Report Tại sao em bị band vậy

Status
Not open for further replies.

gmailservice

Banned
Reactions
1,677
MR
0.001
Closed

Last edited:
Tình trạng member bức xúc vì post bài mới bị xóa không rõ lý do , post bài kêu khóc cũng bi xóa là sao mod làm ăn dấu tên không biết mod nào luôn

Upvote 0
tình trạng này trước cũng bị chả có gì đâu @@
đúng là chẳng có gì, nhưng cái gì ra cái đó, bị band ip vì lỗi gì thì mod cũng nên cho mem lý do

Upvote 0
Tình hình là từ chiều giờ vào mmo không được, cứ tưởng là bị dDos ai ngờ là ip của mình bị band, cho em hỏi tại sao em bị band mà không có 1 lý do nào cả vậy, nếu em không biết đường reset modern thì đến khi nào em vào lại được mmo đây :eek::eek::eek:
@binh6699 @woaini1991 @Shin
cái này lỗi 4rum k phải bị banned nhé bạn hôm bửa mình bị rs vẫn bị mãi mới vào đc, cái này k phải mod banned bạn đâu nên bạn đừng trách :)

Upvote 0
chắc do mạng thôi, chứ VN ip động có mà banned = niềm tin

Upvote 0
Tình hình là từ chiều giờ vào mmo không được, cứ tưởng là bị dDos ai ngờ là ip của mình bị band, cho em hỏi tại sao em bị band mà không có 1 lý do nào cả vậy, nếu em không biết đường reset modern thì đến khi nào em vào lại được mmo đây :eek::eek::eek:
@binh6699 @woaini1991 @Shin
chơi 2 acc band bớt 1 acc đi chớ :D

Upvote 0
cái này lỗi 4rum k phải bị banned nhé bạn hôm bửa mình bị rs vẫn bị mãi mới vào đc, cái này k phải mod banned bạn đâu nên bạn đừng trách :)
nếu thế thì admin là người nắm rõ nhất nguyên nhân

Upvote 0
Upvote 0
Không có chuyện baned ip đâu bạn.Chắc mạng trục trặc gì đó thôi!

Upvote 0
Upvote 0
nếu thế thì admin là người nắm rõ nhất nguyên nhân
cái này chả phải họ banned bạn có thể là do IP đó bị banned truớc đây cũng ko chừng IP Vn ip động nên việc dính vậy k gì là, hôm bửa mình rs 5 lần mà vẫn bị đấy là bạn hiểu r :)
Admin thì Admin chứ ko lẻ cái gì cũng bắt ổng ngồi tìm hiểu, 1 số mod mình hỏi thì kếu là họ ko banned và khi check thì đúng là IP đó có trong líst banned nhưng mà lâu rồi .
Cái này có gì đâu nếu banned thì banned hẳng nick chứ banned IP làm gì IP Vn IP động mà, tại chắc do khi xưa mấy ổng rãnh rổi banned acc hay banned kèm IP nên giờ nhiều quá nó dính tùm lum :D

Upvote 0
chuyện là em vào mãi thì không được, reset em modern phát là vào được luôn, hông hiểu như sao :(

Upvote 0
k phải mang trục trặc đâu mình bảo đảm 100% IP ông thread vào đó bị banned 100% nhưng ko phải là vừa bị banned chắc là lâu lắm rồi . tốt nhất nên del hết IP bị banned đi .

Upvote 0
thôi chỉ hỏi thế thui, haizzz, closed top, hông mất công cmt nhiều loãng mất

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,516
171,558
Latest member
KimYenzZz