Tại sao lại ban nick NgonAnRoi của mình vậy đề nghị điều tra kĩ

Status
Not open for further replies.

NgonAnRoi2

Banned
Reactions
1
MR
0.000
trước giờ nick NgonAnRoi của mình chỉ sử dụng có 1 yahoo : ngonanroi
để thu mua acc PP, đề nghị ban quản trị xem kĩ lại lịch sử acc này xem có đúng ko nhé,
mình ko hiểu lý do tại sao acc mình lại bị hack và post bài như thế này :

mmo4me.com/showthread.php?97973-Can-50-LR-rate-21-qua-VCB-ACB

mmo4me.com/showthread.php?98125-Doi-ban-NgonAnRoi-nick-4rum-mmo4vn-vao-giai-quyet-thanh-toan-VND

yahoo :
vnchannelpro lừa đảo này mình chưa bao giờ sử dụng tại sao lại ban nick mình vô lý vậy chứ !
nếu BQT mà ko điều tra rõ đc vụ này thì mình thật sự thất vọng về năng lực.

thế tự dưng cho ko thằng scam đc lợi à, vậy ở đời ai bị oan thì khỏi cần điều tra gì nữa chắc
Bày biện vl, bạn đêk scam thì bạn cũng fải bị ban vì cái tội ng.u để cho đứa khác hack rồi đi lừa người khác. Bạn ko biết có nhiều pro đi trc chỉ vì bị liên lụy paypal refund mà cũng fải ra đi vĩnh viễn à? Ok đêk scam thì ko chứng minh đc thì cũng đừng có sủa nhiều, đừng có lôi 3 cái uy tín rẻ rách ra mà bàn. Có bảo hiểm bị hack nick còn chết nữa là ko có.
Nếu ai cũng như bạn này nhỉ :"Đền bù thì có lợi cho scammer quá" và rồi xin mở acc thì chính là 4rum loạn scammer cmnr.
Kết luận: Trò này xưa rồi diễm ạ. Mấy cái pr00f đều chống lại diễm đấy, lần sau có trò gì vui hơn thì giở ra nha.

Upvote 0
cậu vudinh ko cần phải post lại mấy hình đó đâu, ai mà chả biết rồi, nhưng mình len forum chỉ gd mua acc pp và xài mỗi YH ngonanroi
Kệ cậu, nhưng trước mắt tui thấy nick 4rum NgonAnRoi pm tớ mua LR, cái này là một sự chủ động của nick 4rum cậu. Những người mua LR của tui thì tui phải yêu cầu đưa ra topic để kiểm tra thông tin và xác minh thông tin đàng hoàng trên topic trước khi giao dịch + bảo hiểm nữa tui mới dám bán LR, nếu k thì bye bye. Cậu hiểu chứ NgonAnRoi2, tự việc mình làm mình biết mình chịu, khỏi biện minh.

Tớ đã lưu giữ một vài bằng chứng để chứng minh, nhưng quan trọng là 2 bằng chứng mà tớ up ở trên, mọi người có thể theo dõi.

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Baned đi! làm ăn chân chính thì trung gian cho lành, bảo hiểm gì 1tr!

Upvote 0
các bạn từng gd vào confirm giúp mình với, tự dưng bị oan thế này, mất acc nữa khổ thật

thế tự dưng cho ko thằng scam đc lợi à, vậy ở đời ai bị oan thì khỏi cần điều tra gì nữa chắc

nói ngu. ai giao dịch confirm còn ai chưa giao dịch lần nào thì biết éo đâu =>vô nghĩa. thằng scam dc lợi kệ xác nó. còn yahoo thì chúa nào ko add từ trước lại biết cái nào là đúng ;)). bạn ngu để mất acc thì ráng mà chịu còn đòi gì nữa
kết luận: ban vì để mất acc gây hậu quả nghiêm trọng. miễn bàn luận cho đến khi đền bù đủ cho bị hại

p/s: chiêu này sao nghe quen thế =))

