[Support Zeek] Support Zeek Service, Free For You!

Status
Not open for further replies.

tosang

Hero
Reactions
1,626
MR
0.000
Do hiện tại rảnh không có gì làm. Thấy nhiều bạn nói mất acc zeek mà không biết cách lấy lại. Sẵn có cơ hội rèn luyện thêm kỹ năng Anh văn. Nay mình mở toipic này, mục đích support free cho các bạn ngại support hoặc tiếng Anh không tốt.

Hỗ trợ:
+ Support khi acc các bạn bị lock, bị ban, bị hack,...

Yêu cầu:
+ Cung cấp thông tin acc khi đăng ký, càng nhiều càng tốt. Như địa chỉ, số điện thoại, postal code, up line, mail gốc.

+ Riêng mail gốc thì cung cấp thêm password mail (nếu tin tưởng mình), hoặc thức cùng mình khi mình support. Phòng khi support kêu login liền vào mail để confirm thông tin.
Chú ý:
+ Không sup cho acc bị ban do đâm chém, cheat nhé!

Thống kê: Đến nay đã lấy lại được 20 acc rùi nhé.

:m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121:

P/s: Em là newbie, chỉ mong giúp ích mọi người. Không hứa chắc là sup thành công 100%. Mong các bạn đừng ném đá em, tội nghiệp em. Thấy nhiệt tình thì cho 1 thank nhé! Yahoo: sunny_okay84

Last edited by a moderator:
dịch vụ hay quá. ủng hộ 2 tay luôn . :D

Upvote 0
Upvote 0
up cho chủ thớt giúp.nhưng trên đời này ko ai giúp ko ai ko công bao giờ nhá.
ai bỏ thời gian support free cho mình....cẩn thận thì hơn

Upvote 0

Câu nói hợp lý, có nói là sup để rèn luyện thêm kỹ năng AV mà. Cũng có nhiều người thử nguy hiểm 0, và họ đã được đáp lại rùi đấy.

Upvote 0
Dù sao củng thanks bác. Khi mà các bạn mất acc rồi thì còn sợ gì nữa ? :binhsua46: Cứ tin tưỡng bác ấy biết đâu gỡ lại được :binhsua39:

Upvote 0

Muốn biết kết quả thì hôm nào đẹp trời thử nhờ thớt support cái như thế nào , chăt kết quả thì ok đó nhỉ ?:binhsua49:

Upvote 0
Sau hơn 2 tháng chăm chỉ post add, tưởng rằng sẽ có chút $ để ăn sáng nào ngờ bị mấy thằng dog hack mất.
Hy vọng tosang có thể giúp dc mình.:m152:

Upvote 0
Sau hơn 2 tháng chăm chỉ post add, tưởng rằng sẽ có chút $ để ăn sáng nào ngờ bị mấy thằng dog hack mất.
Hy vọng tosang có thể giúp dc mình.:m152:

Còn mail gốc không? Còn nhớ info không?

Upvote 0
mình mới up cấp cho đứa bạn, mà zeek lag nó cứ waiting payment mãi. Bây h phải support sao đây ??
bạn của bạn chờ bao lâu rồi. cứ để may đấy thôi. đừng động vào

Upvote 0
mình mới up cấp cho đứa bạn, mà zeek lag nó cứ waiting payment mãi. Bây h phải support sao đây ??
Thường thì up khoảng 1 ngày trở lại sẽ được set, chứ 0 hẵn set liền.
Hay quá có bác này anh em chiến mạnh zeek ko lo mất acc nữa :D
Hihi, mong giúp ích. Đang sup cho 2 mem nhá!

Upvote 0
nó direct link qua trang chủ rồi hiện waiting payment, đợi nãy h rồi mà ko đc. Thế mới lên đây support ae chớ :|

Upvote 0
nó direct link qua trang chủ rồi hiện waiting payment, đợi nãy h rồi mà ko đc. Thế mới lên đây support ae chớ :|
Lần trước cũng có người thế. Cứ đóng lại thôi, login vào. Đợi trong khoảng 1 ngày sẽ set thôi. Yên tâm!

Upvote 0
ANh cho em biết thời gian post quảng cáo với. Em nghe mỗi ngày 1 lần là đủ mà đôi khi lỡ post trễ cái giờ xanh chạy 1-2h thôi mà mất point 1 ngày :(

Upvote 0
Mới live chat yêu cầu nó reset cái pass, nó send cho cái email với temporary password, zô login thì báo sai pass :|. Lại phải đợi support lần nữa, lần này nó lại reset cho cái pass mới với lời giải thik phải đợi vài h sau mới dùng cái pass mới login.
Có bác nào trải qua vụ này chưa chia sẻ cái.

Upvote 0
Mới live chat yêu cầu nó reset cái pass, nó send cho cái email với temporary password, zô login thì báo sai pass :|. Lại phải đợi support lần nữa, lần này nó lại reset cho cái pass mới với lời giải thik phải đợi vài h sau mới dùng cái pass mới login.
Có bác nào trải qua vụ này chưa chia sẻ cái.
Thì ngủ 1 giấc thức zay là ok thui ấy mà

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,570
170,659
Latest member
anan0110
Back