Tài Khoản Zeek bị khóa

startworkd

Junior
Reactions
26
MR
0.000
[h=2]We're sorry. That username/password combination is not valid or the account is locked.[/h]sáng nay đăng nhập vào thì nó hiện ra thông báo như vầy:
[h=2]We're sorry. That username/password combination is not valid or the account is locked.[/h]Mọi người cho hỏi có phải acc mình bị khóa rồi không, mình không chơi 2 acc, thỉnh thoảng chỉ dùng Hotspot Shield Launch để vào facebook, hình như là có post quảng cáo zeek mà quên tắt cái Hotspot. acc mình post hơn tháng rồi có cách nào mở khóa đc không,

mong mọi người giúp đở:binhsua23::binhsua23:

sai pass rồi login lại gõ pass cho đúng!
hoặc bị scan :binhsua79:

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Haazzzziiiiii, tình trạng này tớ cũng bị hết 4 acc. đau đầu thật :(:binhsua105::binhsua105::binhsua105::m142::m142::m142:

Upvote 0
Cậu ref cho người chơi mới hay là 1 pro nào đó.Nếu người chơi mới thường bị nghi ngờ cheat.Trc tớ cũng bị vài acc

Upvote 0
bi hack rồi :m020:.............

Upvote 0
Không việc gì đâu ! Bi block thi cung thường thôi mà suport admin mà hỏi cậu ak

Upvote 0
cái này nếu mà đánh đúng id và past thì có nghĩa là bị hack acc rồi bạn à

Upvote 0
mình thử rồi vẫn không vào đc, forgot pass chổ nào vậy mấy pro?
, 1 tháng mấy post quảng cáo giờ....:binhsua10:

Upvote 0
[h=2]We're sorry. That username/password combination is not valid or the account is locked.[/h]sáng nay đăng nhập vào thì nó hiện ra thông báo như vầy:
[h=2]We're sorry. That username/password combination is not valid or the account is locked.[/h]Mọi người cho hỏi có phải acc mình bị khóa rồi không, mình không chơi 2 acc, thỉnh thoảng chỉ dùng Hotspot Shield Launch để vào facebook, hình như là có post quảng cáo zeek mà quên tắt cái Hotspot. acc mình post hơn tháng rồi có cách nào mở khóa đc không,

mong mọi người giúp đở:binhsua23::binhsua23:
nhầm pass hoặc bị hack

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,865
170,918
Latest member
sv388fr

Most viewed of week