Tài khoản coinbase bị limit

Xin chào mọi người. Tài khoản coinbase của mình đang hiện thông báo limit mà mình không hiểu tại sao. Mong cao nhân nào biết chỉ giáo giúp ạ.

Dưới đây là email nó thông báo cho mình.
We are reaching out to inform you that we will be discontinuing all services to your above-mentioned account, as we will be disabling access for the accounts that no longer meet our updated standards for these services.
Please note that you will be able to access Coinbase.com or the Coinbase app until 25th September 2023 and should withdraw any funds held in your account by such date.
Your funds remain secure with us, and you are able to send funds to other crypto wallets or services (subject to standard network and transaction fees), including Coinbase Wallet which you can continue to use.
Coinbase Wallet is our self-custody wallet, giving you complete control of your crypto. Coinbase Wallet supports hundreds of thousands of tokens and decentralized apps, so you can trade crypto, collect NFTs, and much more.
We are actively working on trying to find a path for you to meet our standards that could enable you to continue using Coinbase. We will let you know as soon we are able to.

Đây là thông báo limit trong trang quản lý tài sản.

Xin cảm ơn mọi người nhiều.

Xin chào mọi người. Tài khoản coinbase của mình đang hiện thông báo limit mà mình không hiểu tại sao. Mong cao nhân nào biết chỉ giáo giúp ạ.

Dưới đây là email nó thông báo cho mình.

Đây là thông báo limit trong trang quản lý tài sản.
View attachment 226054

Xin cảm ơn mọi người nhiều.
Trên 1k đô thì gỡ ko thì gỡ lj ,mất

Có thể bạn phải nâng cấp lên tài khoản business account nhé.

Trên 1k đô thì gỡ ko thì gỡ lj ,mất
Thanks bạn
Cái này hình như vẫn chuyển tiền đi được, chuyển hết sang binace đi fen
Mình chuyển hết sang rồi.

Có thể bạn phải nâng cấp lên tài khoản business account nhé.
Mình không thấy nó ghi trong email cần nâng cấp tài khoản.

Hiện tại mình vẫn cần sử dụng coinbase cho website của mình.
Có khi nào nó limit vì tài khoản mình ở VN không nhỉ.

Còn tiền trong tài khoản thì chuyển hết đi. Nó cho phép rút hết đó. Còn tài khoản nó sẽ xóa từ ngày 25/9 vì không đủ điều kiên của nó nữa. Không biết vì tài khoản VN hay gì đó. Mình cũng bị như thế

Còn tiền trong tài khoản thì chuyển hết đi. Nó cho phép rút hết đó. Còn tài khoản nó sẽ xóa từ ngày 25/9 vì không đủ điều kiên của nó nữa. Không biết vì tài khoản VN hay gì đó. Mình cũng bị như thế
Cảm ơn bạn. Mình đã rút sạch rồi. Cách đây hai tuần mình check mail spam thì thấy email thông báo của nó. Chứ không mình cũng không biết bị limit :( Không hiểu sao mail của coinbase lại vào spam.

Thanks bạn

Mình chuyển hết sang rồi.

Mình không thấy nó ghi trong email cần nâng cấp tài khoản.

Hiện tại mình vẫn cần sử dụng coinbase cho website của mình.
Có khi nào nó limit vì tài khoản mình ở VN không nhỉ.
Thường họ không báo đâu bạn, họ chỉ bảo là: bạn không phù hợp với điều khoản của chúng tôi thôi. Còn lại bạn phải email hỏi support, họ sẽ nói chi tiết nha

CHuyển nhà thui :pepe_the_Frog_043: :pepe_the_Frog_043: :pepe_the_Frog_043:

Thường họ không báo đâu bạn, họ chỉ bảo là: bạn không phù hợp với điều khoản của chúng tôi thôi. Còn lại bạn phải email hỏi support, họ sẽ nói chi tiết nha
Mình tìm mãi không thấy email của bọn support đâu. Bạn có không cho mình xin với.
CHuyển nhà thui :pepe_the_Frog_043: :pepe_the_Frog_043: :pepe_the_Frog_043:
Chuyển đi đâu giờ. Binance không có API cho thanh toán như coinbase

Chuyển đi thì bình thường , còn nếu bạn muốn nhận thì bạn vào phần setting lấy adress ví trong đó để nhận

Attachments

3.7 KB · Views: 51
chuyển qua binance đi cho an toàn

vừa vô xem còn $2.6, hông đủ giới hạn chuyển sau khi trừ phí $0.6 :popo_shame: :popo_shame: :popo_shame: (bỏ thì tiếc, củng tô hủ tiếu đó)

các bác biết chổ nào chuyển btc phí thấp xin chỉ dùm :popo_smile::popo_smile::popo_smile:, chỉ cần bơm $1 vô là được :popo_haha::popo_haha::popo_haha:

đa tạ!! :popo_bye::popo_bye::popo_bye:

Mình hỏi ngoài lề tý, giữa binance và bybit cái nào ổn hơn hả mọi người?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,668
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom