,
mình ko hiểu lý do tại sao acc mình lại bị hack và post bài như thế này :

mmo4me.com/showthread.php?97973-Can-50-LR-rate-21-qua-VCB-ACB

mmo4me.com/showthread.php?98125-Doi-ban-NgonAnRoi-nick-4rum-mmo4vn-vao-giai-quyet-thanh-toan-VND

yahoo :
vnchannelpro lừa đảo này mình chưa bao giờ sử dụng tại sao lại ban nick mình vô lý vậy chứ !
nếu BQT mà ko điều tra rõ đc vụ này thì mình thật sự thất vọng về năng lực.

nói chung là dù scammer thật hay giả bộ scam thì vẫn bị ban theo luật, và tiền bảo hiểm đừng mong lấy lại nếu ko đền bù đủ cho bị hại liên quan(cũng theo luật nốt). mọi comment chứng minh chứng thực confirm trình bày biện luận... vô giá trị trong trường hợp này nên có nói gì thêm cũng vô ích :))

trường hợp này admin sẽ làm như sau:
- lập 1 topic thông báo ai bị acc NgonAnRoi scam thì vào đưa bằng chứng để được chia bảo hiểm
- ai chủ acc NgonAnRoi 1 là vào đền bù để dc unban hoặc cứ thế mà chia tài sản ;))

đúng là từ đầu lỗi do mình để bị hack acc thật, thế thì chắc phải chờ admin tạo topic đó rồi tính tiep vậy

Upvote 0
uy tín lần đầu với cái YH nào, có hình ko bạn

... thì bị hacker nào đó lấy acc cậu chơi rồi đi mua 50LR hoặc cậu là thủ phạm chứ ji nữa thấy 50lr ngon quá, béo bở quá lấy xong RÙI lặng mất tăm lun :-|

Upvote 0
uy tín lần đầu với cái YH nào, có hình ko bạn
Ui mình chứng thực nè, bạn này uy tín lắm, gd uy tín cả trăm lần rồi. Lần này là do bạn ấy hơi ng.u nên lỡ tay tiếp tay cho scammer (hoặc cho chính bạn í) nên mọi người thông cảm nha. Còn da mặt cực dày nên vẫn đủ khả năng tạo nick mới đó mà.

Upvote 0
trước giờ nick NgonAnRoi của mình chỉ sử dụng có 1 yahoo : ngonanroi
để thu mua acc PP, đề nghị ban quản trị xem kĩ lại lịch sử acc này xem có đúng ko nhé,
mình ko hiểu lý do tại sao acc mình lại bị hack và post bài như thế này :

mmo4me.com/showthread.php?97973-Can-50-LR-rate-21-qua-VCB-ACB

mmo4me.com/showthread.php?98125-Doi-ban-NgonAnRoi-nick-4rum-mmo4vn-vao-giai-quyet-thanh-toan-VND

yahoo :
vnchannelpro lừa đảo này mình chưa bao giờ sử dụng tại sao lại ban nick mình vô lý vậy chứ !
nếu BQT mà ko điều tra rõ đc vụ này thì mình thật sự thất vọng về năng lực.

ăn nói hay ghê này =)), thế chứng minh bị hack nick đi, k chứng minh được thì mình thật sự thất vọng về não cậu :))

Upvote 0
ăn nói hay ghê này =)), thế chứng minh bị hack nick đi, k chứng minh được thì mình thật sự thất vọng về não cậu :))
não bò ý mà rỗng tếch à ;)) nhét đâu xì nấy :D

Upvote 0
mình chẳng cần rut sớm để làm gì cả, xong vụ này mình vẫn đóng bh tiep để còn mua acc pp
Vậy nói chung quy lại cậu có đền bù cho tui không ??
Tui chỉ cần tiền tui bị mất 50lr, chỉ vậy thui. Còn ai đó vào nick 4rum cậu làm chuyện j đó thì tui k quan tâm, trong tay tui có đủ bằng chứng để chứng mình rồi. Dù thần thánh cũng k thể cứu được cậu đâu, chỉ 1 cách đền bù thiệt hại => tui sẽ nhờ admin mở nick lại, chậm trễ thì ban ngay cho nóng luôn cùng vs nick clone này, luật 4rum cứ thế mà thi hành.

