[Support Zeek] Support Zeek Service, Free For You!

Status
Not open for further replies.

tosang

Hero
Reactions
1,626
MR
0.000
Do hiện tại rảnh không có gì làm. Thấy nhiều bạn nói mất acc zeek mà không biết cách lấy lại. Sẵn có cơ hội rèn luyện thêm kỹ năng Anh văn. Nay mình mở toipic này, mục đích support free cho các bạn ngại support hoặc tiếng Anh không tốt.

Hỗ trợ:
+ Support khi acc các bạn bị lock, bị ban, bị hack,...

Yêu cầu:
+ Cung cấp thông tin acc khi đăng ký, càng nhiều càng tốt. Như địa chỉ, số điện thoại, postal code, up line, mail gốc.

+ Riêng mail gốc thì cung cấp thêm password mail (nếu tin tưởng mình), hoặc thức cùng mình khi mình support. Phòng khi support kêu login liền vào mail để confirm thông tin.
Chú ý:
+ Không sup cho acc bị ban do đâm chém, cheat nhé!

Thống kê: Đến nay đã lấy lại được 20 acc rùi nhé.

:m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121:

P/s: Em là newbie, chỉ mong giúp ích mọi người. Không hứa chắc là sup thành công 100%. Mong các bạn đừng ném đá em, tội nghiệp em. Thấy nhiệt tình thì cho 1 thank nhé! Yahoo: sunny_okay84

Last edited by a moderator:
Giờ mới phát hiện một điều lạ trong email của nó : You will also need to change your password to an alphanumeric phrase that is 8 characters or less.
Trước giờ giới hạn pass kfai là 30 ký tự sao, giờ sao còn có 8 thế này :|, nếu đúng thì đây là lý do 2 tuần nay ko đổi pass đc :|

Upvote 0
alo alo, bác nào giúp em phát, cái acc zeek cùi bắp của em, cụ thể về tình trạng như sau:

5 ngày hôm nay vẫn post ads bình thường, mỗi ngày vẫn chia lãi và vẫn nhận dc % từ ref

tuy nhiên 5 ngày hôm này nó ko mua VIP mà cứ tích trữ ở đấy, có Bid cho downline mang lại từ việc upgrade của downline thì vẫn chuyển dc thành VIP,

nó pengding số VIP 5 hay 6 ngày rồi, bác nào có cách giải quyết giúp với!

Upvote 0
Giờ mới phát hiện một điều lạ trong email của nó : You will also need to change your password to an alphanumeric phrase that is 8 characters or less.
Trước giờ giới hạn pass kfai là 30 ký tự sao, giờ sao còn có 8 thế này :|, nếu đúng thì đây là lý do 2 tuần nay ko đổi pass đc :|
Mới hum trước reg thử 1 acc vẫn 30 char mà bác.
alo alo, bác nào giúp em phát, cái acc zeek cùi bắp của em, cụ thể về tình trạng như sau:

5 ngày hôm nay vẫn post ads bình thường, mỗi ngày vẫn chia lãi và vẫn nhận dc % từ ref

tuy nhiên 5 ngày hôm này nó ko mua VIP mà cứ tích trữ ở đấy, có Bid cho downline mang lại từ việc upgrade của downline thì vẫn chuyển dc thành VIP,

nó pengding số VIP 5 hay 6 ngày rồi, bác nào có cách giải quyết giúp với!
Nó 0 cộng chứ gì phải 0 bác. Give bid cho customer đi.

Upvote 0
Nó 0 cộng chứ gì phải 0 bác. Give bid cho customer đi.

Vào phần manager và selec customer sau đấy chọn số Bids đang pending và bấm vào give roài mà vẫn thế à. ko biết xử tiếp thế nào

hic hic! nhưng lạ cái là acc ở trên cơ quan thì chỉ bị trễ vài hôm (hình như 3 ngày - cái này thì là bình thường, thi thoảng nó vẫn trễ vậy) vì vậy mình lp nghĩ ra là nó bị làm sao cả hic hic!

Upvote 0
Vào phần manager và selec customer sau đấy chọn số Bids đang pending và bấm vào give roài mà vẫn thế à. ko biết xử tiếp thế nào

hic hic! nhưng lạ cái là acc ở trên cơ quan thì chỉ bị trễ vài hôm (hình như 3 ngày - cái này thì là bình thường, thi thoảng nó vẫn trễ vậy) vì vậy mình lp nghĩ ra là nó bị làm sao cả hic hic!
Pm mình chỉ cho nhé!

Upvote 0
Pm mình chỉ cho nhé!

thanks bác mà pm bác kiều gì vậy??? ko nhớ ya huúu là giề cả :D. vào yahoo vừa thấy LinhDung gửi cho cái thông báo cập nhật trên blog của bạn ý, để trưa đi làm về mình làm thử xem dc ko đã rồi lên khóc lóc kêu thán tiếp nhé

một lần nữa, trân trọng cảm ơn bác "tosang" vì sự nhiệt tình giúp đỡ mọi người!

Upvote 0
thanks bác mà pm bác kiều gì vậy??? ko nhớ ya huúu là giề cả :D. vào yahoo vừa thấy LinhDung gửi cho cái thông báo cập nhật trên blog của bạn ý, để trưa đi làm về mình làm thử xem dc ko đã rồi lên khóc lóc kêu thán tiếp nhé

một lần nữa, trân trọng cảm ơn bác "tosang" vì sự nhiệt tình giúp đỡ mọi người!
Đầu topic có để yahu ấy mà!

Upvote 0
Vẫn 30 ký tự như thường

Upvote 0
Cái pass reset nhận từ tối qua tới h vẫn chưa login thành công =.=, live chat thì off mất rồi.
Thường thì sao bao lâu mới dùng được cái pass reset nó cấp để login vậy bác tosang :(

Upvote 0
Cái pass reset nhận từ tối qua tới h vẫn chưa login thành công =.=, live chat thì off mất rồi.
Thường thì sao bao lâu mới dùng được cái pass reset nó cấp để login vậy bác tosang :(
vào zeek, chọn forgot pass koi, nếu nó gửi mail về là ok

Upvote 0
sao mình lên vip rồi mà pót ads 3,4 ngày mới đc cộng VIP 1 lần nhỉ. Các bác có hay bị như vậy không

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,632
170,738
Latest member
Stich32123

Most viewed of week