Upvote 0
Bày biện vl, bạn đêk scam thì bạn cũng fải bị ban vì cái tội ng.u để cho đứa khác hack rồi đi lừa người khác. Bạn ko biết có nhiều pro đi trc chỉ vì bị liên lụy paypal refund mà cũng fải ra đi vĩnh viễn à? Ok đêk scam thì ko chứng minh đc thì cũng đừng có sủa nhiều, đừng có lôi 3 cái uy tín rẻ rách ra mà bàn. Có bảo hiểm bị hack nick còn chết nữa là ko có.
Nếu ai cũng như bạn này nhỉ :"Đền bù thì có lợi cho scammer quá" và rồi xin mở acc thì chính là 4rum loạn scammer cmnr.
Kết luận: Trò này xưa rồi diễm ạ. Mấy cái pr00f đều chống lại diễm đấy, lần sau có trò gì vui hơn thì giở ra nha.
có liên quan gì bạn chưa mà nói năng bất lịch sự vậy ? và bạn cũng ko có quyền quyết định gì trong chuyện này nên đừng đem giọng phán xét ra

Upvote 0
ccmnr, bị hack hay tự biên tự diễn thì cũng éo ai biết dc.

Upvote 0
Kệ cậu, nhưng trước mắt tui thấy nick 4rum NgonAnRoi pm tớ mua LR, cái này là một sự chủ động của nick 4rum cậu. Những người mua LR của tui thì tui phải yêu cầu đưa ra topic để kiểm tra thông tin và xác minh thông tin đàng hoàng trên topic trước khi giao dịch + bảo hiểm nữa tui mới dám bán LR, nếu k thì bye bye. Cậu hiểu chứ NgonAnRoi2, tự việc mình làm mình biết mình chịu, khỏi biện minh.

Tớ đã lưu giữ một vài bằng chứng để chứng minh, nhưng quan trọng là 2 bằng chứng mà tớ up ở trên, mọi người có thể theo dõi.
Mình đảm bảo 100% là thằng này đêk đc unban đâu. Loại scammer bị mn khinh như d0g ấy hiểu ko NgonAnRoi

- - - Updated - - -

Mình đảm bảo 100% là thằng này đêk đc unban đâu. Loại scammer bị mn khinh như d0g ấy hiểu ko NgonAnRoi

Upvote 0
nói ngu. ai giao dịch confirm còn ai chưa giao dịch lần nào thì biết éo đâu =>vô nghĩa. thằng scam dc lợi kệ xác nó. còn yahoo thì chúa nào ko add từ trước lại biết cái nào là đúng ;)). bạn ngu để mất acc thì ráng mà chịu còn đòi gì nữa
kết luận: ban vì để mất acc gây hậu quả nghiêm trọng. miễn bàn luận cho đến khi đền bù đủ cho bị hại

p/s: chiêu này sao nghe quen thế =))

9 xác cnnr' k lẫn vào đâu được, acc bị hack hay giả vờ login acc mua LR rùi chuồn, sau đó vào biện minh giả vờ k biết chuyện gì đã xảy ra, hãy hỏi lại máy cậu NgonAnRoi có nhiễm con virus nào đánh cắp thông tin hay k để rồi từ đó suy ra có phải mình bị hại hay không!?
Chuyện này quá xưa rùi NgonAnRoi2 ạ, scammer bây giờ sặc mùi tinh vi lắm: Lấy tài khoản của chính chủ nhân mình đi scammer, hoặc giữa NgonAnRoi và người nào đó phối hợp vs nhau rất nhịp nhàng, khéo léo nhưng lâu ngày cũng bị lòi mặt chuột ra thôi .

Nói chung quy lại là mình có đủ bằng chứng để chứng minh NgonAnRoi scam mình 50lr k trả VND và thêm cái tội nữa là rút tiền bảo hiểm trước thời hạn 7 ngày, admin nên ban vĩnh viễn NgonAnRoi sau khi trả lại tiền BH từ NgonAnRoi cho mình để 4rum được sạch scammer và cảnh tỉnh cho những member bị lợi dụng nick 4rum để rồi phải giữ thật kỹ nick 4rum của mình.