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Thôi mọi người kệ cho bạn ấy tự sướng tí ấy mà, tí mod vào phán 1 câu và close topic là xong. Não phẳng cứ thích thể hiện.
Thớt uy tín mà, thớt bảo vẫn còn nhiều ng sẵn sàng gd vs thớt đó sao ko làm mấy mẻ béo bở nữa.

Upvote 0
mình chẳng cần rut sớm để làm gì cả, xong vụ này mình vẫn đóng bh tiep để còn mua acc pp

50 LR so với bảo hiểm 1 tr thì cậu lời ròi đấy :))
ko đúng sao :)
vớ vẩn thật
tớ ko thấy cậu đúng ở chỗ nào, đóng bảo hiểm ròilàm thêm 50 LR nữa cũng ngon đấy

Upvote 0
Thằng này não phẳng ghê, tao thách mày dám đóng bảo hiểm 1 tr nữa = nick này đấy? Scammer cũng ng.u vừa thôi.
Sau khi scammer đóng bảo hiểm lần 2 thì ai cũng hiểu chuyện j sẽ xảy ra cho nó rồi.

Upvote 0
Thôi mọi người kệ cho bạn ấy tự sướng tí ấy mà, tí mod vào phán 1 câu và close topic là xong. Não phẳng cứ thích thể hiện.
Thớt uy tín mà, thớt bảo vẫn còn nhiều ng sẵn sàng gd vs thớt đó sao ko làm mấy mẻ béo bở nữa.
vậy mà bảo là cậu ko nói thẳng mình là scammer à ? lạy thánh phán xét

Upvote 0
Thằng này não phẳng ghê, tao thách mày dám đóng bảo hiểm 1 tr nữa = nick này đấy? Scammer cũng ng.u vừa thôi.
Sau khi scammer đóng bảo hiểm lần 2 thì ai cũng hiểu chuyện j sẽ xảy ra cho nó rồi.
qua cách nói chuyện thật dễ đoán ra độ tuổi của cậu

Upvote 0
Anh chị đừng comment nữa, việc này thì đã rõ ràng rồi mà. Vudinh PM admin lấy lại tiền thôi, bị hack nick hay không cũng không quan trọng
Đợi admin lên rùi tính tiếp, giờ thì mình k có sđt admin nơi.

Upvote 0
có cái nick cũng giữ ko xong thì còn oan ức gì nữa cậu. ví dụ mình đóng bảo hiểm 20tr đi nữa mà nếu bị hack nick mà mình ko hay biết thì mình vẫn cắn răn đền bù thôi. vấn đề đơn giản thế sao cậu ko hiểu? hay ko muốn hiểu?

Upvote 0
trước gd bác này yh là ngonanroi,nhưng more info lại không điền gì nữa niube ko biết gd thì...
bác phải chịu trách nhiệm còn j....

Upvote 0
:m082: lỗi là do ko update phần more info nhé , đã thông báo vụ này rồi nhỉ . Nick hack + scam dù muốn hay không cũng phải bỏ tiền Bh ra đền nhé

p/s: các cmt ko có liên quan từ phần này đổ đi sẽ bị ban nick

Upvote 0
:m082: lỗi là do ko update phần more info nhé , đã thông báo vụ này rồi nhỉ . Nick hack + scam dù muốn hay không cũng phải bỏ tiền Bh ra đền nhé

p/s: các cmt ko có liên quan từ phần này đổ đi sẽ bị ban nick
vậy bây h mình chờ admin xử lý tiền bh đó rồi trả acc hay mình phải làm sao cậu

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,405
172,492
Latest member