Ask Binance yêu cầu thông tin về ví rút là sao ạ?

SamBoLuong

Newbie
Reactions
4
MR
0.168
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
[Binance] Transactions with potentially high risk wallet addresses
Request expires 2024-01-10 22:12
Case ID:CTM-20231211-000
This is a courtesymessage and there is no change to the status of your account and we appreciate your acknowledgement in the next 30 days.
This message is to inform you that your most recent deposit/withdrawal below have been identified by our compliance systems as linked to a high risk wallet address, which could be regarded as a violation of our Term of Use.

Please refrain from using your Binance account to transact with this high risk address. Any future transactions that violate our Terms of Use may result in your account being closed.

1. Please proceed to select "I Acknowledge"*
I Acknowledge
2. If you believe that the wallet address has been incorrectly identified as high risk, please provide a detailed explanation below.
3. Attach any supporting documents that can substantiate your claim
Wallet Transaction History, Correspondence with Other Wallet Holders, Proof of the origin of the funds
Upload file
Max 50 MB in PDF/JPEG/JPG/PNG/GIF/CSV/DOC/DOCX/XLS/XLSX format.

Please submit any questions you may have here and an agent will respond as soon as possible.
IMPORTANT NOTE: Kindly provide your input by 30 days in order for us to process your application promptly. If we do not receive the requested information in 30 days, your Binance Account may be restricted.

Theo nội dung trên thì Binance yêu cầu em cung cấp thông tin liên quan tới 1 giao dịch rút USDT khoảng $200, do trước đó em thử rút về ví này thì bị từ chối ( high risk wallet addresses ) . 6 ngày sau thì bị Binance hỏi về giao dịch này. Em bán 200 USDT qua telegram thôi thì có bị sao không ạ? Có ai bị giống em chưa? Hoang mang quá.

bán trên binance cho lẹ chứ bán qua tele làm gì mắc công thế bạn, còn acc ko chính chủ thì bán cho mấy shop trên này nè

Upvote 0
Trường hợp này chắc là Binance nghi ngờ có giao dịch bất thường rồi, nguồn USDT của bạn có sạch ko
Cái này không phải do nguồn tiền. Nó hỏi địa chỉ rút mà, chắc nó nghi mình đồng phạm với lừa đảo.

bán trên binance cho lẹ chứ bán qua tele làm gì mắc công thế bạn, còn acc ko chính chủ thì bán cho mấy shop trên này nè
Bên Telegram được giá hơn chứ bạn. Không nghĩ lại lằng nhằng như thế này.

Upvote 0
Cái này không phải do nguồn tiền. Nó hỏi địa chỉ rút mà, chắc nó nghi mình đồng phạm với lừa đảo.

thu cao thì nó phải có lí do thôi, ví nó có vấn đề thì nó mới phải mua như vậy chứ k nó lên binance mua cho lẹ chứ mua của bạn giá cao làm gì

Upvote 0

em hơi tò mò vụ ví kia, bác có thể post địa chỉ ví kia lên em tham khảo được hông
còn bên support thì giải thích với họ là mình bán p2p cho ông nào đấy, nhưng không biết là ví ông kia bị flag, xin rút kinh nghiệm sau này cẩn thận hơn không tái phạm, chụp log chat với ông kia up lên

Upvote 0
thu cao thì nó phải có lí do thôi, ví nó có vấn đề thì nó mới phải mua như vậy chứ k nó lên binance mua cho lẹ chứ mua của bạn giá cao làm gì
Tùy chứ bạn, nhiều khi người ta cần nhanh gọn thì sao.
em hơi tò mò vụ ví kia, bác có thể post địa chỉ ví kia lên em tham khảo được hông
còn bên support thì giải thích với họ là mình bán p2p cho ông nào đấy, nhưng không biết là ví ông kia bị flag, xin rút kinh nghiệm sau này cẩn thận hơn không tái phạm, chụp log chat với ông kia up lên
Để em thử

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,753
Latest member
quayxieu4437211
Back
Top Bottom