[Support Zeek] Support Zeek Service, Free For You!

Status
Not open for further replies.

tosang

Hero
Reactions
1,626
MR
0.000
Do hiện tại rảnh không có gì làm. Thấy nhiều bạn nói mất acc zeek mà không biết cách lấy lại. Sẵn có cơ hội rèn luyện thêm kỹ năng Anh văn. Nay mình mở toipic này, mục đích support free cho các bạn ngại support hoặc tiếng Anh không tốt.

Hỗ trợ:
+ Support khi acc các bạn bị lock, bị ban, bị hack,...

Yêu cầu:
+ Cung cấp thông tin acc khi đăng ký, càng nhiều càng tốt. Như địa chỉ, số điện thoại, postal code, up line, mail gốc.

+ Riêng mail gốc thì cung cấp thêm password mail (nếu tin tưởng mình), hoặc thức cùng mình khi mình support. Phòng khi support kêu login liền vào mail để confirm thông tin.
Chú ý:
+ Không sup cho acc bị ban do đâm chém, cheat nhé!

Thống kê: Đến nay đã lấy lại được 20 acc rùi nhé.

:m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121:

P/s: Em là newbie, chỉ mong giúp ích mọi người. Không hứa chắc là sup thành công 100%. Mong các bạn đừng ném đá em, tội nghiệp em. Thấy nhiệt tình thì cho 1 thank nhé! Yahoo: sunny_okay84

Last edited by a moderator:
Give bid cho ref thì ref có nhận được vip không nhỉ !!! ???? ý mình là ref của mình có nhận được vip ko chứ ko phải là mình
Cái này đang tính thử nghiệm bác ơi. Đợi vài ngày mình trả lời nhé!
Acc của mình sau 5 ngày zeek nó mới give bid 1 lần =.=

Give bằng tay đi cho nhanh

Upvote 0
Cái này đang tính thử nghiệm bác ơi. Đợi vài ngày mình trả lời nhé!
ok bác mình cũng đang thử mà chưa thấy nó cộng vào cho ref !!

Upvote 0
sao t thấy nó cho give có 50 bid thôi hả tô tối

Upvote 0
Tiền trong Leftover Change là 1.07$ nhưng nó không chuyển thành vip, giờ mình phải làm sao đây. hay là vip nó tăng giá rồi nhỉ.
View attachment 14923

trường hợp này là do nó chưa kịp mua vip thôi, thỉnh thoảng mới bị như vậy 1 lần, qua hôm sau nó sẽ tự động mua vip như bình thường, chả cần lo lắng gì cả đâu, ta gặp hoài

Upvote 0
Bác gì topic ơi : Max sắp đủ minpay nhưng nghe bạn gì quên mất bảo nên rút vào cuối tuần không biết là cuối tuần nhanh hơn hay tại sao phải rút vào cuối tuần mong bác giải đáp

Max

Upvote 0
Bác gì topic ơi : Max sắp đủ minpay nhưng nghe bạn gì quên mất bảo nên rút vào cuối tuần không biết là cuối tuần nhanh hơn hay tại sao phải rút vào cuối tuần mong bác giải đáp

Max

Zeek pay theo chu kì
Nếu CN tuần này rút thì nó tính vào chung chu kì paid lần này, nghĩa là chỉ phải chờ 2 tuần, còn rút vào t2 tuần này thì chờ 3 tuần, nói chung là vậy, mình giải thích ko đc cặn kẽ nhưng cứ hiểu là thế đi
Cứ canh t7 hay CN rút là ok nhất mà nên rút T7 vì CN nó hay nợ lại lắm, rút các ngày còn lại thì chờ lâu hơn là t7 CN nhưng đc cái khi paid nó sẽ paid những acc đó trc rồi mới đến cuối tuần vì mấy acc đó đã đợi lâu rồi :D

Upvote 0
Give cho custom hay aff Q?