Last edited by a moderator:
Upvote 0
bảo hiểm lần sau đóng trên 10 tr đi, để cho các scamer chùng bước. bảo hiểm 1,2 tr nhiều khi ko mún scam nhưng cũng mún test lắm :))
ăn dc thì ăn,ko ăn dc thì cũng có mất gì đâu.
rút tiền bảo hiểm còn mất 7 ngày
được rút nhanh ko sướng ah =))

Upvote 0

- - - Updated - - -

bạn nói thẳng mình là scammer luôn à ? bạn là thần thánh chắc ? có lẽ bạn chưa từng gd với mình nên nói và nghĩ sao thì tùy bạn,
bây giờ it ra mình vẫn còn giữ dc nhiều bạn từng gd trên list YH của mình để sau này tiep tục gd với họ cũng đc

Upvote 0
Đọc 1 hơi 3 pages vẫn chưa hiểu thớt muốn gì :binhsua09::binhsua09::binhsua09::binhsua09::binhsua09:

Upvote 0
bảo hiểm lần sau đóng trên 10 tr đi, để cho các scamer chùng bước. bảo hiểm 1,2 tr nhiều khi ko mún scam nhưng cũng mún test lắm :))
ăn dc thì ăn,ko ăn dc thì cũng có mất gì đâu.
rút tiền bảo hiểm còn mất 7 ngày
được rút nhanh ko sướng ah =))

nếu mình đóng 10tr thì hôm đó thằng scam chắc nó mua $500 lr hay đại loại gì đó giá trị cao thì cũng thế thoi bạn

- - - Updated - - -

Đọc 1 hơi 3 pages vẫn chưa hiểu thớt muốn gì :binhsua09::binhsua09::binhsua09::binhsua09::binhsua09:

mình muốn admin vào xac nhận lần cuối xem trường hợp mình cần phải làm gì

Upvote 0
1 là bạn đền bù thiệt hại rồi unband
2 là ra đi.
có vậy thôi, om sòm làm gì. bạn có chứng minh được là bạn bị hack nick ko?

Upvote 0
bạn nói thẳng mình là scammer luôn à ? bạn là thần thánh chắc ? có lẽ bạn chưa từng gd với mình nên nói và nghĩ sao thì tùy bạn,
bây giờ it ra mình vẫn còn giữ dc nhiều bạn từng gd trên list YH của mình để sau này tiep tục gd với họ cũng đc
Bạn giả vờ óc bã đậu hay là thật thế, tôi bảo bạn scammer bao h nhỉ. Đọc lại câu đi. Đếk phải thần thánh nhưng ở đời ai cũng phải có cái óc mà suy nghĩ chứ. Khoai như bạn thì mmo làm gì, scam 1 lần rồi lần sau tìm đứa nào ng.u hơn đi pm nó gd tiếp nhé.

Upvote 0

nói chung là dù scammer thật hay giả bộ scam thì vẫn bị ban theo luật, và tiền bảo hiểm đừng mong lấy lại nếu ko đền bù đủ cho bị hại liên quan(cũng theo luật nốt). mọi comment chứng minh chứng thực confirm trình bày biện luận... vô giá trị trong trường hợp này nên có nói gì thêm cũng vô ích :))

trường hợp này admin sẽ làm như sau:
- lập 1 topic thông báo ai bị acc NgonAnRoi scam thì vào đưa bằng chứng để được chia bảo hiểm
- ai chủ acc NgonAnRoi 1 là vào đền bù để dc unban hoặc cứ thế mà chia tài sản ;))

Upvote 0
nếu mình đóng 10tr thì hôm đó thằng scam chắc nó mua $500 lr hay đại loại gì đó giá trị cao thì cũng thế thoi bạn

- - - Updated - - -

nói thật bạn cũng đừng có cãi làm gì , cho dù là bạn chứng minh bạn ko scam đi , nhưng việc nick cậu hị hack lừa người ta , thì 100% cậu vẫn là người chịu trách nhiệm đền bù thiệt hại cho người ta , luật 4rum từ xưa tới giờ là vậy rồi , cho nên cậu đừng có nói cái câu " vậy ko điều tra đễ cho thằng hack đc hưỡng lợi à " <<< cho dù điều tra ra nó thì đc gì :) và 100% cậu cũng vẫn là ng` đền bù thiệt hại , luật 4rum là thế :)

Upvote 0
NgonAnRoi -chỉ được cái uy tín lần đầu - lần sau thì .......... :binhsua12:

Upvote 0

- - - Updated - - -

tớ ko nói trưogn hop bị hack nick, tớ đang nói nếu bác nào l\mún rut tiền bảo hiểm nhanh thì làm như thế

Upvote 0
tớ ko nói trưogn hop bị hack nick, tớ đang nói nếu bác nào l\mún rut tiền bảo hiểm nhanh thì làm như thế
9 xác, cũng có thể là như thế :binhsua02:

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,406
172,493
Latest member
dragonman233