Others Binance thông báo như này là sao

starbucks2308

Newbie
Reactions
3
MR
0.238
[Binance] Violation of Terms of Use - Acknowledgement Required
Dear Binancian,

This is a courtesy message and there is no change to the status of your account. However, we would appreciate your acknowledgement in the next 30 days.

This message is to inform you that your most recent deposit/withdrawal has been identified by our compliance systems as linked to a high risk wallet address, which could be regarded as a violation of our Terms of Use
This is also a warning not to use your account for bussiness purposes. In other words you cannot user your private account to provide services or other financial services for others.

Please refrain from using your Binance account to transact with this high risk address. Any future transactions that violate our Terms of Use may result in your account being closed.
Như này là sao nhỉ. Mình đọc không hiểu ạ

update 03/26. Giá btc lên 70 nên mình vào thử sell thì sell được hết rồi ko bị hold gì cả. vẫn chưa thấy support trả lời . Thôi bán được hết là may rồi, chứ sợ bọn này lắm

Attachments

• Screenshot 2024-03-22 210145.jpg
    Screenshot 2024-03-22 210145.jpg
    134.6 KB · Views: 58
Last edited:
Email cảnh báo rằng tài khoản liên quan đến giao dịch với tài khoản bẩn.
-

Bạn nên kiểm tra mail này có phải thực sự Binance gửi hay không. Bấm vào đường link lạ mà không phải của Binance thì cậu biết rồi đó.

Upvote 0
Email cảnh báo rằng tài khoản liên quan đến giao dịch với tài khoản bẩn.
-

Bạn nên kiểm tra mail này có phải thực sự Binance gửi hay không. Bấm vào đường link lạ mà không phải của Binance thì cậu biết rồi đó.
Thông báo trên tài khoản binance ấy b. Mình chỉ nhận được thông báo như kia. cũng ko thấy nó bắt xác minh hay up thông tin gì cả. Tài khoản này mình bán hàng chắc bị tài khoản nào bẩn nó gửi tiền vào rồi, Còn rút tiền thì mình toàn bán trên binance thôi. Không biết có sao ko nữa. Hoang mang quá

Upvote 0
Thông báo trên tài khoản binance ấy b. Mình chỉ nhận được thông báo như kia. cũng ko thấy nó bắt xác minh hay up thông tin gì cả. Tài khoản này mình bán hàng chắc bị tài khoản nào bẩn nó gửi tiền vào rồi, Còn rút tiền thì mình toàn bán trên binance thôi. Không biết có sao ko nữa. Hoang mang quá

Yes, thấy họ có nhắc bạn có liên quan đến việc mua và bán gì đó. Chắc để yên 30 ngày nữa coi sao.

Trong mail báo họ chỉ nhắc nhở và không có bất kỳ thay đổi nào

Có chuyển biến gì cậu cập nhật ở đây để mọi người nắm bắt chung nha.

Upvote 0
Chấm hóng, có nhiều vụ bị hold tiền nữa

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,759
Latest member
vutran105
Back