give cho custome thì ta thấy mỗi customer give được tổng cộng 50 bid, đủ 50 bid thì nó biến thành mờ ko give đc nữa , còn aff thì ko giới hạn nhưng chỉ nhận đc 1/2 vip thôi

Upvote 0
give cho custome thì ta thấy mỗi customer give được tổng cộng 50 bid, đủ 50 bid thì nó biến thành mờ ko give đc nữa , còn aff thì ko giới hạn nhưng chỉ nhận đc 1/2 vip thôi
Uh, đúng rùi. Aff cũng nhận có giới hạn từng cấp hà. chứ 0 vô hạn đâu.

Upvote 0
Uh, đúng rùi. Aff cũng nhận có giới hạn từng cấp hà. chứ 0 vô hạn đâu.

hồi xưa ta thấy có thằng give 1 lần 2k bid cho aff nhận lại 1k vip vẫn bình thường mà.

Upvote 0
cậu sup dùm mình hỏi thằng zeek thử xem là tại sao request tiền về acc payza có đuôi là @zing.vn lại không được trả tiền nhé.
với lại hỏi dùm mình là những lần request trước của mình nó k pay giờ có đòi tiền lại được không nhé.
nếu cậu cần thông tin về acc cua mình để suport thì buzz yahoo của mình nhé : mikamokedo
tks cậu đã đọc bài.

Upvote 0
cậu sup dùm mình hỏi thằng zeek thử xem là tại sao request tiền về acc payza có đuôi là @zing.vn lại không được trả tiền nhé.
với lại hỏi dùm mình là những lần request trước của mình nó k pay giờ có đòi tiền lại được không nhé.
nếu cậu cần thông tin về acc cua mình để suport thì buzz yahoo của mình nhé : mikamokedo
tks cậu đã đọc bài.
Ô cơ, đặt cho bạn 1 vé liền!

Upvote 0
Mình mới chơi ngày 19/7 đến giờ chỉ được 120 point, có thể mình chỉ bỏ 2-3 ngày ko post ads.
Nhưng mình cẩn thận post 2 ads 1 ngày, trung bình ngày chỉ được hơn 1 point thôi.
Mình hay post ở web này http://www.freeadsplanet.com
, và thường chỉ post 2-3 quảng cáo cùng loại thay thế nhau.
1. Có phải do post từng site khác nhau thì point khác nhau.
2. Phải post mỗi ngày là 1 loại QC khác nhau thì point nhiều hơn là lặp đi lặp lại?
3. Cách để bảo quản acc khi số point nhiều dần?
Cảm ơn bạn trước nhé.

Upvote 0
Mình mới chơi ngày 19/7 đến giờ chỉ được 120 point, có thể mình chỉ bỏ 2-3 ngày ko post ads.
Nhưng mình cẩn thận post 2 ads 1 ngày, trung bình ngày chỉ được hơn 1 point thôi.
2. Phải post mỗi ngày là 1 loại QC khác nhau thì point nhiều hơn là lặp đi lặp lại?
Cảm ơn bạn trước nhé.

câu 1 và câu 2: lãi các bạn nhận đc hằng ngày trên lý thuyết của zeek là từ lợi nhuận của zeek của ngày hôm đó chia theo cổ phần hay là vip của bạn còn thực tế thì không ai biết, ko liên quan đến site nào hay ads nào cả.
câu 3: bạn phải quyết định cụ thể nhu cầu của bạn là thịt ăn ngay , nuôi sinh lợi hay là ăn 1 ít nuôi 1 ít.Từ đó mới xác định được cách bảo quản cụ thể.
theo mình hiểu là như vậy, các bạn ai biết rõ hơn thì giải thích thêm cho bạn này hen ^ ^

Upvote 0
Cảm ơn bạn trước nhé.
ko cần phải post 2ads/ ngày đâu. ngày 1ads là đc rồi. có lúc quá time chút cũng ko sao

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week